hehe clan bắt đàu chính thức ra mắt

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Ae vao điểm danh lại hộ mình nhé . Minh xin thông báo hiện này clan sẽ thêm dấu ngoặc vào và ai muôn tên ji tên k quan trọng số nữa . Từ nay clan bắt đàu hoạt động mong ae trong dien đàn ủng hồ hỳ hỳ ban admin co ji pm nik mik voi mình tìm bạn mãi co 1 số chuyện mình muôn hỏi ban nhé :D
  Bài viết hay nhất16
hehe [CSCD]2 co mat xin mang lai binh yen vao ban dem asd cho duong pho :))
  Bài viết hay nhất17
mấy thằng ngu chúng mày mà cũng đòi dẹp loạn à [You must be registered and logged in to see this image.]lại còn đòi dẹp đua xe nữa chứ,thằng chủ clan giỏi thi` dẹp clan [Killer] hộ tao cái,đưa yh tao nhé asd [You must be registered and logged in to see this image.]
  Bài viết hay nhất18
sieunhan đã viết:mấy thằng ngu chúng mày mà cũng đòi dẹp loạn à [You must be registered and logged in to see this image.]lại còn đòi dẹp đua xe nữa chứ,thằng chủ clan giỏi thi` dẹp clan [Killer] hộ tao cái,đưa yh tao nhé asd [You must be registered and logged in to see this image.]
Bạn nói gì thế. Bạn có clan, sao mình không thấy topic của clan bạn thế.
Tôi yêu cầu không chửi bới clan người khác 2 lần rồi nhá.
Bạn coi chừng bạn bị banned đó.
  Bài viết hay nhất19
lập rồi nhưng chưa ai duyệt cả @cam
  Bài viết hay nhất20
bạn nói clan người khác ngu thế cái clan Killer của bạn được duyệt từ bao giờ thế hay là chỉ đặt cái tên mà chưa đăng kí được như người ngu it nhất còn đăng kí :))!` các bạn chắc gì đã đăng kí để làm clan chính thức như họ ^^!
  Bài viết hay nhất21
[Alone]Apollo đã viết:bạn nói clan người khác ngu thế cái clan Killer của bạn được duyệt từ bao giờ thế hay là chỉ đặt cái tên mà chưa đăng kí được như người ngu it nhất còn đăng kí :))!` các bạn chắc gì đã đăng kí để làm clan chính thức như họ ^^!
Câu đây tao ủng hộ mày nèk Chùa.
Tao thấy câu đây hay nhất trong tuần. @hehe
  Bài viết hay nhất22
Shinichi-KuDo đã viết:
[Alone]Apollo đã viết:bạn nói clan người khác ngu thế cái clan Killer của bạn được duyệt từ bao giờ thế hay là chỉ đặt cái tên mà chưa đăng kí được như người ngu it nhất còn đăng kí :))!` các bạn chắc gì đã đăng kí để làm clan chính thức như họ ^^!
Câu đây tao ủng hộ mày nèk Chùa.
Tao thấy câu đây hay nhất trong tuần. @hehe
hoho ta nói hay lắm chẳng qua mi không nhận ra thôi bây giờ cố gắng mà tiếp thu kaka ^^!
  Bài viết hay nhất23
Đc 1 lần mà lên đời.
Đúng là 2 Chùa lên đời màk.
  Bài viết hay nhất24
thằng chicken sao mày cứ spam 4rum wài thế hả spam toàn những câu vô lý @17
  Bài viết hay nhất25
[Alone]Nhox đã viết:thằng chicken sao mày cứ spam 4rum wài thế hả spam toàn những câu vô lý @17
Mày nhìn lại đi tao spam những câu vô lý hồi nào.
  Bài viết hay nhất26
2` các bác cứ cãi nhau đi mất cả tinh thần clan ^^! spam nhát :D
  Bài viết hay nhất27
Shinichi-KuDo đã viết:
[Alone]Nhox đã viết:thằng chicken sao mày cứ spam 4rum wài thế hả spam toàn những câu vô lý @17
Mày nhìn lại đi tao spam những câu vô lý hồi nào.

bạn Nhox cũng có phần đúng .... CHicken nên giới hạn comment lại .... cậu đã bị cảnh cáo 2 lần với 2 lí do .... vì cậu moi quá nhiều topic và phải comment cho bằng được topic đó ... nhìn cái list topic toàn là tên cậu cũng thấy nản rồi ... cậu nên hạn chế comment ít lại 1 chút ... nên nhớ là tôi luôn theo dõi cậu ... cậu phạm 1 lỗi là cậu đi tong ngay @77
  Bài viết hay nhất28
[Alone]Apollo đã viết:2` các bác cứ cãi nhau đi mất cả tinh thần clan ^^! spam nhát :D
Nó làm gì còn trong clan nữa mà kêu mất tinh thần clan [Alone].
  Bài viết hay nhất29
sieunhan đã viết:mấy thằng ngu chúng mày mà cũng đòi dẹp loạn à [You must be registered and logged in to see this image.]lại còn đòi dẹp đua xe nữa chứ,thằng chủ clan giỏi thi` dẹp clan [Killer] hộ tao cái,đưa yh tao nhé asd [You must be registered and logged in to see this image.]

anh noi that chu clan cscd vua thanh lap chua dc bao lau ma da co y nghi nay la ko dc. Clan fbi cua anh hoi dau lap ra cung co y nghi do nhung da sai lam. Nhung chuyen nhu the de admins lam thi dung hon.
Chuac clan lon manh .
  Bài viết hay nhất30
clan killer xl clan ban mình k biêt ngu hay không minh cũng có clan 1 thăk vô danh tự xưng có clan nhảy vào đòi thể hiện asd
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết