Tuy rằng mem không mún nhưng phải up cái ảnh này lên vì mình ngu VL

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

===============================================================
Tuy rằng mem không mún nhưng phải up cái ảnh này lên vì mình ngu VL - Page 2 Hinhnekbmp
Hình ảnh sắc nét và chân thật full HD . Không có vụ mà "PS" đâu nhé ^^
  Bài viết hay nhất16
super mod nên khóa topic lại đi ko kẻo lại xảy ra chuyện ko hay lúc đó thì chuyện càng to ra @ahyes
  Bài viết hay nhất17
bo123 đã viết:super mod nên khóa topic lại đi ko kẻo lại xảy ra chuyện ko hay lúc đó thì chuyện càng to ra @ahyes

Không cần đâu bạn vì nếu mình khóa lại thì nó sẽ nói là BK mình "che giấu". Khi đó chuyện
lại to thêm
  Bài viết hay nhất18
uh mình nói vậy thôi chứ đừng để mấy trái bom ở đây nó nổ chậm la chít đấy :))
  Bài viết hay nhất19
bo123 đã viết:uh mình nói vậy thôi chứ đừng để mấy trái bom ở đây nó nổ chậm la chít đấy :))

Bạn đừng lo vì nó chỉ là thứ hút máu! Cái server đó nó hốt được thì chỉ sửa dc tàm pa láp chứ trình độ 14 tuổi sao mà đứng server được!
  Bài viết hay nhất20
JayTee đã viết:đừng có tưởng cái sv việt hóa toàn bộ rồi mà đi dọa người khác đâu nhé phát tán bot net ra mấy quán nét mày chết sớm
Ờ ờ, bố sợ vãi ra cơ
Làm đi, nhanh đi nào. Dm chú yếu sinh lý. Fap fap fap. yếu vãi ra. Địt cụ
  Bài viết hay nhất21
Medusa đã viết:
JayTee đã viết:có mua skin ko tao bán cho asd

Bán cho má mày đút ku vào đít à? ^^
Bán cho mẹ nó về đút ku ba nó đẻ ra thằng mặt loz như nó =]]
  Bài viết hay nhất22
Huy.RapperTH đã viết:
Medusa đã viết:

Like mạnh ^^
  Bài viết hay nhất23
Huy.RapperTH đã viết:
Medusa đã viết:

Tao nói thật, tao chưa thấy ai ngu vãi tinh trùng như mấy thằng này
4rum đặt lung tung lag bỏ mẹ. Chỉ bọn ngu, yếu sinh lý, trẻ trâu mới làm vậy
  Bài viết hay nhất24
Tui là tui thích ông rồi đó medusa, cho xin yahoo bàn chuyện quân sự nào :))
  Bài viết hay nhất25
Yh tui là : hungdo29@yahoo.com
  Bài viết hay nhất26
JayTee đã viết:thằng CSCD2 là trẩu tre ý asd nkut em chửi nek nó kick luôn asd trẩu tre
Mày cảm thấy mày cứng ý.. thỳ đứng dậy bước ra khỏi cái bàn máy tính của mày.. nói chuyện với tao ở ngoài OK ? còn cái kiểu chửi tao trên mạng hay qua YH thì cũng bằng thừa.. thg rẻ rách. Sv BK ko khiến những cái loại như mày vào đây hiểu ko
  Bài viết hay nhất27
có cái đệch gì mà cứ phải chửi nhau nhỉ?, chủ topic lập topic này đc coi là topic spam
1. Topic đang từ chủ đề bàn về ảnh lại quay ra chửi nhau?
2. Ảnh có nội dung rất chi là bình thường, có game online nào không có chửi nhau thì send mình o.O
3. Theo như nội dung mem cmt trong topic này, thì chủ topic và 1 số người khác đang cố ý phá hoại server và quảng cáo server của họ? Ồ, các bạn phải dùng đến thủ đoạn này cơ à?
Khi nào các bạn có thể tự mình code cho server nó đẹp- xấu, hay- chán, thú vị- bình thường,... thì có khi sẽ có mem o.O
p/s: Một khi topic đã lạc chủ đề rồi thì mod vào close đi nhỉ?
  Bài viết hay nhất28
Thím Huy vô địch ...Thím Huy vô đối ...Thím Huy vạn tuế vạn tuế .. Thím Huy dâm dâm

Anh em biểu tình nào :) ...Hô to :

Thím Huy vô địch ...Thím Huy vô đối ...Thím Huy vạn tuế vạn tuế .. Thím Huy dâm dâm

Bài viết hay nhất29
Thằng lol vnkhoa mày là cái đéo gì mà vào đây, về cmm sv cùi bắp của mày đi, mày giỏi mày mở sv xem, bọn tao éo cần chú mày liếm đít đâu, liếm bẩn đít bọn tao vcl ^^
P/s: Chú Huyrapper pm yh anh có chuyện nhé, có thằng chó hùa lâu năm ở BK cũng tham gia đấy
  Bài viết hay nhất30
Võ lâm dậy sóng rồi @yeu
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết