Chấm dứt thu phí giờ chơi ! GTA Vice City Miễn Phí cho cộng đồng Việt

Bài viết hay nhất1
Mình xin cám ơn toàn thể cộng đồng người chơi GTA Vice city và đặc biệt là [Alone]T_T,[Alone]Jerry,[Alone].[K]elbin,[Alone]Tom,[Alone][N]ova,[Alone].[K]elvin,[V.I.P]Kuner,[F.B.I]Spy,[Alone]_h0k0n,Zeroman9x,[Alone]Nhox,KuBi_PeTi,hoang01,[Supper]Nhox,[FBI]Quai,mrleedh,[F.B.I]Son_rom đã giúp đỡ server bước qua những tháng khủng hoàng về tài chính qua !

Hiện tại tình hình tài chính của mình đã khá ổn định nên có thể tiếp tục duy trì server free cho các bạn như vốn có của nó ! Server gta vice city online miễn phí cho cộng đồng Việt !

Vậy bắt đầu từ hôm nay 12-8-2011 sẽ chính thức huỷ bỏ chế độ thu phí giờ chơi trên các server BK !

Mong Các Mod Smod Admin trên diễn đàn và cả trong game tiếp tục sát cánh cùng mình xây dựng một cộng đồng GTA Vice city vững mạnh cho người Việt !

________________________[VN]N_Huy______________________________
  Bài viết hay nhất2
ồ vậy có còn bị lag không huy :D
  Bài viết hay nhất3
Chưa chơi hết thời gian mà Huy 567641 Còn vụ reset xe thì đến bao giừ vậy ?
P/s: Huy vẫn bị Banned kìa ^^^^
  Bài viết hay nhất4
Có thời gian rảnh mình sẽ reset xe ở server BK1 sớm thôi !

>>>> Ai thả banned cho tớ với .... @96
  Bài viết hay nhất5
Thê sSV có online 24/24 ko nhỉ
  Bài viết hay nhất6
Có chứ cả 2 server ! Nhưng mà dạo này sv 1 hay trục trặc !
  Bài viết hay nhất7
YAY! :)) ^^
  Bài viết hay nhất8
YAAAAA .... thật là tin tốt ... đã quá đê
  Bài viết hay nhất9
Hay quá đi có tiền mua xe rồi. Làm tốn cả mớ tiền trong GTA mua thời gian chơi @khoc
Trả tiền đây Huy ơi @khoc
  Bài viết hay nhất10
OMG dc vậy thì hay wa rồi thanks huy nhé @nammoi
  Bài viết hay nhất11
Sao kô có tên ta hã @118
Ta ghét mi @gietmay
  Bài viết hay nhất12
Tuyệt vời :X
  Bài viết hay nhất13
ui thế mừng quá admin dạ này chịu khó ghê \:d/ ae xây dựng vice vững mạnh nào :*
  Bài viết hay nhất14
Up......
  Bài viết hay nhất15
Muốn bao nhiêu tiền vào Users tăng lên thị trường khủng hoản ^^ .. Viển tưởng @57 ,trong game cơ mà . Oh bây giờ vào room BK tuyết rơi + buổi tối , hôm qua vào chơi player trong room BK phàn nàn bửa nay xin test lai cho ... 38589
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết