Giveaway 1 chiếc pcj cũ kỹ từ thời nào r` :v

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tặng free chiếc xe này cho duy nhất "một người" tham gia vào event này :v Trừ mấy bạn từng ném gạch mình vì xin không được mấy chiếc kia r` chuyển sang quăng shit ( mình cực ghét thể loại này nên các bạn hiểu cho :v ) .

Để tham gia event vui lòng cmt phía dưới kèm theo số thứ tự của bạn ( vd , người đầu cmt số 1 :v , ng` tiếp theo muốn tham gia sẽ là số 2 , r` tăng dần . ) Đến hết hạn chót mình sẽ bốc random 1 người sở hữu chiếc này .

Giveaway 1 chiếc pcj cũ kỹ từ  thời nào r` :v - Page 2 BnzTm
  Bài viết hay nhất16
No.8 [Sunny]T_Shanks
P/s: Hình như e chưa ném gạch aj trong 4rum thì faj  @57 
  Bài viết hay nhất17
No.9: [Sunny]Thinh11
  Bài viết hay nhất18
No.10 Siêu Đạo chích
  Bài viết hay nhất19
biết chắc là no.1 ko bao gjờ dính rồj, và cũg có 1 lí do mà mình vào số 1,muhahahaha
  Bài viết hay nhất20
Sợ éo dính , hix .....
  Bài viết hay nhất21
dính hay không cũng không quan tâm, chỉ là vuj quá nên đăng ký chơj, cháu nào ăn chjếc này là ngon rồj, muhahahaha
  Bài viết hay nhất22
Event xog chưa :D
  Bài viết hay nhất23
trên 20 người mới bốc :v
  Bài viết hay nhất24
vậy là trên 20 người hay dưới 20 người :v
trên 20 người thì lâu quá @@
  Bài viết hay nhất25
tầm đó :v , 10 người còn ít quá.
  Bài viết hay nhất26
vậy cho em 1 ckiec nhé ^^
  Bài viết hay nhất27
ờ thì cho nhưng có một điều kiện nho nhỏ là bạn mua cho mình figure Kurumi Tokisaki gjá gần bằng xe của Dark
  Bài viết hay nhất28
mua ở đâu vậy :v
  Bài viết hay nhất29
[Sunny]Luffy đã viết:mua ở đâu vậy :v
nếu sống ở tp.HCM hoặc HN thì chỉ cần ra shop lớn nào toàn bán đồ như truyện và figure(ra gút gồ ghj figure kurumi date a live để biết thêm thông tin)mua con figure gjống thế đấy,gửj qua bưu điện. Nhận hàng là nhận đc xe
  Bài viết hay nhất30
nghe xe thì hay mà cái cách nói năng, mua, bán hay cách thức nhận xe nghe khó chịu quá !!! còn chú Rango sao pic nào có darkwing cũng có chú thế nhỉ @@!
  Bài viết hay nhất31
Bạn được quyền trả lời bài viết