Vấn đề bê bối của quản lý N_Vu

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Lâu ngày không vào Gta, mà đã vào phải có sống gió :))
Gần đây Huy lên Forum thì đọc được tin [CSCD]2 kiện quản lý [F.B.I]N_Vu

Đây không phải lần đầu tiên quản lý này vi phạm các điều luật, trước đó. Huy từng bị cậu này làm cho tức điên lên
Tại sao à?

Huy thấy cậu này nói chuyện xưng "mày tao" với member, Huy thấy không đẹp nên nhắc nhở bình thường thôi. Cậu này chẳng những không nghe, còn tiếp tục cãi bướng. Nào là "tao là quản lý tao thích nói gì kệ tao"Hay là "Tao có quyền, tại sao member nói được mà tao nói không được"
Ơ thế bố mày nói sai chỗ nào mà mày cứ cãi hoài vậy :))
Đỉnh điểm hơn, có hôm đang chơi ngoài đồn công an. Hắn từ đâu bay tới bắn gãy cổ :))
Huy hỏi tại sao? Hắn cười "hô hô" (Hô cái cmm chứ hô). Tức quá, Huy liền gọi anh em Mafia ra trảm.
Biết sau đó hắn làm gì ko :))
Fake tên, chửi Huy. Đặt 1 số tên như HuyRapperDog, bla bla bla. Một quản lý khi bị tấn công lại có cách trả thù mất vệ sinh như thế ư :))

Anh em thấy sao :))
  Bài viết hay nhất31
thôi thôi bị tao săn rồi gầm lên còn chém tao đi săn mày mà tao phải chửi mày tao chỉ khiêu khích " Hô Hô" và Gà thôi nhé mày tức mày chửi tao trước thì tao mới chửi lại .
  Bài viết hay nhất32
chú N_Vu nói chuyện hổ báo cọp beo quá em sợ sợ ghê @nongnuc tuổi chưa bằng 1 góc của người ta mà nói chuyện ghê vãi hồn @TV 
  Bài viết hay nhất33
haizzz+ thế cứ bé là ko được nói à thế chú không biết rồi CSCD2 mới sn 94 thì đã làm sao dân tui sưng nhau như bạn bè toàn sưng với nhau như bạn bè 94 đã bằng cái này chưa

đân chơi cả cái Clan trắm đó ở Hải Dương có ai nghe về lằng Trắm Phong Lâm Chưa nhỉ
  Bài viết hay nhất34
trong game có sự bình đẳng . đàn anh không noi gương cho dàn em thì làm sao dc . nó lớn tuổi thì cũng ko dc chửi tui. nó lớn tuổi hơn thì kệ nhưng nó chửi thì tui cũng phải chửi lại . trong game thế cứ lớn tuổi là chửi à thế cứ lớn tuổi thích làm gì thì làm à . mấy chú còn lạc hậu quá các chú thủ qua game khắc xem . ví dụ như game Gunny các chú bắn miss thì nó chửi gà , ngu các chú thắng nó chửi     *** mẹ mày , bạn thua xem nó chửi như thế nào có người đã lấy vợ rồi còn bị thằng lớp 4-5 nó chửi . đừng nói là năm 94 kể cả những người đã lấy vợ rồi nhé . mây thím không tin thì cứ vào thử .............
  Bài viết hay nhất35
bọn ta cũng phải đi bắt châu chấu để kiếm ăn không giống như cái loại chúng mày ở đó mà ăn bám . không biết lao động . ở đó mà gia vẻ anh hùng đi
  Bài viết hay nhất36
Them 1 thang Ngu Thang CSCD 2 an bam Chu bik gia dinh no ra sao ko ?
  Bài viết hay nhất37
vs lai ta nhin clip eo thay thang nao giong chu :)) vs Lai chu moi an Bam gia dinh do :))

Nhin cai avatar thoi la bik het Chu da chem thi chem vua thoi nha
  Bài viết hay nhất38
cái thằng trẻ ranh lên 4rum chỉ biết dãi bậy.. sai thì ko nhận ăng ẳng cả ngày mệt người :)) cái loại chú mày ở ngoài gặp tao cho mày biết thế nào lễ độ
  Bài viết hay nhất39
bác CSCD 2 nc chuẩn chuẩn vờ cờ mờ nờ rờ đồng ý với ý kiến của bác CSCD @47 đã chơi chung 1 server tập thể phải biết ai lớn ai biết nói chuyện đàng hoàng tử tế trong game N_Vu trẻ trâu đến vậy khi ra ngoài đời gặp anh CSCD đây nói chuyện trực tiếp coi ra sao @83 
  Bài viết hay nhất40
mà thôi bác N_Vu bỏ đi bác CSCD cũng vậy 2 bác làm hòa đi đừng cãi nhau nữa kô ăn thua nhau gì đâu quan trọng là cách mà mình tôn trọng ng ta với người ta tôn trọng mình thôi @20 
  Bài viết hay nhất41
thêm 1 thăng ngu em có bảo thằng CSCD đâu
  Bài viết hay nhất42
thì t nói vậy thôi bác đừng có nóng coi như chuyện này bỏ qua không ai hơn ai hết quan trọng là lối sống ntn và sự tôn trọng của mình thôi mấy bác bỏ đi @bye 
  Bài viết hay nhất43
nói chung thằng CSCD2 bây giờ mày làm gì được tao không .....
  Bài viết hay nhất44
à thế em cũng phải đi làm kiếm sống chứ ko phải ở nhà mà ôm máy tính như anh đâu 148295 
  Bài viết hay nhất45
bác chưa biết j kêu t đi ôm máy tính ở nhà t còn phải đi làm chứ đâu ở nhà ôm máy tính như bác nghĩ @47 
  Bài viết hay nhất46
Bạn không có quyền trả lời bài viết