Anh huy vào đổi tên em dùm

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

anh huy đổi tên em thành [V.I.P]Pan_da
  Bài viết hay nhất16
mấy a đừng spam nữa
  Bài viết hay nhất17
thiencr123 đã viết:Nhờ anh huy đổ tên em,acc gốc của em là panda2001 sang [V.I.P]Pan_da
call SDT hoặc nt đi, huy ít lên 4r lắm
  Bài viết hay nhất18
sao em nhắn tin cho ảnh rồi nhưng ảnh đòi em card 10k mới cho đổi tên
  Bài viết hay nhất19
Ko phải là đòi card 10k mà là làm 2 việc cùng lúc chứ 1 việc là mình ngại ... Acc panda2001 của bạn đến 10-6-2014 là hết hạn ủng hộ ... khi nào bạn gia hạn thì mình đổi tên luôn một thể cũng là hạn chế tình trạng đổi tên quá nhiều hiện nay nên khi nào gia hạn thì đổi tên luôn !
  Bài viết hay nhất20
Nhắc nhở bedaulauga, bạn chỉ là một MEMBER thường thôi. Bạn không có quyền hành gì trên Forum này cả. bạn không được THAY MẶT mình cảnh cáo người khác
Mình đã thấy bạn THAY MẶT kiểu này bên Topic kia, mình im lặng không nói gì, lần này bạn lại tiếp tục.
Lần này mình nhắc nhé, lần sau còn tự tiện thay mặt cảnh cáo người này người kia, kẻ ra đảo là bạn chứ không phải người làm lỗi nhé.

Ngoài Ban quản trị và người quản lý Box ra.
KHÔNG ai có quyền cảnh cáo người vi phạm cả.
  Bài viết hay nhất21
bedaulauga đã viết:Lúc quản lý ta là 3 rồi ta kill người lên quân hàm 20 nó giảm xuống còn quản lý 2
Ta thấy thắc mắc và đã lập topic gì đó ( cách đây lâu lắm rồi) Nhiều người nói :
Quên tên:Anh Huy sẽ nâng lại mà
[Mafia]Z_trieu:Bạn lên facebook pm ảnh thử xem
-thấy Z_Trieu nói vậy thì ta lên facebook pm thử và từ đó anh N_Huy đã nâng lại lên quản lý 3
P/s:ta ko có xin xỏ giống như ngươi đâu Godofwar
    Thay mặt anh Huyrapper cách cáo thành viên [V.I.P]Stick. Tội: SPAM  5 topic cùng 1 lúc
ê ta xin xỏ à ??? , mi quân hàm 25 thì ql3 đúng rồi còn đòi ql4 , ko phải xin xỏ thế là gì ???
  Bài viết hay nhất22
má ơi ta ghi là TRÊN 3000 kill mà cứ nói là quân hàm 25 quài vậy.
mơi mốt doc kĩ những gì ta ghi nha
Nè ta giải thích lại nha
Lúc mà ta mới chơi đó, mới chơi nha. ta nạp dzo 10k , 10k lận đó rồi lên ql2 kill dc 1500 người đó. Tới đây hiểu chưa?
Xong rồi ta nạp thêm 50k nữa luôn đó God rồi lên ql3 mà vẫn dag kill dc TRÊN 1500
Xong rồi đó, đến lúc kill dc 2000 thằng thì hệ thống gta cho trở lại là ql 2 đó hiểu chưa Godofwar?
Xong,ta nhờ anh Anh N_Huy nâng lại rồi ảnh cũng nâng lại giùm ta nhé God

Cái đó dc gọi là NHỜ đó hiểu chưa Godofwar, LÀ NHỜ đó nha godofwar. chứ ko phải chữ Xin XỎ đâu nha

P/s:2 từ từ NHỜ và từ XIN XỎ đều có 1 ý riêng
----Nếu chú nói là giống nhau đó thì chú tự giải thích cho người đọc hiểu nha
Mà Godofwar là [Mafia]Kuzuri hả?

