BK Stunting #1

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Đây là kết quả của Event Stunting #2, cám ơn mọi người đã ủng hộ mình nha. Để coi ai lấy 1 triệu đây ^^

[X]e[k]o do lỗi kĩ thuật nên có 2 rep nữa ở ngoài, mọi người thông cảm cho bạn ấy nha

[You must be registered and logged in to see this link.]

Mời tình yêu chấm lào @hehe @hehe
  Bài viết hay nhất16
anh có ý này nè zero
Em nên làm 1 skin .. Bất cứ Event nào .. Stunter ấy êều mang skin ấy
và 1 con Xe nữa
  Bài viết hay nhất17
NhokNhut đã viết:anh có ý này nè zero
Em nên làm 1 skin .. Bất cứ Event nào .. Stunter ấy êều mang skin ấy
và 1 con Xe nữa
Khá Chuẩn @77
  Bài viết hay nhất18
Xeko
Tắt bớt chữ ký..
Nhất là cái hình chiếc Xe đấy
  Bài viết hay nhất19
Xí, mình chả có xe. Chả có skin, mọi người gửi rep cho mình có ai gửi thêm gì đâu. Lần sau muốn có thì gửi đi chả khó gì cái đấy cả. Mất có 10s vừa del files cũ vừa add files mới chứ khó khăn gì đâu. Mờ skin thì tớ ủng hộ cái quần áo dựa trên hình dáng mặc định nhá
  Bài viết hay nhất20
skin cũng vậy mà cũng del và add thêm vào thôi.bt mà zero
  Bài viết hay nhất21
Lười không muốn đổi đấy. Có được không =.="
  Bài viết hay nhất22
Ta có ý kiến như thế này.Khi tham gia even sẽ chấm điểm luôn cả phần trình bày.Đó là skin,nhạc,và mod xe.Ngoài ra khi chấm điểm những pha stunt nào mới lạ nhưng cũng không được đẹp thì số điểm pha stunt sẽ bằng với số điểm pha stunt quen thuộc.Nếu đẹp ngang nhau thì pha stunt mới lạ sẽ có số điểm cao hơn @77
  Bài viết hay nhất23
nhac. la` sao ? @cam
  Bài viết hay nhất24
wenmeah đã viết:nhac. la` sao ? @cam

Trong clip stunt a'
  Bài viết hay nhất25
Bày đặt quá 3 ơi nhạc chi nữa màk.
  Bài viết hay nhất26
Monkey D.Luffy đã viết:Ta có ý kiến như thế này.Khi tham gia even sẽ chấm điểm luôn cả phần trình bày.Đó là skin,nhạc,và mod xe.Ngoài ra khi chấm điểm những pha stunt nào mới lạ nhưng cũng không được đẹp thì số điểm pha stunt sẽ bằng với số điểm pha stunt quen thuộc.Nếu đẹp ngang nhau thì pha stunt mới lạ sẽ có số điểm cao hơn @77
phản đối ý kiến vì phần nhạc và skin là do editor thực hiện ko liên quan zi đến stunt cả. có những stunter pro nhưng họ k bít edit skin và video thì sao? => phản đối 100%
  Bài viết hay nhất27
Nếu tính cả mình với Zero thì :|
Nhất Nero
Nhỉ Zero
Ba Xeko
  Bài viết hay nhất28
NeroChaos đã viết:Nếu tính cả mình với Zero thì :|
Nhất Nero
Nhỉ Zero
Ba Xeko
K chơi ban tổ chức mà @94
  Bài viết hay nhất29
xeko là ai nhỉ ?
  Bài viết hay nhất30
à zero ơi tiền stunt của tớ á. còn số dư là 300k thì chuyển khoảng cho các a e trong clan alone di mỗi người 1 ít. và chủ clan alone vào báo danh thành viên mình để nhận tiền nhé. . đại loại là mỗi người sẽ được. 20k, số tiền có hạn. nếu các a e thấy ít thì lần sau nếu dạt giải nhất mình sẽ chia số tiền nhiều hơn và nhiều người được nhận hơn.Thanks zero nhìu.
Còn nữa số tiền 300k đó cậu chuyển vào TK của Tom nhá.
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết