Bạn Nghĩ Thế Nào Về ToPic Của Tôi[ 22 phiếu ]

• 1. Nhảm Vãi
    23%
    5
  • 2. Tôi Đồng ý
    59%
    13
  • 3.Thế Nào Cũng Được
    18%
    4

You are not connected. Please login or register

Mong anh [VN]N_Huy Sẽ Đọc Qua ToPic Này

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

em thì em cũng chả phải ai to tát chỉ là muốn anh [VN]N_Huy đọc qua topic rồi có ý kiến thôi ( như nào thì kệ anh, đây là server của anh mà). @cam  @cam 
thôi vào thẳng vấn đề chính  @nammoi  @nammoi  @nammoi  . server bây giờ quá loạn lạc chẳng khác gì cái bãi chiến trường  @TV  @TV  @yo19  @yo19  , server có 20 đứa thì ít cũng 15 đứa là ql. trong khi đó chúng nó phá, quậy, cậy newb,quản lý trả làm gì được ngoài mấy cái trò /c trungphat, /c hoama, /c daysong
mà đã thế gần như lệnh nào cũng làm cho mình bị die hoặc mất máu.
có mỗi cái lệnh /c kick thì phải dưới ql2 mới kick dc  @yy180  @yy180 còn lệnh /c kickid thì phải ql6-7 gì đó ( cái này em ko biết nó toàn đề [0] ).
đành chịu thoát game ==!.
bây giờ anh xem xét thế nào về vấn đề quản lý và các lệnh đi. bây giờ quản lý cũng = hòa lấy danh cho nó oai chả làm được gì  @327  @327 
Xin hết ạ.vậy anh em vào góp ý kiến nhé gạch đá em chịu hết. chứ đừng khóa topic này của em
  Bài viết hay nhất16
bây h chẳng muốn vào chơi nữa :))
  Bài viết hay nhất17
Giờ vào thì chỉ có vác cây stubby đi tìm người solo thôi chứ chẳng biết phải làm giề :))
  Bài viết hay nhất18
[Sunny]Shin đã viết:Giờ vào thì chỉ có vác cây stubby đi tìm người solo thôi chứ chẳng biết phải làm giề :))
shin còn pro con 43 chắc nó k giám động đến thui chứ. bọn tui zo game đi xe còn không iên ==!
  Bài viết hay nhất19
Thằng R.I.P nó chỉ đc cái dance vs lại cái cắn chộm là giỏi. Chứ có éo gì hay
  Bài viết hay nhất20
Thằng R.I.P với thằng Pink là 1 , nó máu chiến lắm ...
  Bài viết hay nhất21
St.Pink với R.I.P là 2 chứ ko phải 1 . R.I.P là e mình :) Pink biết game này cũng nhờ nó bày chơi  @29 , với lại năm nay nó mới lên lớp 10 à . cái tuổi trẻ trâu , thích hiếu chiến , mấy bạn đừng để ý  @83 
  Bài viết hay nhất22
Nami đã viết:T thì thích BK ngày xưa hơn bây giờ. BK bây giờ xàm vl. Nên chẳng muốn chơi tí nào, nhìu membie cũ của BK cũng bỏ BK vì cái mới bây giờ.
BK ngày xưa vui, không có cái vụ mất máu vì các lệnh, bị 15s khi sử dụng lệnh,...bla...bla... Ức chế vl
BK ngày xưa vào thì chơi là có mục đích hết, kiếm tiền + mua xe + mua nhà,... rất sướng. Còn bây giờ thì giết người đc không bao nhiu tiền mà còn bị đẩy ra sông @@. Nãn => Bỏ
đồng ý với quan điểm của bạn :>
  Bài viết hay nhất23
St.Pink đã viết:
Nami đã viết:T thì thích BK ngày xưa hơn bây giờ. BK bây giờ xàm vl. Nên chẳng muốn chơi tí nào, nhìu membie cũ của BK cũng bỏ BK vì cái mới bây giờ.
BK ngày xưa vui, không có cái vụ mất máu vì các lệnh, bị 15s khi sử dụng lệnh,...bla...bla... Ức chế vl
BK ngày xưa vào thì chơi là có mục đích hết, kiếm tiền + mua xe + mua nhà,... rất sướng. Còn bây giờ thì giết người đc không bao nhiu tiền mà còn bị đẩy ra sông @@. Nãn => Bỏ
đồng ý với quan điểm của bạn :>
đừng có dỡn. nó bảo nó "là pink đấy" "thì sao" ????????????????????????????? thế thì đừng có hỏi tại sao?
  Bài viết hay nhất24
pink chỉ nói vậy thôi , tin hay ko tuỳ mí bạn :)
  Bài viết hay nhất25
con Pink nói láo vãi !!!!!!!
  Bài viết hay nhất26
longhackmc đã viết:em thì em cũng chả phải ai to tát chỉ là muốn anh [VN]N_Huy đọc qua topic rồi có ý kiến thôi ( như nào thì kệ anh, đây là server của anh mà). @cam  @cam 
thôi vào thẳng vấn đề chính  @nammoi  @nammoi  @nammoi  . server bây giờ quá loạn lạc chẳng khác gì cái bãi chiến trường  @TV  @TV  @yo19  @yo19  , server có 20 đứa thì ít cũng 15 đứa là ql. trong khi đó chúng nó phá, quậy, cậy newb,quản lý trả làm gì được ngoài mấy cái trò /c trungphat, /c hoama, /c daysong
mà đã thế gần như lệnh nào cũng làm cho mình bị die hoặc mất máu.
có mỗi cái lệnh /c kick thì phải dưới ql2 mới kick dc  @yy180  @yy180 còn lệnh /c kickid thì phải ql6-7 gì đó ( cái này em ko biết nó toàn đề [0] ).
đành chịu thoát game ==!.
bây giờ anh xem xét thế nào về vấn đề quản lý và các lệnh đi. bây giờ quản lý cũng = hòa lấy danh cho nó oai chả làm được gì  @327  @327 
Xin hết ạ.vậy anh em vào góp ý kiến nhé gạch đá em chịu hết. chứ đừng khóa topic này của em
Em cũng đồng ý vs ý kiến của long
  Bài viết hay nhất27
ghét mấy thg rút tiền mua rocket bắn khi đang solo
  Bài viết hay nhất28
T ghét mấy thằng ST cứ bay vào làm loạn ...
  Bài viết hay nhất29
KuzuriGMD đã viết:T ghét mấy thằng ST cứ bay vào làm loạn ...

t ko ghét mấy thằng kia. t ghét nhất là con Rip ấy. Con my_love đó. Chỉ đc cắn trộm là hay
  Bài viết hay nhất30
Nói chung, đợt này tốt nhất N_Huy nên mở chiến dịch thanh lọc quản lý. Ngày trước N_Huy bênh vực Member, vô tình để Member leo lên đầu quản lý
Bây giờ thì sao, bênh vực quản lý, à thế là đám quản lý lại leo lên đầu quản lý cấp cao hơn
Như mình nè, Admin Tối Cao nè. Chỉ là hư danh, bị Member chọc tới nổi nóng. Rồi không quản được đám QL khác dù bọn nó toàn QL 2~4, chửi tục, chửi thề không thể Kick cảnh cáo. Đành phải khóa Acc dù đó là hình phạt nặng nhất
Cho nên N_Huy xem xét, thanh lọc QL, lập 1 Team quản lý bọn quản lý. Nhìn bọn nó lộng mà hết muốn vào Server chơi luôn :))
Đồng ý với longhackmc :))
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết