Tố cáo Hacker Ver.2

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Thằng này tên là Hacker_long và chắc chắn nó là Fallkon  @57 @57 
Lần này khác lần trước, bắn nó không mất máu chỉ có đấm nó là ngã vs lại nó còn cầm Rocket nữa  @55 

Mong anh Huy banned IP nó luôn đi  @51 @51 
  Bài viết hay nhất16
thinh11 đã viết:
longhackmc đã viết:thì chúng mày chỉ giỏi binh nhau thui. bây h kêu a huy lên rồi ip có phải của tao hk?
Ơ, chẳng phải mày nói là chỉ cần tắt mạng rồi bật mạng lại là IP nó thay đổi à  ^^ ^^ 
Thằng thịnh ml này, đừng có trêu nói vào người nó nữa ( nói thằng vào mặt nó cho tao )  ^^  ^^
  Bài viết hay nhất17
Mà cmt song bây h em mới nhìn lại video thì thấy đúng cảnh đó em là [F.B.I]Death tên nhân vật màu hông video đầu tiên đó. có thể anh kiểm tra ip của death thật để xem vs ip của em. tại dạo này em hk
xài wifi nên tối hay tắt modem mạng còn của cậu death kia thì hk bít ntn nếu cậu ý mà hk tắt modem thì em hên còn mà hay tắt modem như em thì em chựu chưa nghĩ ra dc cách j chứng mik vô tội cả đang bực vì bị oan đây
  Bài viết hay nhất18
Bọn Nay Hôm Này Mún Anh cho ra Đảo Cả lũ ko vs lại Thằng Thinh1 Lần Sao Vu Oan Fallkon mà ko đủ = chứng Đừng Trách Anh ( Lần Này Tạm Tha )  
  Bài viết hay nhất19
2 mặt nhanh chưa từng thấyTố cáo Hacker Ver.2 - Page 2 50977318
  Bài viết hay nhất20
Nói thì nói vừa vừa.... Bớt lại lời ăn tiếng nói vs nhau một tý. Có gì thì lên yahoo tha hồ mà quạt nhau trên đó. Chủi trên 4r thì đc ích lợi gì? Làm trò cười cho thiên hạ à. Close toppic đi. Nó nói xong rồi kìa :))
  Bài viết hay nhất21
-Ngay đoạn đầu tiên (0:01) có 1 người tên “commandt” hay đại loại z đó chính là chủ acc bạn ý
Và e là đoạn cuối của 0:01 em nói vs nó nội dung : đến khi trả a nhựt 500k nha, z là đã dó rồi như a nhựt đã bít lúc đó là em đang onl acc đó và anh ý send nhầm tiên cho em, mấy anh đọc theo điệu dọng thì có thể biết là người người đang chơi acc death hk bít pass2 của acc => hk phải chủ acc, hoặc đại loại là hk thể rút tiền ra chả cho nhựt.
Và ngay đoạn 0:27 đã thể hiện dõ là người đang chơi acc death hk bít pass2 lại 1 lần suy ra => hk phải chủ acc.
Vậy đã đủ bằng chứng để chứng minh em vô tội chưa? Và hình thức sử phạt người kiện người vô tội thì ra sao đây. Cái này thì anh huy lo đi nhé
  Bài viết hay nhất22
Ukm, đúng là ta đã sai lần này ta thành thật xin lỗi Fallkon, chỉ là do ta quá bức xúc vụ lần trc mi chửi ta nên ta có hơi sai sót, có gì cho ta xin lỗi @94 @94 
  Bài viết hay nhất23
chửi? thằng nào làm j tao trc thì tao mới chửi? nói chung là dc nước làm tới. Nói Chung là đến khi vào game 1 hk săn tao 2 làm hòa và cấm chửi tao thế thui. tao thì tao cug~ đéo nhỏ nhẹn như bọn mày nghĩ z thui
  Bài viết hay nhất24
Việc ta đi theo bắn mi là vì mi đang bắn team của ta  @42 @42 
  Bài viết hay nhất25
Anh Thịnh nóng nảy thế  @51  Chủ acc là em nè... Chỉ vì em cho Long(lol) mượn acc chơi mà hiểu lầm !! @84 
  Bài viết hay nhất26
Vậy mọi chuyện đã đc sáng tỏ .... HáHá.... N_Huy vào xem đi :))
  Bài viết hay nhất27
thinh11 đã viết:Việc ta đi theo bắn mi là vì mi đang bắn team của ta  @42 @42 
Thế Cái video trong vụ kiện đầu đó là j? cố săn ta cho bằng được để ép tao vào trong rồi quay video để tố cáo đó. cái đó mà kêu bắn team? cái đó là solo tự do thích kill thèm nào thì kill mà? mà hk phải thích kill thằng nào cug có nghĩa là chỉ mỗi 1 thằng đâu nhé!
  Bài viết hay nhất28
longhackmc đã viết:-Ngay đoạn đầu tiên (0:01) có 1 người tên  “commandt” hay đại loại z đó chính là chủ acc bạn ý
Và e là đoạn cuối của 0:01 em nói vs nó nội dung : đến khi trả a nhựt 500k nha, z là đã dó rồi như a nhựt đã bít lúc đó là em đang onl acc đó và anh ý send nhầm tiên cho em, mấy anh đọc theo điệu dọng thì có thể biết là người người đang chơi acc death hk bít pass2 của acc => hk phải chủ acc, hoặc đại loại là hk thể rút tiền ra chả cho nhựt.
Và ngay đoạn 0:27 đã thể hiện dõ là người đang chơi acc death hk bít pass2 lại 1 lần suy ra => hk phải chủ acc.
Vậy đã đủ bằng chứng để chứng minh em vô tội chưa? Và hình thức sử phạt người kiện người vô tội thì ra sao đây. Cái này thì anh huy lo đi nhé
ừ lúc đó ta có trong game và anh Nhựt send tiền nhầm acc ( tên trùng Death ) , và FallKon chơi acc [F.B.I]Death , nhìn cái kiểu cười là biết rồi :D , còn thằng hacker_long gì đó thì ko để ý :))
  Bài viết hay nhất29
Ủa cái đó là war theo team và thằng trên cây mi bắn là team của ta, lúc đầu bắn mi ta thấy k bug mà bắn chẳng mất máu nên ta mới bám theo bắn mi để quay clip
  Bài viết hay nhất30
GodOfWar đã viết:
longhackmc đã viết:-Ngay đoạn đầu tiên (0:01) có 1 người tên  “commandt” hay đại loại z đó chính là chủ acc bạn ý
ừ lúc đó ta có trong game và anh Nhựt send tiền nhầm acc ( tên trùng Death ) , và FallKon chơi acc [F.B.I]Death , nhìn cái kiểu cười là biết rồi :D , còn thằng hacker_long gì đó thì ko để ý :))
Cảm ơn thằng bạn tốt :D
kết thúc rồi mói vào cmt @20 @yy180 @yo19 @327 
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết