Bạn Tán Thành Với Ý Kiến Nào Của Mình![ 14 phiếu ]

• 1. Mình Tán Thành cả 2 Phần
    57%
    8
  • 2. Mình Chỉ Tán Thành Phần 2
    14%
    2
  • 3. Mình Chỉ Tán Thành Một Ít Ở Phần 2
    21%
    3
  • 4. Nhảm Vồn! del Topic Đi Cho Lẹ
    7%
    1

You are not connected. Please login or register

Yêu Cầu Anh N_Huy Xem Xét Nhớ Chứ Nhảm Lắm Rồi!

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Cộng Hòa Xã Hội Chủ nghĩa Bk Server

Độc Lập - Tự Do - Chém Giết
Đơn Xin Anh N_Huy Xem Xét

Ngày 9 Tháng 8 Năm 2014

Người Làm Đơn: Đào Thành Long ( [F.B.I]Fallkon ).
Nội Dung Đơn Như Sau Gồm Có 2 Phần Chính:

1- lệnh /c kick, lệnh này để làm gì? để kick bọn chưa nạp thẻ? hay để làm cảnh, để mặc mấy đứa ql2+ trờ lên nó hack nó chửi, nó sỉ nhục ql cấp cao!
2- chế đồ bảo vệ newb! từ trước đến giờ newb bao giờ mà chẳng bị săn? anh thử hỏi bọn memb trong game ( ít nhất là 2 năm gần đây)  "Gần Như" thằng đíu nào chả bị memb săn? đến em còn bị săn cả tháng nhưng vẫn chơi game đấy thui?
+ cái chế độ săn newb anh nên bỏ đi mà thay vào đó là lệnh anti spam kill!
+ Để Cho Memb tự tìm sư phụ, clan để được bảo vệ! nếu còn các Bạn Muốn Tự lập, Ok nếu bạn Có Lòng Với Game Gta Này! đó mới chính là gta-er đích thực! OK

Kí Tên
--FallKon--
Ae Vote Nhé! Mong Các Anh Quản Lý Forum Giúp Em Về Vấn Đề Vote Phát Hiện Ai clone Hoặc vote mà ko Điểm Danh Thì banned Cảnh Cáo Hộ Em!
Trân Thành Cảm Ơm Mọi Người Đa Đọc Hết @khi20 @khi20
  Bài viết hay nhất16
longhackmc đã viết:
[BK]N_Vu đã viết:T chọn cái 4
P/s: mà a huy cũng lên hủy cái chế độ săn newb đi , rất là mất thời gian và ức chế , anh cho server. Về như hồi xưa thì hay . Nhớ cái hồi miệt mài chơi từ sáng đến tối , mà giờ anh lại cho ra cái chế đọ săn newb này ra , khi kill nó thì bay ra đảo , hồi máu thì mãi mới đầy. , 15s lúc bị bn nó kill ms sử dụng đc leh. Ấn hơi tí là anti spam rất ức chế còn chưa ns đến newb trẩu . Nhớ hồi xưa chơi miệt mài giờ thì vào chưa đầy 15" /c thoatgame. , mình chỉ canh lúc sẻver có mem cũ thì vào ns chuyện tí , lúc sv toàn newb k có mem cũ thì mih cũng chả thèm vào :((
Vồn vào mà ăn chửi à :v ngu gì nhưng mà mình cố lắm mới onl 30p
ngày sưa ư? hack à có /c kick ngày nay à chửi nè, hack nè, quậy quá thái độ nè, bla bla nè hơi tý lại trẩu trẩu, đéo hiểu cái thằng cc nào nghĩ ra từ trẻ trâu đầu tiên VN luôn
2 Từ trẻ trâu là do Ae Hài VL nghỉ ra nhé Long :)) 
  Bài viết hay nhất17
KuzuriGMD đã viết:Cái vụ kill newb là ra đảo a Huy hạ xuống còn 70 máu đi , 80 máu hồi nó bảo " Bạn Vẫn Còn Khỏe Mạnh " thì hồi máu và về = niềm tin :)) , như hồi trước em bị ra đảo mà hồi ko đc phải /kill , đúng lúc thằng st.pink bị kth thế là em bị oan asd 
90 máu đã !mau dc rùi cụ  @sss @sss 
  Bài viết hay nhất18
KuzuriGMD đã viết:
longhackmc đã viết:
P/s: mà a huy cũng lên hủy cái chế độ săn newb đi , rất là mất thời gian và ức chế , anh cho server. Về như hồi xưa thì hay . Nhớ cái hồi miệt mài chơi từ sáng đến tối , mà giờ anh lại cho ra cái chế đọ săn newb này ra , khi kill nó thì bay ra đảo , hồi máu thì mãi mới đầy. , 15s lúc bị bn nó kill ms sử dụng đc leh. Ấn hơi tí là anti spam rất ức chế còn chưa ns đến newb trẩu . Nhớ hồi xưa chơi miệt mài giờ thì vào chưa đầy 15" /c thoatgame. , mình chỉ canh lúc sẻver có mem cũ thì vào ns chuyện tí , lúc sv toàn newb k có mem cũ thì mih cũng chả thèm vào :((
ngày sưa ư? hack à có /c kick ngày nay à chửi nè, hack nè, quậy quá thái độ nè, bla bla nè hơi tý lại trẩu trẩu, đéo hiểu cái thằng cc nào nghĩ ra từ trẻ trâu đầu tiên VN luôn
thằng tó nào nghĩ ra đầu tiên chứ!
  Bài viết hay nhất19
KuzuriGMD đã viết:
ThanhHung_2000_Mc đã viết:Cái này có mà để thằng Kuzuri nó lạm dụng ! nhiều người nghỉ game vs nó
Ai lạm dụng biết ko  @29  @29 
Thôi câm mồm giùm tao Thanhhung .... thằng Rẻ R*** như mày con to mồm S** ra từ Kuzuri lạm dụng à ... cho xin cái bằng chứng rồi hẳng sủa nhá  ^^ 
  Bài viết hay nhất20
KuzuriGMD đã viết:
longhackmc đã viết:
gọi nó = ku dc rồi :))
  Bài viết hay nhất21
ThanhHung cút khỏi topic là đc rồi :)). Óc chó :))
  Bài viết hay nhất22
Ăn nói như...
  Bài viết hay nhất23
KuzuriGMD đã viết:
ThanhHung_2000_Mc đã viết:Cái này có mà để thằng Kuzuri nó lạm dụng ! nhiều người nghỉ game vs nó
Ai lạm dụng biết ko  @29  @29 
nói làm  j cho tốn hơi vs thg trẩu  @yy204 @yy204 @yy204 @yy204 
  Bài viết hay nhất24
Tao chỉ thấy thằng lạm dụng nhiều nhất là mày thôi :)) Phắn đi cho mọi người bình yên
  Bài viết hay nhất25
t chỉ muốn BK như hồi xưa :(
  Bài viết hay nhất26
Nói Chung Là mấy thằng chơi xưa h 1 là máy không đủ cấu hình chơi mấy game khác,2 chơi trung thành với server :)) mà đa số vì member bây giờ mà mấy thằng hồi xưa đi hết .
  Bài viết hay nhất27
tui cũng rứa đó . Lúc đầu chơi nick [VN]Be_0 bị thần killerbip nó săn hoài ,tui cũng chẳng phản ánh j , mem cũ bắt nạt mem mới , thấy bt lắm !! mà cũng nhờ bị săn đó nên giờ cũng cao tay lên đc 1 chút :)) .
P.s : đồng ý vs quan điểm của bạn :D
  Bài viết hay nhất28
St.Pink đã viết:tui cũng rứa đó . Lúc đầu chơi nick [VN]Be_0 bị thần killerbip nó săn hoài ,tui cũng chẳng phản ánh j , mem cũ bắt nạt mem mới ,  thấy bt lắm !! mà cũng nhờ bị săn đó nên giờ cũng cao tay lên đc 1 chút :)) .
P.s : đồng ý vs quan điểm của bạn :D
Cho chết , cái tội săn ta ^^ 
  Bài viết hay nhất29
Ngoài ra cái zụ mà quyền lực ko tăng theo quân hàm . Thấy nó nhảm nhảm sao á , mất đi tính cạnh tranh của game . Tui nghĩ là nên để lại như cũ thì tốt hơn
  Bài viết hay nhất30
St.Pink đã viết:Ngoài ra cái zụ mà quyền lực ko tăng theo quân hàm . Thấy nó nhảm nhảm sao á , mất đi tính cạnh tranh của game . Tui nghĩ là nên để lại như cũ thì tốt hơn
Ừ, để rồi, Quản Lý lạm dụng tràn lan, Quản Lý mất dạy khắp nơi, Quản Lý xàm lol đầy rẫy. Được cái QL2 là bố Gta rồi, chửi QL cấp cao thoải mái, không kick được, à mà dù có kick được thì bày trò Fake Nick kích động cho người ta chửi rồi chụp hình up Forum (Đờ Fuckkk).
Pink chọn cái nào? Game nhảm hay Quản Lý xàm lol thích cưỡi lên đầu Pink?
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết