giúp mình với

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

ai chỉ mình tạo chữ ký đẹp cái. mình làm xấu quắc  @51 
  Bài viết hay nhất16
Cái Google để trưng bày hả bạn?
Bạn lên Google, gõ một cái. "Tạo chữ ký", nó ra cho bạn cả chục cách. Tự tìm tòi đi, cái vấn đề đơn giản đó cũng mang lên đây post bài. Làm tốn tài nguyên Forum
Hoặc bạn cứ liên lạc với bạn bè trên Server hỏi mà, đâu cần lên đây
Còn mấy cậu ở dưới đó, người ta hỏi thì chỉ luôn đi. Nói toàn mấy chuyện linh tinh. Cậu nào loạn tôi cho ra đảo nhé
  Bài viết hay nhất17
longvampire12 đã viết:ai chỉ mình tạo chữ ký đẹp cái. mình làm xấu quắc  @51 
thế giờ làm giống cái chữ ký ở dưới của anh có được không để làm luôn cho, nói lun tên cần làm
  Bài viết hay nhất18
làm giống my nek xD vào taochu.com :D
  Bài viết hay nhất19
longvampire12 đã viết:ai chỉ mình tạo chữ ký đẹp cái. mình làm xấu quắc  @51 
Nè mày asd vào đây mà FAP [You must be registered and logged in to see this link.]
  Bài viết hay nhất20
Huy.RapperTH đã viết:Cái Google để trưng bày hả bạn?
Bạn lên Google, gõ một cái. "Tạo chữ ký", nó ra cho bạn cả chục cách. Tự tìm tòi đi, cái vấn đề đơn giản đó cũng mang lên đây post bài. Làm tốn tài nguyên Forum
Còn mấy cậu ở dưới đó, người ta hỏi thì chỉ luôn đi. Nói toàn mấy chuyện linh tinh. Cậu nào loạn tôi cho ra đảo nhé
tao tìm nhưng ko biết cách sử dụng nhá. Đaỏ cái ... nhà mày. hở xí là đảo à thik lắm à. đéo hướng dẫn thì thôi to mồm
  Bài viết hay nhất21
longvampire12 đã viết:
Huy.RapperTH đã viết:Cái Google để trưng bày hả bạn?
tao tìm nhưng ko biết cách sử dụng nhá. Đaỏ cái ... nhà mày. hở xí là đảo à thik lắm à. đéo hướng dẫn thì thôi to mồm
đã bảo là thấy chữ ký ở dướj có đc không để làm luôn cho, mà không cmt nój, lạj không chửi aj mà đj chửj Mod thế, đưa tên đây làm chữ ký cho,nếu thích
  Bài viết hay nhất22
Bạn không có quyền trả lời bài viết