Tố cáo dùng mod hoặc hack

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Mình tố cáo emlaga dùng mod hoặc hack hay ji mình không biết thây bạn ý di bộ cầm m4a1 di ngang xe may ban chet minh ( chạy ngang xe may luôn ý đi siêu nhanh ) xong giết mình xong bảo mình là gà !! các bạn ngửi hộ mình xem như này như nào cái .Xong có bác T_T bac ý bảo mình là ngu k biết ji day k phai là mod hoặc hack mà đó là bí quyết riêng của clan Vay trong game không hỏi đc bác vào đây nói 1 câu xác thực đê mình rât bức xúc về vấn đề này xong kêu sẽ bảo admin kiem tra banned vì dung mod Bạn ý còn kêu bảo đi thoải mái cho baned luôn cơ mà
  Bài viết hay nhất16
:)) CE cái lồz nè , mày có vào đó k hã thằg ngu xi , bík thì nói ko thík thì ngậm chuối mà nghe
  Bài viết hay nhất17
Xl bạn chứ có hacker làm chứng luôn hacker còn bảo thôi đừng giêt người như thê mình kick đáy đkm chúng mày cạy ma cũ bg to tiêng bắt nạt ah còn đkm t người mới chơi ưm thì gà nhưng đkm chung mày mới chơi chắc giỏi luôn mà chê người còn tao lập clan thì sao chô giao lưu ae đê sv lớn mạnh chứ sa0 đkm thích bảo hacker ra làm chứng đê admin xử lí xem ai đung ai sai luôn còn cái thằng T_T ý nó kêu đáy là bí quyêt riêng của clan đây mày tự chửi mày bi quyêt l0zn ah
  Bài viết hay nhất18
ưm mày dùng mod mày giêt t tỉ so 10-0 thật đáy mà kể cả mày pr0 thế nào đi nữa dùng mod hoặc hack thì t k biết nhưng đã chơi lâu năm mà lại cấp cao trong sv đưng nhât nhì alone mà làm thế ra cái củ cặc ji t thằng member mới đê t chửi mặt coi thường cho nhe emlaga
  Bài viết hay nhất19
mod con miẹ mày , hack cái thằg loz ngu như chó :))
đm tao đéo ngu gì hack để bị bann nick , đm mày gà như chó dậy , hqa tao bem 2 thằg 1 vs Nhanh cóg đít , xin nhuờg :))
  Bài viết hay nhất20
thê đm mày giám lấy bố mẹ mày ra đây thề đéo dùng mod hoặc hack không t tự nhiên đổi điêu mày t đc cái đéo ji t chỉ muốn nhắc mày thôi nhưng mày còn cái giọng bắt nạt dm
  Bài viết hay nhất21
[Alone]Ghost đã viết:@CHU CLAN CSCD :

TO NOI NHE, CHU CLAN :

1. LA PHAI KHON
2. LA PHAI GIOI
3. LA PHAI PRO
4. LA PHAI BIK NHIN HACK
5. PHAI BIET CAU TAO CUA GTA

CON CAU , CHU CLAN CSCD LA :

1. LA PHAI NGU
2. LA PHAI CHAM
3. LA PHAI GA
4. LA K BIK HNHIN HACK
5. DEU BIK CAI LOL GI VE CAU TAO GTA

THOI MOI TAY WA ROI , HUNG LEN LA CHUI GIU LAM
^^ ^^ ^^ ^^
Cái thằg đây vào topic nào cũng văng tục cái topic đấy. Pó tay .com
  Bài viết hay nhất22
ồh tại mày gà wá , tao chửi cho chết kon đĩ mịe mày , chửi cho mày pro lên , tao ĩa lên cái bàn thờ tổ tiên mày
  Bài viết hay nhất23
Nhưng mà bạn giám lấy bàn thờ bô mẹ bạn ra đầy thề rằng hôm đáy không dùng mod hay hack bât kể ji không thê thối asd Nên nhớ bạn lg sẽ có người biết k ai mắt mù đâu asd Đừng để bôc phét cay mình là chơi lâu r cấp cao trong sv mà có thể làm láo nói có thành không được bạn ah
  Bài viết hay nhất24
Bạn không có quyền trả lời bài viết