Sinh nhật lần thứ 2 Clan [V.I.P]

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Năm nay tổ chức trễ vì server có tí đột biến về Ping . Bây giờ server đã quay trở lại .. [V.I.P] quyết định tổ chức sinh nhật lần thứ 2 nhân dịp clan đã được thành lập hơn 2 năm .

Mời anh em và các ban quản lý vào Tổ Chức nhé .

Tổ chức vào ngày 15/1/2013 .

Địa điểm : Server trực thuộc BK 1.

Thời gian : 6h chiều trong ngày .

An táng tại tư gia ..

Thân mời các bằng hữu tham gia @25 @25 @25
  Bài viết hay nhất16
ghost131099 đã viết:
nguyenthu đã viết: An táng BÀ NỘI MÀY thằng ngáo \@@/ .

* Chú ý : tất cã anh em trong Gtavn đều có thể tham dự .
# Lưu ý : không được quậy phá ; chữi bậy ; hoặc đua xe trái phép , khi chưa có sự đồng ý của CSCD [ nếu nó ko vào BK1 thì mình đua thoãi mái ; với giá tiền khũng nhá ] .
anh em xin làm theo những yêu cầu trên .
Thay mặt BQT . [ cảm ơn mọi người đã quan tâm theo dõi , xin chào và hẹn gặp lại ]
Xõa đê. Cho phép chửi nhau mức độ nhẹ, như thằng chó, con trâu, con kiến bla bla bla
Đua xe ak? Xõa đê, cứ đua thoải mái, luật pháp bk đâu cấm đua xe? Khi nào drive by mới bị CSCD tóm cơ
Ko làm theo, Thu với chả Nguyen gì chứ. Xõa đê :)) :))
> Từ lúc ta góp tiền với CSCD mua nhà thành lập clan hộ bọn họ thì sinh ra luật "Đua Xe"... luật này mâu thuẫn với các thành phần Xã hội đen => Băm CSCD :))
  Bài viết hay nhất17
Apu~ đã viết:
ghost131099 đã viết:
nguyenthu đã viết: An táng BÀ NỘI MÀY thằng ngáo \@@/ .

* Chú ý : tất cã anh em trong Gtavn đều có thể tham dự .
# Lưu ý : không được quậy phá ; chữi bậy ; hoặc đua xe trái phép , khi chưa có sự đồng ý của CSCD [ nếu nó ko vào BK1 thì mình đua thoãi mái ; với giá tiền khũng nhá ] .
anh em xin làm theo những yêu cầu trên .
Thay mặt BQT . [ cảm ơn mọi người đã quan tâm theo dõi , xin chào và hẹn gặp lại ]
Xõa đê. Cho phép chửi nhau mức độ nhẹ, như thằng chó, con trâu, con kiến bla bla bla
Đua xe ak? Xõa đê, cứ đua thoải mái, luật pháp bk đâu cấm đua xe? Khi nào drive by mới bị CSCD tóm cơ
Ko làm theo, Thu với chả Nguyen gì chứ. Xõa đê :)) :))
> Từ lúc ta góp tiền với CSCD mua nhà thành lập clan hộ bọn họ thì sinh ra luật "Đua Xe"... luật này mâu thuẫn với các thành phần Xã hội đen => Băm CSCD :))
Chuẩn, ko riêng gì đua xe, mấy thím CSCD gặp người đi xe máy trên đường nào cũng bắn. Đi đúng luật thậm chí ngưng cả đèn đỏ mà vẫn bắn :))
Cái này là lạm dụng quyền. Chẳng khác nào ngụy quân :))
  Bài viết hay nhất18
Bạn không có quyền trả lời bài viết