[Họp LDS] Legendary 2013 - Tiến Cử

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Cuối cùng cũng đã qua 1 năm thật nhanh , năm nay 2013 . Cũng tới ngày tiến cử các bậc Legendary ( LDS ) 2013 thôi .

Tại Topic này , các bạn tiến cử xem thử Stunter nào có thể đạt đc chức LDS ?

Điều kiện Comments :
- Legendary 2011 2012
- MOD , SMOD - Quản lý Forum
- Các cụ Lão Tướng
- Support Làng Stunting ( Chỉ duy nhất slot Darkwing )

LDS 2011 NhokNhut thân
  Bài viết hay nhất16
jack9999 đã viết:thật ra cũng k muốn c/m đâu nhưng phãi nói như thế này đúng là kick stunt cũng hay :) nhưng mà Storm Dark Night V.v..... Thì Sao Nhỉ Suy nghĩ lại tr' khi c/m và tôi xin nói thêm thằng black sever tôi nói thẳng là như này nè Black Sever Làm Được LDS thì những stunter trong Nasa cũng làm đc LDS rồi ạ
thế còn sp thì sao ? @cam hay là ý dt là phải stunt pro hơn cả lds mới dc làm lds @cam
darkbound đã viết:LDS đâu cần Phải Stunt Giỏi vd ( Nhựt )

LDs là Tinh Thần Của Member

LDs huong dan member stunt ntn

LDs chỉ Member cái Đúng Cái Sai

LDs đưa mọi người Lên tầm Cao mới

LDS là Nợi mọi người Tin tưởng

Ta Chỉ Nói Nhiu Đó
LDs phải là người có hiểu biết sâu nữa , gần chuẩn cmnr @uong
  Bài viết hay nhất17
jack Chu stunt giỏi nhung ta hoi chu có bik lãnh đạo không
  Bài viết hay nhất18
thật ra là vậy nè làm LDS đâu phãi dễ ... VD: có tài lãnh đạo nhưng k làm cho ai nễ liệu có làm được lâu .....còn anh nhựt em nói như này anh stunt tuy là k đc khá nhưng đã làm từ năm 2011 thật ra thì năm đó stunt cỡ trình này gọi là bật nhất rồi nhưng cậu cứ tính trên 2 năm đi còn cậu nói tôi k có lãnh đạo oke đúng nhưng mà dù vậy nero tại sao lại dám giao crew cho tôi khi nó k đc chơi nữa chắc cậu cũng hiễu hướng dẫn thì thằng newbie nó cũng làm đc cơ mà chủ yếu cậu hướng dẫn nó có hiễu hay ko
  Bài viết hay nhất19
Thử xem trong 2 năm đó , ngày nào ta cũng tăn xem
Cũng thánh con mẹ nó rồi .
Thôi nha , ko spam nha .
Ai bầu cử thì bầu cử đi
  Bài viết hay nhất20
1 phieu cho Kick vs Black Sever @nongnuc
  Bài viết hay nhất21
ta bầu storm + darknight
  Bài viết hay nhất22
darkbound đã viết:1 phieu cho Kick vs Black Sever @nongnuc
Bớt giỡn nha cậu chỉ là menber trong GTAvn :)) + thêm cái tài lấy acc mình c/m bầu chọn cho mình đúng là trâu cmn trẻ :))
  Bài viết hay nhất23
Bầu cho Kick + Myself + Black Sever lol .
Còn cậu jack : DarkNight và Storm tui hỏi thật có biết edit + skinning 0 thoy , LDs phải biết nhiều thứ chứ 0 phải chỉ 1 thứ @cam
  Bài viết hay nhất24
Chú Nói Ai Thế Kick hay ta @cam
  Bài viết hay nhất25
Blacksever + Kick @nammoi
  Bài viết hay nhất26
t có ý kiến :D hãy mỡ giải đấu stunting 3 và nếu ai thắng sẽ lak` LDS 2013 @nammoi @nammoi @nammoi
  Bài viết hay nhất27
ok mo? di minh tham gia dc ko nhi? @42
  Bài viết hay nhất28
[D]ark.[N]ight đã viết:t có ý kiến :D hãy mỡ giải đấu stunting 3 và nếu ai thắng sẽ lak` LDS 2013 @nammoi @nammoi @nammoi
đúng rồi đó .cko Kick Black Storm DarkNight thi đấu .2 ng thắg thì là LDS /e chỉ có ýk kiến vậy thôi .nếu như bầu e bầu Storm . @cam
  Bài viết hay nhất29
so phieu bay h la @77

BlackSever 4 phieu
Kick 4 phieu
Storm 2 phieu
Myself 1 phieu
darknight 1 phieu

@uong
  Bài viết hay nhất30
Blacksever 1 phieu
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết