anh HUY vao giup em

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

trc tiên cho em hỏi nếu anh đặt ra 1 vitri nào đó thi em co thể đến đó và bắn bất cứ ai dc ko?
chuyện này ko tiện nói ra đây do đó em se gửi thư riêng cho anh để anh xem xét
  Bài viết hay nhất16
vui là j eo bik . ngu la j eo bik. vậy sao anh huy đặt ra góc đó chẳn lẽ vào đó đứng trơ trơ như người mất hồn ak mà nếu anh huy ko đặt ra thi đâu có chuyện ở trong đó bắn ra
  Bài viết hay nhất17
mà tôi hỏi chú game này là game j trả lời tôi đi
  Bài viết hay nhất18
Tất nhiên đây là game bắn súng huy có đặt góc lag chổ đó hay chổ nào thì chả cần pk mày chui vô đó bắn sao thì kệ mày , đưa lên đây làm gì cho thiên hạ chửi là trẩu tre với lại sever đéo ưa gì hội Akatsuki chúng mày kể cả tao cũng vậy mày gặp tao cũng bị bem hoài đéo chừa à vẫn còn cái mặt dầy như nhựa đường lên đây ra sức trẩu tre thứ chúng mày tao gặp là phải nhét đạn stu với m4 vào mồm and thông ass chúng mày thôi đéo nói nhiều ^^ ^^ ^^
  Bài viết hay nhất19
Còn nữa muốn gì thì bước ra đường cầm stu với m4 solo với tao như 1 thằng đàn ông đê ^^ còn mà đi núp quần đùi đàn bà cắn lén mem thì Tiểu Nhị...Tiễn Khách!!! @yy204
  Bài viết hay nhất20
Đây là Game Bắn súng , game dễ ức chế gây đến đánh nhau .
Nhưng game cũng có sự công bằng .
Thế mày thử ra đường , đánh tay đôi với tao xem ?
Tao ko cần đánh mà cho bọn lính tao hội đồng mày . Mày tức ko ? Cho mày thêm cục cứt luôn
Còn lên đây , ko sợ ném đá à
  Bài viết hay nhất21
kệ đéo tụi bây . then nhut thua tao bửa hôm trc giờ còn to mon ak . chấp cả clan mày đó
  Bài viết hay nhất22
xin lỗi tụi chỉ là lũ do
  Bài viết hay nhất23
Mẹ, đề nghị các bác ra chỗ khác mà cãi chứ. Box này để tố cáo hack mà @_@
@Gaara: Nói thật, cái hội này éo tồn tại lâu. Bị hội đồng riết sẽ tan :))
  Bài viết hay nhất24
- Đm nói nãy giờ vấn đề vẫn là A HuyVn(chứ k phải chú fap). A vô cmt 1 cái để xem thằng đúng thằng nào sai rồi close cái topic cho xong.
  Bài viết hay nhất25
TậpPắn đã viết:- Đm nói nãy giờ vấn đề vẫn là A HuyVn(chứ k phải chú fap). A vô cmt 1 cái để xem thằng đúng thằng nào sai rồi close cái topic cho xong.
Ơ cái thằng bất hiếu này. Ta bik nó kêu lão Huy Dê chứ kêu ta ta giúp gì đc cho nó. ^^
  Bài viết hay nhất26
Huy.RapperTH đã viết:
TậpPắn đã viết:- Đm nói nãy giờ vấn đề vẫn là A HuyVn(chứ k phải chú fap). A vô cmt 1 cái để xem thằng đúng thằng nào sai rồi close cái topic cho xong.
Ơ cái thằng bất hiếu này. Ta bik nó kêu lão Huy Dê chứ kêu ta ta giúp gì đc cho nó. ^^
Fap câm mõm lại để Huy Vn vào nào m giúp đc nó cách xóc lọ ấy ^^
  Bài viết hay nhất27
[Akatsuki]Gaara đã viết:trc tiên cho em hỏi nếu anh đặt ra 1 vitri nào đó thi em co thể đến đó và bắn bất cứ ai dc ko?
chuyện này ko tiện nói ra đây do đó em se gửi thư riêng cho anh để anh xem xét
@ cái thứ nhất việc phá khi solo dẫn đến ức chế không thể không dùng quyền lực oke
@ cái thứ 2 góc lag không phải lạm dụng giết người mà để cac chú tìm hiểu nhiều vị trị hơn của sever thôi ( Góc lag là do 1 số mem cũ có thể đã đổi tên hoặc không chơi tìm ra nhưng cũng không dùng để phá và giết người r2 như chú
@Cái trò bắn lén + bắn bất cứ ai của chú không dành cho 1 mem đã chơi khá lâu như chú Gaara ạ okê giải thích hết rồi nhé bg nín đi
  Bài viết hay nhất28
Shjt đây nè apollo .clan may moj pj tao đàn áp thấy tộj mà jờ mày đòj lớn tjếng ak
  Bài viết hay nhất29
[Akatsuki]Gaara đã viết:Shjt đây nè apollo .clan may moj pj tao đàn áp thấy tộj mà jờ mày đòj lớn tjếng ak
:)) sợ quá cơ war clan 3 ván clan tao chấp 2 đến 3 trước thắng ok con chó
  Bài viết hay nhất30
[Akatsuki]Gaara đã viết:Shjt đây nè apollo .clan may moj pj tao đàn áp thấy tộj mà jờ mày đòj lớn tjếng ak
Này nhé, nếu cậu còn dùng lời lẽ khó nghe như vậy với người khác. Tôi buộc phải Banned cậu vì tội gây rối nhé
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết