Xét duyệt làm Moderator

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Chào các bạn... Lâu rồi cũng không lập toppic nhỉ :3 Giờ thì lập toppic cho anh em bình trọn nhé. Mà thôi vào vấn đề chính lun. Mình cũng chơi sever này cũng gần được 2 năm rồi, vả lại chưa có thành tích gì. Nay mình lập toppic này mong mọi người góp ý chia sẻ giùm mình làm Moderator. Các bạn chỉ cần comment phía dưới toppic Và mình cũng mong mọi người hãy dùng lời lẽ tốt để vote cho mình lên Moderator.....

P/s: toppic này sẻ được theo giõi trong vòng 7 ngày nhé. Và những comment của bạn sẽ đưa mình lên Moderator nhé... Mong m.n vote cho mình những lời lẽ tốt đẹp nhé. Comment càng nhiều thì tỷ lệ mình lên làm Mod càng cao... :))
  Bài viết hay nhất21
Ăn được chứ :D
  Bài viết hay nhất22
CloseDeath đã viết:
heoqua123 đã viết:
The Bee đã viết:Chào các bạn... Lâu rồi cũng không lập toppic nhỉ :3 Giờ thì lập toppic cho anh em bình trọn nhé. Mà thôi vào vấn đề chính lun. Mình cũng chơi sever này cũng gần được 2 năm rồi, vả lại chưa có thành tích gì. Nay mình lập toppic này mong mọi người góp ý chia sẻ giùm mình làm Moderator. Các bạn chỉ cần comment phía dưới toppic Và mình cũng mong mọi người hãy dùng lời lẽ tốt để vote cho mình lên Moderator.....

P/s: toppic này sẻ được theo giõi trong vòng 7 ngày nhé. Và những comment của bạn sẽ đưa mình lên Moderator nhé... Mong m.n vote cho mình những lời lẽ tốt đẹp nhé. Comment càng nhiều thì tỷ lệ mình lên làm Mod càng cao... :))

2 NĂM CHÚ NHÌU HƠN TA WA :)) 4 năm choi gta chưa được làm Smod nek =]]
Smod là gì,có ăn đc không
Ăn đk như thịt gà lun
  Bài viết hay nhất23
Heo quay ngon hơn mà thím =]]z
  Bài viết hay nhất24
KuzuriGMD đã viết:Heo quay ngon hơn mà thím =]]z
Thịt Chó chấm Mắm tôm ngon hơn
  Bài viết hay nhất25
Cho Bee 1 phiếu :D
  Bài viết hay nhất26
Bee 1 phieu luon
  Bài viết hay nhất27
mọi người tiếp tục cho nhận xét về thành viên The Bee nhé ... vẫn đang trong thời gian lên danh sách Trial - Moderator ( MOD Thử nghiệm của diễn đàn )
  Bài viết hay nhất28
1 phiếu cho Bee Lun @20 @20
  Bài viết hay nhất29
heoqua123 đã viết:
The Bee đã viết:Chào các bạn... Lâu rồi cũng không lập toppic nhỉ :3 Giờ thì lập toppic cho anh em bình trọn nhé. Mà thôi vào vấn đề chính lun. Mình cũng chơi sever này cũng gần được 2 năm rồi, vả lại chưa có thành tích gì. Nay mình lập toppic này mong mọi người góp ý chia sẻ giùm mình làm Moderator. Các bạn chỉ cần comment phía dưới toppic Và mình cũng mong mọi người hãy dùng lời lẽ tốt để vote cho mình lên Moderator.....

2 NĂM CHÚ NHÌU HƠN TA WA :)) 4 năm choi gta chưa được làm Smod nek =]]

Hớ Hớ Smod tưỡng dễ làm hả :))
  Bài viết hay nhất30
Tks Các bạn ở trên đã Vote cho mình nhé.....
P/s: Cho mỗi bạn 1 Thanked :v
  Bài viết hay nhất31
Bee 1 phiếu nhé
  Bài viết hay nhất32
KuzuriGMD đã viết:Bee 1 phiếu nhé

Kuzuri 1 Thanks nhé :))
  Bài viết hay nhất33
Cho bee 1 phiếu nhá :3 :3
  Bài viết hay nhất34
thinh11 đã viết:Cho bee 1 phiếu nhá :3 :3

Tks Bạn Thịnh... :3 :3
  Bài viết hay nhất35