Bài viết hay nhất23
bedaulauga đã viết:má ơi ta ghi là TRÊN 3000 kill mà cứ nói là quân hàm 25 quài vậy.
mơi mốt doc kĩ những gì ta ghi nha
Nè ta giải thích lại nha
Lúc mà ta mới chơi đó, mới chơi nha. ta nạp dzo 10k , 10k lận đó rồi lên ql2 kill dc 1500 người đó. Tới đây hiểu chưa?
Xong rồi ta nạp thêm 50k nữa luôn đó God rồi lên ql3 mà vẫn dag kill dc TRÊN 1500
Xong rồi đó, đến lúc kill dc 2000 thằng thì hệ thống gta cho trở lại là ql 2 đó hiểu chưa Godofwar?
Xong,ta nhờ anh Anh N_Huy nâng lại rồi ảnh cũng nâng lại giùm ta nhé God

Cái đó dc gọi là NHỜ đó hiểu chưa Godofwar, LÀ NHỜ đó nha godofwar. chứ ko phải chữ Xin XỎ đâu nha

P/s:2 từ từ NHỜ và từ XIN XỎ đều có 1 ý riêng
----Nếu chú nói là giống nhau đó thì chú tự giải thích cho người đọc hiểu nha
Mà Godofwar là [Mafia]Kuzuri hả?

Vãi thằng này  @ta , 3000kill quân hàm 25 ql3 đúng rồi m còn xin lên ql4 ( ở trên ) , h còn chối à  @gietmay
  Bài viết hay nhất24
Ôi trời ạ, trên 3000kill có nghĩa là từ 3000 trở lên và số đó chắc chắn ko phải 3000 đâu mà là trên 3000. hiểu chưa?
lúc TRÊN 3000 kill đó là ta là ql 3 lúc đó đang cày lên 4000kill rồi đáng lã là ql4
Lúc cày dc 4000 kill rồi đó rồi ta mới nhờ anh N_Huy nâng lên lại hiểu CHƯA Kuzuri?
  Bài viết hay nhất25
bedaulauga đã viết:Ôi trời ạ, trên 3000kill có nghĩa là từ 3000 trở lên và  số đó chắc chắn ko phải 3000 đâu mà là trên 3000. hiểu chưa?
lúc TRÊN 3000 kill đó là ta là ql 3 lúc đó đang cày lên 4000kill rồi đáng lã là ql4
Lúc cày dc 4000 kill rồi đó rồi ta mới nhờ anh N_Huy nâng lên lại hiểu CHƯA Kuzuri?
Thì 4000kill quân hàm 30 ql3 đúng rồi chứ xin xỏ gì thế chú mày tính lên 6000kill xin lên ql5 lên 8000kill xin lên ql6 ak . mơ giữa ban ngày  @42
  Bài viết hay nhất26
4000 kill thì chỉ mới đúng quân hàm 30 thôi bạn à , nếu chưa hiểu nữa thì vào game bấm !hdquanham
trong đó sẽ ghi rõ số quân hàm = số kill
  Bài viết hay nhất27
Ôi Trời ạạạạạạạạạạạạạạạạạạạạ
chắc là mấy chú ko hiểu ý tui muốn NÓI tới rồi thôi ta ko giải thích nữa đâu. Mệt lắm
Ta ko có ý xúc phạm nhưng mà giải thích mệt lắm,mấy chú muốn nghĩ gì thì nghĩ đi
  Bài viết hay nhất28
bedaulauga đã viết:Ôi Trời ạạạạạạạạạạạạạạạạạạạạ
chắc là mấy chú ko hiểu ý tui muốn NÓI tới rồi thôi ta ko giải thích nữa đâu. Mệt lắm
Ta ko có ý xúc phạm nhưng mà giải thích mệt lắm,mấy chú muốn nghĩ gì thì nghĩ đi
cần t trích lại câu ở trên ko 

Lúc đầu nick XYZ có quản lý 3 và thành tích kill trên 3000
bây giờ có thanhtich kill là 4000 rồi nhưng mà nó vẫn là quản lý 3

đấy 4k kill mà đòi ql4 -_-
  Bài viết hay nhất29
thôi mệt mấy chú quá.mấy chú hok hiểu ý tui thì đừng có nói nữa
Chú kuzuri cũng giải thích sai về cái ý chính mà tui muốn nói nữa
  Bài viết hay nhất30
Bạn không có quyền trả lời bài viết