ủng hộ cho mình một chút vốn để lập clan [Hunter]. cám ơn mọi người nhiều

Bài viết hay nhất1
mong các bạn cho mình chút vốn để lập clan [Hunter]. nếu ai ủng hộ mình sẽ biết ơn người đó lắm @yeu 
mog các bạn ủng hộ cho mình. minh xin chân thành cảm ơn
  Bài viết hay nhất2
ka nài khó :v 1 clan cần ít nhất 5tr + 7 memb cả chủ clan là 8 người! ( mới chỉ là yêu cầu chính )
yêu cầu phụ ( ngày sưa k bít có xài k chứ h k xài nữa rồi ) 1 oto , 1 moto
  Bài viết hay nhất3
oh. mình chỉ xin chút vốn thui chứ 1 mình mình làm sao lo hết dc đây :(
  Bài viết hay nhất4
lướt éo bằng ai mà đòi lặp clan, về quê chăn vịt đê @42 @42 @42 
  Bài viết hay nhất5
ra solo dance nè bạn. mình ko giỏi cái đó
  Bài viết hay nhất6
Chú dra nói vừa phải thôi nhaz, người ta là member mới, người ta ko bik thì nói cho người ta bik cần gì phải nói thế. Chú nói thế chú là dân pro rồi hả, vô game vẫn ăn hành như thường. Haizzzz chú này thik thể hiện vãi
  Bài viết hay nhất7
kì này phải lập clan [Trẻ trâu] dành cho dra thui
  Bài viết hay nhất8
Bạn chơi thêm 10 năm nữa đi rồi hãy lập clan , mình sẽ đợi bạn @72 
  Bài viết hay nhất9
Khuyên bạn nên tự lập là chính đi, việc lập Clan cũng nhờ người khác góp vốn thì mất đi ý nghĩa hoàn toàn của chữ cái CLAN
Trước giờ có rất nhiều Clan được thành lập là do Chủ Clan cùng với Member đã ngày đêm cày cuốc để có tiền lập Clan đấy. Tệ lắm cũng xin trợ giúp vài trăm nghìn, nhưng tự kiếm vẫn là chính bạn ơi.
Mình là Chủ Clan Mafia nên mình rất hiểu vấn đề này, thực ra trước đó mình chỉ là Member thường và Chủ Clan của mình là [Mafia]Man.UNT, tuy bắn không tốt nhưng vẫn cố gắng cày cuốc và huy động lực lượng để có tiền lập Clan.
Và cũng vì thích cái tính cách đó nên trước giờ trong Gta mình chỉ ở một Clan duy nhất và không như những người khác toàn 2 Clan trở lên
Như vậy, muốn được Mem nể phục và ở lại hoạt động với bạn thì. Tự cày đi nhé.
Thân.
  Bài viết hay nhất10
cám ơn bạn đã góp ý kiến.
  Bài viết hay nhất11
K đi gít hoặc săn người thì bạn nạp card ủng hộ server 50k = 1.000.000 $ trong game rồi
  Bài viết hay nhất12
minh la hoc sinh lay dau ra 50k
  Bài viết hay nhất13
Huy.RapperTH đã viết:Khuyên bạn nên tự lập là chính đi, việc lập Clan cũng nhờ người khác góp vốn thì mất đi ý nghĩa hoàn toàn của chữ cái CLAN
Trước giờ có rất nhiều Clan được thành lập là do Chủ Clan cùng với Member đã ngày đêm cày cuốc để có tiền lập Clan đấy. Tệ lắm cũng xin trợ giúp vài trăm nghìn, nhưng tự kiếm vẫn là chính bạn ơi.
Mình là Chủ Clan Mafia nên mình rất hiểu vấn đề này, thực ra trước đó mình chỉ là Member thường và Chủ Clan của mình là [Mafia]Man.UNT, tuy bắn không tốt nhưng vẫn cố gắng cày cuốc và huy động lực lượng để có tiền lập Clan.
Và cũng vì thích cái tính cách đó nên trước giờ trong Gta mình chỉ ở một Clan duy nhất và không như những người khác toàn 2 Clan trở lên
Như vậy, muốn được Mem nể phục và ở lại hoạt động với bạn thì. Tự cày đi nhé.
Thân.
a Huy Nói Chuẩn :)) Nếu Bạn Muốn Kêu gọi quyên góp. Bước 1: hãy kiếm những người đồng hành cùng bạn trong suốt quá trình chơi game ( ít nhất là bạn bè game hoặc là memb, quản lý clan ) bạn nên chơi càng thân càng tốt ( chú ý là muốn lập clan thì hãy tìm những newb mới như bạn và cug chưa có clan ).
rần rần đủ tiền rồi thì tự bầu nhau lên làm chủ clan, phó clan, memb bla bla, cái đó là tùy các bạn ( mik ước có 1 clan như thế lắm, bời vì như thế họ sẽ rất đoàn kết mà có chửi nhau thì cũng chỉ chửi theo kiểu bạn bè thân rồi chửi như đùa :v
vậy nên bạn hãy bắt đầu kiếm 7 người bạn cùng bạn tiến đến con đường mà bạn ước muốn nhé.
Chúc Bạn Thành Công ( :)) có gì sau nài mik share cho tý :)) )
  Bài viết hay nhất14
petertrivien96 đã viết:minh la hoc sinh lay dau ra 50k
Vào game đi mình gửi cho 50k tiền GTA :)) 
P/s : nếu thực sự muốn có clan thì , chơi tâm huyết với sv , cày tiền , kiếm ng cùng lập , bla bla .... 
P/s 2 : hóng clan mới  @yeu 
  Bài viết hay nhất15
petertrivien96 đã viết:minh la hoc sinh lay dau ra 50k
bạn cứ đùa :v 1999 thì cug lớp 10
chỉ cần 10k bạn sẽ dc mở khóa chế độ giết người , xe lửa? các chức năng vip...! chỉ cần 10k VND bạn có thể sử dụng được 1 tháng
nếu chăm chỉ học lướt từ 1 người nào đó dạy thì khoảng 2-5 ngày là biết lướt qua qua đủ solo chơi bời nghịch nghịch và quan trọng nhất là kiếm được tiền :v
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết