Tố Cáo Be_0 lạm dụng ql

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

vâng sau 1 time em đã có đủ chứng cứ để tố cáo tên này lợi dụng chức vụ để kth em
và đây là số ảnh tương ứng vs số lần bị kth 
Tố Cáo Be_0 lạm dụng ql - Page 2 43435106
Tố Cáo Be_0 lạm dụng ql - Page 2 43435095Tố Cáo Be_0 lạm dụng ql - Page 2 43435086Tố Cáo Be_0 lạm dụng ql - Page 2 43435076Tố Cáo Be_0 lạm dụng ql - Page 2 43435067zcái này bắc ấy dùng lệnh !tamnghi roi !ma rồi => kth => tiếp tục. haiz nói bug cug ~ hơi sai tý phải nói là đánh lạc hướng ngu asd 
Tố Cáo Be_0 lạm dụng ql - Page 2 43435061=>>> trong khi đó chỉ có 2 ql nên có thể khẳng định là em này ạ.
đề nghị tước ql của em nó ạ @40  @40 
thằng này ghét ai là KTH + tên my_love_... j đó. tình trạng này mà tiếp tục diễn ra thì  @68   @68
  Bài viết hay nhất16
^^  ^^  cleo Swim chứ mod j 3 asd mà em del lâu rồi asd đố bác thấy em sống dc đó (lúc nhảy cầu tự tử ấy)asd
  Bài viết hay nhất17
http://www.upanh.com/slider/?e=malihu&s=upload&start=3vw1bk0bayx trong này có 2 thằng 1 là My_love_You_to bug KTH 2 là thằng [Mafia]Hero.Hung. nói thật tao vừa vào chơi lại sv chả làm gì chúng mày. như 2 thằng GATO thế  @42 
  Bài viết hay nhất18
Hay đấy bằng chứng ra làm j cũng dc .
  Bài viết hay nhất19
Bây H nói là không tái phạm nữa? Mà tại bọn nó cứ thích nói? Vậy mình cũng săn ảnh bọn nó lạm dụng KTH?HOAMA?TRUNGPHAT xem có thằng nào chối đc ko?
  Bài viết hay nhất20
my_love_you_to đã viết:Bây H nói là không tái phạm nữa? Mà tại bọn nó cứ thích nói? Vậy mình cũng săn ảnh bọn nó lạm dụng KTH?HOAMA?TRUNGPHAT  xem có thằng nào chối đc ko?
chú mày cũng là 1 thằng GATO thôi.Tụi tao đâu như tụi mày ghet' ai thì bug kth lên 4r thì bày đặt kiếm thằng nào KTH nghe ngứa *** quá  ^^ 
  Bài viết hay nhất21
Kêu N_Huy sửa lại Quyền Lực [5] hoặc Quân Hàm [50] Mới Có Thể DÙng Lệnh /c kiemtrahack
  Bài viết hay nhất22
longvampire12 đã viết:
my_love_you_to đã viết:Bây H nói là không tái phạm nữa? Mà tại bọn nó cứ thích nói? Vậy mình cũng săn ảnh bọn nó lạm dụng KTH?HOAMA?TRUNGPHAT  xem có thằng nào chối đc ko?
chú mày cũng là 1 thằng GATO thôi.Tụi tao đâu như tụi mày ghet' ai thì bug kth lên 4r thì bày đặt kiếm thằng nào KTH nghe ngứa *** quá  ^^ 
 @khi72   @khi72   yêu rồi! nói hay quá. cứ khi bị tố cáo là lôi mấy thằng khác ra ăn vạ rồi kéo theo chúng nó nữa  #khi8i  #khi8i 
có ngày ra đảo chơi asd 
  Bài viết hay nhất23
[CSCD]KillerKun đã viết:Kêu N_Huy sửa lại Quyền Lực [5] hoặc Quân Hàm [50] Mới Có Thể DÙng Lệnh /c kiemtrahack
Ngứa nữa! nếu mà ql5 mới dc dùng thì thử hỏi xem server có mấy ql5?? thường xuyên onl???. tốt nhất là bỏ lệnh này đi và nâng cấp hệ thống chống hack  @49
  Bài viết hay nhất24
:-o ghê nhờ :))
  Bài viết hay nhất25
HentaiMaster đã viết::-o ghê nhờ :))

Lâu r ko gap ..... @bang 
  Bài viết hay nhất26
Ôi Đại ca ^^!
  Bài viết hay nhất27
Đề nghị ko nói xấu người khác! Vì tất cả? thứ trên đều ko có ta? Với lại cũng chưa tái phạm kể từ lần tố cáo trước? Vs Huy fix QL4 đề nghị xem lại @77 
  Bài viết hay nhất28
my_love_you_to đã viết:Đề nghị ko nói xấu người khác! Vì tất cả? thứ trên đều ko có ta? Với lại cũng chưa tái phạm kể từ lần tố cáo trước? Vs Huy fix QL4 đề nghị xem lại @77 

Vào Game Ta San Chết Lão Với Ta
  Bài viết hay nhất29
Bạn không có quyền trả lời bài viết