rulers tháng 9 !!!!

Bài viết hay nhất1
HIện nay , Mod chúng tôi đã có lại 1 số quyền lực nhất định ngoài banned chúng tôi có thể quản lí bất cứ Box nào ngoài các Box clan sẽ do các chủ clan điều hành .. bất cứ ai vi phạm điều luật gì , chúng tôi có thể lập tức xóa bài viết , nếu có thắc mắc vì ko phạm tội mà comment vẫn bị del thì hãy pm qua Yahoo của BQT tố cáo hoặc lập topic đúng phương hướng , các topic không đúng chỉ tiêu chúng tôi sẽ lập tức close , hoặc nếu topic nào đó có chứa nhiều bài viết spam , thì chúng tôi cũng sẽ close với lí do là Spam ....
1. dành cho các Mod , Chủ clan : hiện nay forum chúng ta có một số lượng comment , topic spam chiếm hơn một nửa thành phần chính .. nên mình huy động các MOD hãy làm việc xứng đáng với công việc của mình , làm đúng trách nhiệm , không thiên vị ....với các chủ clan thì hãy làm việc đúng , quét lại box của mình , làm đúng trách nhiệm nêu trên .... Lưu ý : Bạn Tom là chủ clan ALone ( clan Alone hiện là clan lớn mạnh nhất sv BK ) thì phải quản lí thật chặt chẽ , noi gương . Nhất là không thiên vị , có bài viết nào spam thì hãy del hoặc close topic ngay lập tức , nếu bạn có hành vi nào quá đáng tôi sẽ ghi nhận và báo cáo lại với Sofpedia sau , và khi đó clan bạn bị ra sao thì đừng có trách ai , tại bạn vô kỷ luật .. còn nếu bạn làm đúng trách nhiệm mình thì sẽ được tôn vinh , vì clan của bạn đã sẵn chiếm 80% dân số sv BK nên việc nổi tiếng với bạn chả có gì khó ...
2. Việc nói thêm về chữ kí : chữ kí không quá 3 hình , Chữ kí không gây xúc phạm đến nhân phẩm người khác như : Lê Văn Luyện ... nếu có lỗi như trên sẽ lập tức del comment với lí do là Chữ Ký sai quy định
P/s : nói tóm lại là từ hôm nay , Chúng ta sẽ quản lí chặt chẽ hơn về vấn đề SPAM , và các SPAMER thì hãy cai nghiện đi... nếu không tôi nghĩ tôi sẽ làm các bạn tức đấy :Đ ...
THis is Updateding now .......
  Bài viết hay nhất2
Ôi Ôi ! Bài viết thật là trau truốt và hay quá :((

Nuột !

P/S : Hiện tại Mod có quyền nhất trong forum ! Smod thì chỉ để làm cảnh còn Admin thì đã tuyệt chủng do thằng sof tiêu diệt hết @giday @giday @giday trước khi đi lính !

Quá vãi @gietmay @gietmay Tớ không được unban @gietmay @gietmay và khôi phục chức vụ rồi huhu @bang @bang
  Bài viết hay nhất3
UP mong .. forum cao lên :))
  Bài viết hay nhất4
Bh tớ thấy 1 số topic ko close dc khi cần. Và có 1 số thành viên hay spam tớ đã định band nhưng k band dc là sao :-s
  Bài viết hay nhất5
[D]ore[M]on đã viết:Bh tớ thấy 1 số topic ko close dc khi cần. Và có 1 số thành viên hay spam tớ đã định band nhưng k band dc là sao :-s

Thứ 1 Các bạn Mod được quản lý tất cả các box trong forum trừ box CLAN ! Box CLAN chỉ có chủ Clan quản lý đc !

Thứ 2 là ngoài admin ra thì ko ai đc quyền banned member ! Nhưng các bạn yên tâm ! Admin đã bị thằng sof trước khi đi lính tiêu diệt hết ! Còn Smod thì bây giờ chỉ để làm cảnh ! Mod các bạn là to nhất forum rồi ! Mình cũng chỉ là Admin bị Banned :))
  Bài viết hay nhất6
Thế sao bảo mod cũng band member dc .... :|
  Bài viết hay nhất7
[D]ore[M]on đã viết:Thế sao bảo mod cũng band member dc .... :|
cái đó là lúc trước , nếu Dark thấy tình trạng spam thì có thể del comment đó mà
  Bài viết hay nhất8
Chán thật , Không banned đc .. thì nó tha hồ mà chửi tục và spam
  Bài viết hay nhất9
Bạn không có quyền trả lời bài viết