Oan ức wá T_T

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Hôm nay em hay bị kick bởi vì tội chơi bên sv của [CSCD]Dark @54
Mọi người cứ hội đồng dòi kick em @cam
Tên trong game của em là [Alone]Yuna nick cũ là zZVipFBIZz
Em thừa nhận là em có chơi bên sv của [CSCD]Dark nhưng em chơi bằng nick zZVipFBIZz khi chơi bên sv BK em mới chơi bằng nick [Alone]Yuna @47
Thế màk mọi người đòi kick em màk em hok tuyên truyền, hok spam quảng cáo lung tung ko làm jì hết vẫn cứ bị kick là sao @42 Mặc dù em chỉ wa bên đó khám phá thôi @83
Mong anh Huy và các Admin,Mod xem xét @25 @hehe
  Bài viết hay nhất16
tha nó đi tội nó quá :((
  Bài viết hay nhất17
herobaby74 đã viết:tha nó đi tội nó quá :((

Tất nhiên là không vì Medu ghét nhất là hạng spy rồi ăn cướp, spam , quảng cáo gây mất đoàn kết BK!
  Bài viết hay nhất18
Ỷ đông là 1 . ỷ quyền là 2 =>>>>> ĐUỔI NGƯỜI VÔ TỘI 1 CÁCH VÔ CỚ , VÔ NHÂN ĐẠO , VÔ ... à
  Bài viết hay nhất19
Imylove đã viết:Ỷ đông là 1 . ỷ quyền là 2 =>>>>> ĐUỔI NGƯỜI VÔ TỘI 1 CÁCH VÔ CỚ , VÔ NHÂN ĐẠO , VÔ ... à
Vô gì nữa?
Nói nữa coi chừng bị vô bệnh viện nhé :))
  Bài viết hay nhất20
Imylove đã viết:Ỷ đông là 1 . ỷ quyền là 2 =>>>>> ĐUỔI NGƯỜI VÔ TỘI 1 CÁCH VÔ CỚ , VÔ NHÂN ĐẠO , VÔ ... à

Bị đuổi rồi tạo nick mới vào nói nhảm ^^
  Bài viết hay nhất21
Nhảm cái jk . Nghĩ nó là người thế à . Tôi nghĩ nó ns vậy thì nó cũng chả lập ních ms làm jk cả . Vì các người quá phũ phàng r .
  Bài viết hay nhất22
Đứa nào mà chả có cái lỗi sai . Phải bảo nó sửa chứ . Cứ động sai 1 cái là đuổi thì k phải là ức hiếp yếu sao . Thế thì sinh ra cái quản lý Admin,Mod để làm gì ?
  Bài viết hay nhất23
Tôi ns đến thế thôi . Chứ còn bh có tha nó đi nữa thì cũng đến thế thôi . Nó còn cái jk để chơi nữa . mất vui r
  Bài viết hay nhất24
Bạn là thằng đó đó! Nói ai! Làm thế chỉ làm khả nghi thêm thoy chứ không có cải thiện dc ji đâu!
  Bài viết hay nhất25
nhầm r cưng à
  Bài viết hay nhất26
Thôi đề nghị tha cho em nó đi, các chú ghê quá thế, thánh còn có lúc sai mà @@
Các chú quản lý kém quá, thím mề đú onl yh tôi bảo
  Bài viết hay nhất27
Quyết định là ko! Do BK đang đứng trên bờ vực bị cạnh tranh nên thà giết lầm hơn bỏ sót >
  Bài viết hay nhất28
Medusa đã viết:Quyết định là ko! Do BK đang đứng trên bờ vực bị cạnh tranh nên thà giết lầm hơn bỏ sót >
Ông làm thế này càng sai @cam @cam @cam , ông k hiểu gì về quản lý à? Nếu để sv cho ông quản lý chắc tôi kêu thằng Over mở sv cho anh em còn hơn
  Bài viết hay nhất29
Thà giết lầm còn hơn bỏ sót . :-?
Nếu ông bị giết lầm thì sao Medusa ?
  Bài viết hay nhất30
Thế các bác có cao kiến gì?
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết