Mọi người và [VN]N_Huy xem dùm !!

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Kính gửi Admin ( N_Huy ) tại diễn đàn GTAVN.TK .
Về 1 số điều sau :
- Thứ nhất , tại sao em là 1 Legendary ( MOD , SMOD ) của Forum GTAVN.TK , lại không quản lý được box Thảo Luận Chung hay 1 số box khác ngoài Box Clan
+ Thêm với sự nhầm lẫn giữa Thunder Raze và Darkwing vẫn đang quản lý tất cả các box kể cả Box Clan . Kéo xuống phần dưới của box sẽ thấy tên của 2 người này .

Và điều thứ 2 em cần nói . Về vấn đề Chủ Clan và Phó Clan của Forum , như ví dụ 1 nick Chủ Clan hay Phó Clan nào đó trên Forum này , em là 1 quản lý của Forum + thêm là Chủ Clan của 1 clan trên GTAVN.TK , mà tại sao mấy nick này .. Em hoàn toàn không banned được ?
Vâng xin nói luôn , em chưa có ý định banned ( Vì chưa ai vi phạm ) , nhưng lỡ 1 số Rank Chủ Clan hay Phó Clan vi phạm . Thì ai sẽ đứng ra quản lý những việc này ?
Quá thất vọng về Admin Huy , cứ chat và xin tạo Box hay ý kiến này nọ với Forum nhằm nâng phát triễn forum .
Nhưng cứ vẫn chứng nào tật nấy , không phải em nhỏ mà phàn nàn gì Huy . Dù gì cũng phải tiếp nhận ý kiến của em rồi Reply cho em chứ ?
Những việc em yêu cầu thì cứ Ok ok , rồi lại mất tiêu như mọi khi ..Mà các sự việc vẫn ko thay đổi gì .
Như bảo Thunder Raze và Darkwing xin 15 phút quản lý các Box để move bài viết , vậy quá 15 phút rồi tại sao anh lại chưa chỉnh lại , tính đến hôm nay là hơn 1 ngày rồi.
Rồi lỡ có việc gì này nọ nữa , lại đem ra cãi lộn .
Có nghe câu " Lu bu mất đồ , mà không biết ai lấy " chưa ?

Là 1 Fan , đam mê ..yêu thích , cuồng GTA em mới dám lập ra 1 topic này .
Như nhiều khi muốn tạo box , logo , hay làm 1 việc gì đó ? .. Pm Huy , có khi cả tháng mới gặp đc 1 câu trả lời .. Rồi cỡ tháng sau mới có đc việc cần làm .
Em mong Huy xem lại điểm này , dù gì cũng phải có 1 ai đứng ra quản lý Forum như mọi khi chứ .
Cho dù Server có đóng cửa , thì Forum vẫn còn ..Nhưng khi Forum đóng cửa thì Server có mở thì cũng chả ai biết mà vào chơi .

Xong , việc trên em xin gửi đến anh Huy và 1 số Quản lý .

Tiếp đến việc thứ 2 :

Gửi đến CloseOver + [Alone]T_T + [Dark].[Angel]
Các bạn muốn mở 1 server để chơi à ?
Lí do tại sao ? :
Chính các bạn còn nói , tại vì Server Huy Ping quá cao nên không thể chơi đc phải không ?
Thế tại sao lại không tài trợ 1 VPS cho anh Huy để anh Huy tạo ra 1 sân chơi không lag , không delay ?
Tớ thừa biết ý định của các bạn là làm gì rồi
Như này [Alone]T_T có nhờ mình tìm 1 VPS dùm , hỏi lí do để làm gì thì bạn ấy bảo Mở server .
Trong khi đó server BK đang hoạt động , nói câu khách thì họ không chịu nhận là mình câu khách ( chả có khách gì cả hay gọi là câu mem vậy ) .
Mà mở mồm ra lại còn nói :

nh0knhut: mở với ý định gì
boyyeuem2055: huy cho
boyyeuem2055: vs lại ae cùng đỗ dồn về sv này :
nh0knhut: thế sv huy bỏ à
boyyeuem2055: ý định j
boyyeuem2055: huy cho tao làm admin BK thì ý định j`
Nếu bạn yêu BK hay cụ thể GTA thì tại sao lại ko tài trợ cho Huy .
Trong server , bất cứ người nào .. với gần 3 năm chơi game của mình , mình chỉ thấy duy nhất là Huy ..là 1 người rất công bằng , tiền bạc , quyền lực .. quản lý Huy ko thể tự tiện SET 1 cho dù có năn nỉ hay sao cỡ nào , vì lúc mới tham gia cách đây gần 3 năm về trước , theo cách nói chuyện của Huy thì mình đã hiểu 1 người như thế nào .
Mình rất buồn vì có những member như các bạn , mode của Huy chơi rất hay , ổn .. không có gì gọi là xấu hay thiếu thốn . Nhưng các bạn tạo ra 1 sv như vậy , chả khác gì các bạn tự kỷ để tự làm 3 Admin của Server .
Nói đến thì " Không không " nhưng lúc mở ra thì sao ?
Lệnh settien , setquyenluc " Không không " . Thế đã có thì sao ? Mình đã nói từ đầu có sai , với kinh nghiệm VCMP của 3 bạn thì mình chắc sẽ ko bằng Huy rồi .
Trong 1 server cộng đồng như thế , các lệnh này cũng thuộc về lệnh cấm rồi .. Kể cả thằng mở server ra , mấy cái này ko hề đc sử dụng , mà lại còn set quyền lung tung ?
Cấp độ quyền lực ? Cấp độ Lệnh ? Các bạn có làm đúng như cách chơi của BK ko ?
Chả lẽ tớ thề với các cậu , ngoài server BK mình sẽ ko chơi bất cứ server nào ?
Từ ngày mà các bạn mở server ra , chả khi nào mà mình vào xem nói chi là chơi . Server chế độ Ping ngon thật , nhưng có mấy admin như các bạn thì thật ko đáng rồi .
Nói thêm T_T , bạn nói sao ? " Huy đã tin tưởng tao .. .,. Nếu không tin tưởng tao thì cho tao làm Admin sv làm gì , có mày Huy mới ko tin tưởng .. " Ok Ok , 1 câu nói chả lẽ nói bạn rất trẩu tre .
Phải cho làm Admin sv mới là Tin tưởng à ? Thế bạn đã đc 1 chức MOD hay gì của 4rum chưa ? Vậy bạn cũng đâu đc Huy tin tưởng . Game thôi bạn ơi , chưa phải là gì đâu .. Đừng cạnh tranh như thế , nếu cho dù BK có đóng cửa , mình dám chắc sv bạn cũng ko mở quá 6 tháng đâu .
Tớ từng là 1 Quản lý 2 , từng là 1 con gà của server ..Nhưng cố gắng phấn đấu , tớ mới đc ngày hôm nay .
Tại sao mọi người cày cuốc này nọ , mới đc lên Quản lý 5 6 7 .. mà tớ lại không cày gì cả mà được Quyền Lực 7 .. Vì tớ đam mê GTA tớ có thể .
Nếu bạn làm như vậy , sau này BK có hoạt động trở lại ..Thì cũng ko còn 1 mem đâu .
Thứ nhất , BK đã mất đi 3 Member .. đó là 3 bạn + Thêm 1 số Member chơi bên Server bạn , vì tính tình ai mà ko vậy ? Cày cho đã , lv cao hay gì đó .. lại bỏ ngang chừng chơi SV khác ? hỏi thử ai lại làm thế , thà chơi sv này .. tớ nói đúgn ko ? Ko cần bạn phải tài trợ cho Huy hay gì , hãy tỏ ra 1 người đam mê , 1 fan của GTA đi .
Mình không hề muốn gây war , tranh cãi với các bạn . Mình chỉ nói đúng những điều mình cần nói , nếu cảm thấy ko hài lòng ..Thì không cần phải comments hay chửi bới .

Bài viết hay nhất31
thôi close topic đc rùi ... chuyện gì củng qua rùi ... ai mặt dày thì cứ tiếp tục đi ... ở đây ae đoàn kết lém ... 1 thằng mặt dày có nguy hiểm cỡ nào củng ko thể làm thay đổi đc điều gì đâu ... vì sự thật mãi là sự thật thôi :-j
  Bài viết hay nhất32
Mặt dày , mày xem lại đi ? Tao yêu GTA thì tao nói thôi , tao đéo ngại gì cả . OK ?
  Bài viết hay nhất33
Bạn không có quyền trả lời bài viết