tố cáo st.red ỷ quyền hiếp yếu

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

thực sự là rất ức chế thằng này, nhỏ tủi mà dc làm quản lý nên sinh nông nổi, vào game bắn tui, nó bắn BB tui bắn M4, bắn head shot nó rồi nó ức chế, làm gì gì đó cái tui chết, ko ai thấy tui nữa, tui cũng ko bắn dc luôn, thằng này ỷ quyền hiếp dâm yếu :(

đề nghị xe lý ngiêm túc

tố cáo st.red ỷ quyền hiếp yếu - Page 7 30j7eht
  Bài viết hay nhất91
anh bogs nói chí lý, săn nó đê
  Bài viết hay nhất92
Close topic đi , t đã để nó dìm rồi chúng nó cứ cmt , bài này nó lên top 10 cmt thì sác cmn định thằng Dragonviper nổi tiếng :)) 
  Bài viết hay nhất93
FapPer.3rd_sever đã viết:đm tao hết chịu nổi rồi nhé đm trả tiền tao k tao hỏi 1 câu cuối 4tr hôm qa tao kêu đưa tao mà đéo đưa m thích giả vờ k nghe thấy k trong này thì kêu rồi sẽ trả bây h mày tính thế nào? con pink  nói trc tao là người rất biết giữa tiền chẳng qa thằng thịnh là bạn tao tao mới cho0 nó 2000 tao còn tiếc nữa đấy khôn hồn thì đưa đây kẻo vào game tao săn tao chửi cho
ĐỰu bác làm j xoắn thế =) @42 @32 @bang @hihe1 @ocmau @blur 
  Bài viết hay nhất94
St.Red đã viết:
FapPer.3rd_sever đã viết:đm tao hết chịu nổi rồi nhé đm trả tiền tao k tao hỏi 1 câu cuối 4tr hôm qa tao kêu đưa tao mà đéo đưa m thích giả vờ k nghe thấy k trong này thì kêu rồi sẽ trả bây h mày tính thế nào? con pink  nói trc tao là người rất biết giữa tiền chẳng qa thằng thịnh là bạn tao tao mới cho0 nó 2000 tao còn tiếc nữa đấy khôn hồn thì đưa đây kẻo vào game tao săn tao chửi cho
ĐỰu bác làm j xoắn thế  =) @42 @32 @bang @hihe1 @ocmau @blur 
Săn thấy mie nó đi , nó tiếc tiền hơn cả m nữa đấy  @yy204  @yy204 
  Bài viết hay nhất95
chuyện j zậy red !!
  Bài viết hay nhất96
KuzuriGMD đã viết:
St.Red đã viết:

Tiền cày bao nhiêu năm sao ko quý đc m... Cả năm may ra đc căn nhà :))
  Bài viết hay nhất97
ÔngGiàTeen đã viết:cái lũ ST thì không biết thế nào, còn bác ST.red này thì rr lắm  @nammoi 
định mệnh mi nói ai lũ !! tát chết mẹ mi chừ
  Bài viết hay nhất98
mà cái zụ 4tr chi rứa ???
  Bài viết hay nhất99
St.Pink đã viết:mà cái zụ 4tr chi rứa ???

Thì lập mẹ 1 cái toppic ra mà hỏi. Chuẩn bị lên top. Bớt comment đi
  Bài viết hay nhất100
St.Pink đã viết:chuyện j zậy red !!
có chi mô...Thấy hắn bức xúc gớm  @50 
  Bài viết hay nhất101
KuzuriGMD đã viết:
St.Red đã viết:
Klq nhưng kệ cm mấy chú @49
  Bài viết hay nhất102
War nhau ghê quá
Close Topic.
  Bài viết hay nhất103
Bạn không có quyền trả lời bài viết