NASA - Phantasm

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

đây là clip mừng năm mới của crew NASA vì có lỗi nên clip ra chậm hơn so vs dự định 2 ngày nhưng ae cùng xem nào

Happy new Year!! chúc ae NASA ngày càng stunt pro @105 @105 
  Bài viết hay nhất16
nhockstunt đã viết:Vãi thật, rep ngưòi ta làm cực khổ, làm lâu lắm mới đựoc mà cuối cùng éo nhận đựoc cái gì @@!

Vậy Mai mốt tự edit cho crew nha :))
  Bài viết hay nhất17
có vài chỗ bị lỗi nhỏ về tên của stunter nè mấy anh!!@~
  Bài viết hay nhất18
heoqua123 đã viết:
nhockstunt đã viết:Vãi thật, rep ngưòi ta làm cực khổ, làm lâu lắm mới đựoc mà cuối cùng éo nhận đựoc cái gì @@!

Vậy Mai mốt tự edit cho crew nha :))

ể có thật ko vậy anh Black Sever vậy...... anh NhockS tính sao? có lẽ nào... @gomo @gomo 
  Bài viết hay nhất19
hayyyyy! tặng 1 cục gạch cho chủ crew ^^!
  Bài viết hay nhất20
longhackmc đã viết:hayyyyy! tặng 1 cục gạch cho chủ crew ^^!
Chủ chủ cái beep ý nè, không biết gì im nha. Moá mình check rep đàng hoàng ghi tên đàng hoàng nha. Đã bảo black sever edit đàng hoàng éo nghe, chủ quan, y như edit éo éo tôn trọng ý…
  Bài viết hay nhất21
nhockstunt đã viết:
longhackmc đã viết:hayyyyy! tặng 1 cục gạch cho chủ crew ^^!
Chủ chủ cái beep ý nè, không biết gì im nha. Moá mình check rep đàng hoàng ghi tên đàng hoàng nha. Đã bảo black sever edit đàng hoàng éo nghe, chủ quan, y như edit éo éo tôn trọng ý…
cha chà! nói thật hết lun àk  @25 
  Bài viết hay nhất22
có thông tin kỳ sau là Darkwing sẽ edit clip kỳ tới cho NASA  @77 
  Bài viết hay nhất23
minhphat266 đã viết:có thông tin kỳ sau là Darkwing sẽ edit clip kỳ tới cho NASA  @77 

@yy204 @yy204 @yy204 @yy204 @yy204 @yy204 @yy204 @yy204 @yy204 @yy204 @yy204 @yy204 

Thôi ko có gì để nói
  Bài viết hay nhất24
clip nhu l*z
  Bài viết hay nhất25
ra lau qua vay du me
  Bài viết hay nhất26
BarosNasa đã viết:clip nhu l*z

nhu *** thì solo edit vs anh nào :))
  Bài viết hay nhất27
thôi bỏ dj mấy thím ơi solo edit ạ mà lại ngon solo vs Shingetsu kìa
  Bài viết hay nhất28
pyznasa đã viết:thôi bỏ dj mấy thím ơi solo edit ạ mà lại ngon solo vs Shingetsu kìa
Shingetsu bữa nay qua OSU vs anime rồi ko stunt vs edit nữa đâu bác ơi nếu bác thích thì đi mà solo vs Mugetsu nhá hoặc [Kurumi]Tokisaki @20 
  Bài viết hay nhất29
Mr_ringo đã viết:
pyznasa đã viết:thôi bỏ dj mấy thím ơi solo edit ạ mà lại ngon solo vs Shingetsu kìa
Shingetsu bữa nay qua OSU vs anime rồi ko stunt vs edit nữa đâu bác ơi nếu bác thích thì đi mà solo vs Mugetsu nhá hoặc [Kurumi]Tokisaki @20 
Có bik địa chỉ liên lạc đâu mà solo  @20 @20 
  Bài viết hay nhất30
buoc ra solo danh tay doi anh deo ngan'  @57 
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết