Cập Nhật thêm 1 số Nội quy

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

em sẽ nêu ra 1 số nội quy mới , nếu anh nhựt thấy hay thì sửa rồi bỏ vào rulers tháng 8 cũng dc ... hoặc có thể del topic

1. không để nhạc auto play dưới chữ ký . vì sao ... giả dụ như bọn TOm ... bạn ấy để nhạc auto play DJ mà 1 topic có mấy bài cm của bạn ấy cơ ... thử hỏi nhạc nó tùm xì phèo lên như thế nào .. rất là nhức đầu ... mỗi lần tôi vô topic thì phải tắt loa hoặc kiếm bài viết của TOm mà dừng ... yêu cầu bạn tom là quản lý hãy để ý và noi gương cho member 1 chút ..
2. 1 bài viết hoặc 1 bài comment không dc quá ngắn ... nếu ngắn phải có ý nghĩa ... hàm ý cho người ta hiểu mình đang nói gì và cần gì .. và 1 bài comment phải có ký tự ... nếu chỉ có emoticons thì sẽ cảnh cáo ngay lập tức ...và 1 bài comment không lặp lại nhiều ký tự trong 1 câu ...
3. Chữ ký không được chứa XXX hoặc có những ký tự *** *** kể cả trong bài viết và bài comment ... nếu các bạn muốn chửi nhau hãy pm qua yahoo .... nghĩ những điều như vậy để làm cho forum hòa bình ... member mới vào sẽ thấy dễ chịu khi nơi đây không có mấy tên giang hồ :Đ
4. Khi lập topic ... Title không nên quá dài và nội dung phải hơn 200 ký tự hoặc có hình ..
5. Quản lý của forum tuyệt đối không được spam bài viết hoặc vi phạm các Nội Quy của forum ... nên làm gương tốt cho member cũ và mới .... và nên online nhiều trên forum hơn để quản lý các topic , các bài comment ... nhất là MOD chúng ta ... Kun sẽ cố gắng làm gương các bạn khác cũng thế nhé ^.^
Sẽ Udate sau ..........

P/s : Mọi thắc mắc và ý kiến xin để lại ở dưới .... và tránh spam Kun sẽ del bài đó
  Bài viết hay nhất16
Ừm , Mình nghĩ vậy là tốt nhất..
  Bài viết hay nhất17
Uhm vì 1 sever lành mạnh mình fải nghiêm khắc và trừng trị. Cho dù là MOD hay ADMIN trog game hay 4fum thì đều fải bị chừng trị để làm gương cho các Member khác.
  Bài viết hay nhất18
Mình nghĩ .. khi banned hoặc xóa tp vậy .. sẽ ko bị hiểu nhầm và nghi nghờ lẫn nhau
Lúc ấy loạn . :)
  Bài viết hay nhất19
Mình đã xin Huy là làm MOD quản lý thư mục đóng góp ý kiến cho sever.
Và sẽ hoạt động thường xuyên để Xoá những Topic lập ra là để Spam.
Banned những thành viên có ý xúc phạm đến những người ý như là chửi bới trên Topic.
Và các SMOD hay là MOD + ADMIN cao cấp sẽ banned những SMOD hay MOD có ý trả thù riêng như là banned mà kô có lý do hoặc Lý Do kô chính đáng.
  Bài viết hay nhất20
Rule ngày 08/08/2011 :
> Các Mod , Smod , Admin khi banned hoặc xóa topic nên ghi rõ Lí Do
Phần note khi banned hoặc xóa topic chỉ cần :
Lí do -Tên Quản lý
  Bài viết hay nhất21
Nhut nói đúng. Cứ làm như vậy đi.
  Bài viết hay nhất22
Bạn không có quyền trả lời bài viết