bi banned nick chi vi bao thang [VN]Dark la re rach thi cung dang

Bài viết hay nhất1
dkm thang vn dark nhe , loai may chi banned trong game thoi ah , sao ko gap mat ngoai doi song bt di , bo cai loai re rach , ban thi hay moc :)) kinh' gui? 1000 xo cut vao` ban` tho` nha may
  Bài viết hay nhất2
Nãy trong server hoang01 đã văng tục rất nhiều vs Dark @huysao kick ra 1 lần rồi mà vẫn vào chửi tiếp được @40

Trường hợp này ban nốt nick 4rum khỏi cảnh cáo nhé HentaiMaster @77
  Bài viết hay nhất3
Banned 7 ngày :
Lí do :
- Viết chữ không dấu
- Xúc phạm Smod forum , Quản lý Game
- Văng tục trên forum
  Bài viết hay nhất4
hoang01 đã viết:dkm thang vn dark nhe , loai may chi banned trong game thoi ah , sao ko gap mat ngoai doi song bt di , bo cai loai re rach , ban thi hay moc :)) kinh' gui? 1000 xo cut vao` ban` tho` nha may
Đỵt mẹ chửi bố àk còn đĩ này.. Đỵt mẹ đéo chửi tao thì chửi thằg soul à .Thằng soul là bạn tao chửi nó là chửi tao đấy .... Đm láo loz..... ban chết kụ mày h
  Bài viết hay nhất5
lâu lâu đéo vào game tí là có biến lớn >"< ..RAnh con.. Láo toét
  Bài viết hay nhất6
bình tĩnh đê .... nó bị banned rồi mà =.=
  Bài viết hay nhất7
nói la rẻ rách cũng là văng tục thì chả hiểu các ông đi học làm gì ????
  Bài viết hay nhất8
[D]ore[M]on đã viết:
hoang01 đã viết:dkm thang vn dark nhe , loai may chi banned trong game thoi ah , sao ko gap mat ngoai doi song bt di , bo cai loai re rach , ban thi hay moc :)) kinh' gui? 1000 xo cut vao` ban` tho` nha may
Đỵt mẹ chửi bố àk còn đĩ này.. Đỵt mẹ đéo chửi tao thì chửi thằg soul à .Thằng soul là bạn tao chửi nó là chửi tao đấy .... Đm láo loz..... ban chết kụ mày h
haizzz thế không biết đây có phải văng tục không ??? hay là mod đi chửi bới là không có tội asd
  Bài viết hay nhất9
Dell topic đây đi Huy ko để topic bị văng tục thêm lần nữa.
Còn bạn hoang01 cảnh cáo bạn không được chửi SMOD và MOD + ADMIN và chửi những người khác trong sv.
Nếu bạn bík lỗi thì cứ nhận lỗi AE sẽ bỏ wa và kô tính toán còn lần này thì bạn lại lập topic lại chửi người ta.
  Bài viết hay nhất10
@42 bó tay không biết nói gì .. Nói tục ghê quá ... Nhận Quà cho cái giá nè (@didai )
  Bài viết hay nhất11
Thằg hang01 này dám chữi cã em DarkSoul of tao , mún chết k :@
  Bài viết hay nhất12
hoho hoang1 ơi bạn nên đi thi cuộc thi chửi bậy may rủi sẽ có giải đó ^^
  Bài viết hay nhất13
Shinichi-KuDo đã viết:Dell topic đây đi Huy ko để topic bị văng tục thêm lần nữa.
Còn bạn hoang01 cảnh cáo bạn không được chửi SMOD và MOD + ADMIN và chửi những người khác trong sv.
Nếu bạn bík lỗi thì cứ nhận lỗi AE sẽ bỏ wa và kô tính toán còn lần này thì bạn lại lập topic lại chửi người ta.

@cam Nick tớ bị banned nên làm gì có quyền admin ! Mà kể cũng lạ thật nick bị banned mà vẫn đăng nhập viết bài được @42 @42

Bạn nào unban nick cho tớ với @bang @bang
  Bài viết hay nhất14
hoang01 đã viết:
[D]ore[M]on đã viết:
haizzz thế không biết đây có phải văng tục không ??? hay là mod đi chửi bới là không có tội asd
Cái Dệt mẹ loại rẻ rách mày bố đéo thích đụng vào thì thôi.... Còn thích gây sự vs bố m` àk.. Tao làm mod đấy.... Chỉ thăg nào bố láo thì tao chửi... Còn lại m` hỏi mấy a e xem tao có bh tự nhiên chửi ko...
  Bài viết hay nhất15
Lâu rồi ko chửi nhau... thằng này khởi sướng ra thì anh em chửi nó cho đã đời đi :))...tôi đứng ngoài làm giám khảo
>>>mà ai unbaned cho bác huy đi kìa @@
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết