*CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG* Tuyển Quân

Bài viết hay nhất1
Tình trạng tuyển dụng: Hết Thời Hạn Tuyển @blur
Chào các bạn mình là [CSCD]141.
Chắc các bạn đã biết Tổ Chức CSCD chúng mình là 1 tổ chức chuyên đi dẹp loạn các cuộc đua xe trái phép và bắt tội phạm.Tổ chức CSCD có rất nhiều thành viên đi xe giỏi nhưng hiện giờ đã off game Vice City hết rồi,chỉ còn 4 thành viên còn online là "[CSCD]1,[CSCD]2,[CSCD]141,[CSCD]12.Vì thế hôm nay mình quyết định làm topich này tuyển memb cho những bạn nào yêu thích CSCD và mong muốn được vào CSCD.Nếu ai được duyệt thì mời vào game và pm mình hoặc chủ clan,phó clan để được test vào CSCD nhé.

Ai muốn xin vào thì mời làm theo:
Code:
(*)Đây là mẫu đơn, bắt buộc phải điền giống như đơn. Các kiểu chế lại không tuân theo quy tắc lập tức bị xóa đơn mà không cần báo trước.
Họ tên:
Năm sinh:
Tên trong game:
Tên muốn đặt sau khi vào Clan:
Lý do muốn vào Clan:
Yahoo: (Bắt buộc, nếu không cung cấp sẽ không được duyệt đơn)
Ưa dùng vũ khí:
(Mẫu đơn này Copy của Huy.RapperTH)
-Những quyền lợi khi bạn vào CSCD:
+Mỗi tuần sẽ được giả lương 300k ( tùy vào độ chăm chỉ ) => Gặp mình hoặc [CSCD]1,[CSCD]2 để được giả lương nhưng chủ yếu là mình nhé :))( 2 thìm kia nghèo :)))
+...
-Những người tạm thời đã qua vòng 1 của CSCD:
+[CSCD]N_D ( [Mafia]Bogs )
Chúng mình test rất khó nên mọi người cố gắng hết sức nhé.
Chúng ta hãy cùng đưa tổ chức CSCD quay trở lại thời kì Hoàng Kim nào  @hehe @hehe
Chúc các bạn lái xe an toàn. @62 @62
  Bài viết hay nhất2
Ủng hộ việc CSCD gầy dựng lại lực lượng. Lúc đó Server sẽ đông vui và thú vị hơn :D
Nên Edit lại bài viết, thêm màu sắc cũng như phân rõ nội dung cho đẹp hơn tí nhé 141
Có thể tham khảo: [You must be registered and logged in to see this link.]  @khicuoi 
Cơ mà, hình như cái mẫu đơn này nó Copy của mình  @327 
  Bài viết hay nhất3
Huy.RapperTH đã viết:Ủng hộ việc CSCD gầy dựng lại lực lượng. Lúc đó Server sẽ đông vui và thú vị hơn :D
Nên Edit lại bài viết, thêm màu sắc cũng như phân rõ nội dung cho đẹp hơn tí nhé 141
Có thể tham khảo: [You must be registered and logged in to see this link.]  @khicuoi 
Cơ mà, hình như cái mẫu đơn này nó Copy của mình  @327 
chú nói chuẩn vãi mẫu đơn a copy của chú mà :)).Với lại CSCD mà gây dựng lại được là Mafia của chú nát đó  ^^ ^^
  Bài viết hay nhất4
Công nhận mặt dày dễ sợ, nói vậy còn éo biết nhục là gì :))
Chú thích gây chiến phải không? Thằng này đếch sợ đâu, Alone và V.I.P gom lại còn chưa nhổ nổi Clan ta. Huống gì một cái Clan suốt ngày chỉ biết chạy xe qua lại :))
  Bài viết hay nhất5
Huy.RapperTH đã viết:Công nhận mặt dày dễ sợ, nói vậy còn éo biết nhục là gì :))
Chú thích gây chiến phải không? Thằng này đếch sợ đâu, Alone và V.I.P gom lại còn chưa nhổ nổi Clan ta. Huống gì một cái Clan suốt ngày chỉ biết chạy xe qua lại :))
thôi stop đê đây là topich tuyển memb ko chửi nhau nữa
  Bài viết hay nhất6
Tên:Phạm Huy Hoàng
Tên trong game:hoangmk1
Sau khi vào clan:[CSCD]181
Lời hứa:Trung thành với clan
Giỏi về:Đua xe bắn MP5,m4,còn stubby thì em đang luyện asd)))))) @50 
Duyệt nhanh hộ em nha !!!!! asd))))))) @hehe 
  Bài viết hay nhất7
hoangcoimka đã viết:Tên:Phạm Huy Hoàng
Tên trong game:hoangmk1
Sau khi vào clan:[CSCD]181
Lời hứa:Trung thành với clan
Giỏi về:Đua xe bắn MP5,m4,còn stubby thì em đang luyện asd)))))) @50 
Duyệt nhanh hộ em nha !!!!! asd))))))) @hehe 
em đọc hết cái đơn của a đối với newb đi nhé.
  Bài viết hay nhất8
cho em vào điiiiiiiiiiii @hehe em xiiiiiiiiiiinnnnnnnnnnnn aaaannnnnnnnnnnnhhhhhhhh
  Bài viết hay nhất9
hoangcoimka đã viết:cho em vào điiiiiiiiiiii @hehe em xiiiiiiiiiiinnnnnnnnnnnn aaaannnnnnnnnnnnhhhhhhhh
Không được đâu bạn ah.Tổ chức chúng mình không phải muốn vào là vào.
  Bài viết hay nhất10
thế mà đăng bài tuyển mem làm zì hả anh  @17 thôi cho em vào ké thui @hehe 
  Bài viết hay nhất11
hoangcoimka đã viết:thế mà đăng bài tuyển mem làm zì hả anh  @17 thôi cho em vào ké thui @hehe 
Mình muôn tuyển bạn nhưng bạn phải ủng hộ để được kick hoạt đã.
  Bài viết hay nhất12
ta hỏi CSCD là đi bắt tội phạm hay là đi cắn chôm như thằng 141 thế ???
  Bài viết hay nhất13
[CSCD]KillerKun đã viết:ta hỏi CSCD là đi bắt tội phạm hay là đi cắn chôm như thằng 141 thế ???
Đây là topich tuyển memb nhé đừng có chửi bậy trong này
  Bài viết hay nhất14
Ai bảo chú 141 chuyên đi gây rối kiếm chuyện người ta làm gì, nên lập Topic cũng bị vào phá :D
Gieo gió thì gặt bão thôi
Chú như vậy mem nào dám vào :D
  Bài viết hay nhất15
Huy.RapperTH đã viết:Ai bảo chú 141 chuyên đi gây rối kiếm chuyện người ta làm gì, nên lập Topic cũng bị vào phá :D
Gieo gió thì gặt bão thôi
Chú như vậy mem nào dám vào :D
Nhờ mi thằng nào vào phá lúc ta tuyển banned acc dien dan hộ cái  @40 @40 
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết