Tố Cáo Thành Viên : Tony Fram Kill Trong Game !

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Sau Khi tôi zo ắc [F.B.i]ThanhHung Chơi ! Trong server có mấy người ! Tôi Thoát Ra ngoài Fake ắc . Tối thấy Tony vs Thằng Fake Nick Tôi là [DKM]ThanhHung nó k đăng ký và Tony Đã Fram kill ! Clip này là thằng Fake [DKM]ThanhHung Gửi cho tôi ! Vã cả thằng bạn tony

Mong Anh Huy sử Thích Đáng ! Bây nâu nay thằng Tony đã nhiều lần Fram kill ! Bây giờ mới có đủ chứng cứ để tố cáo ! Do trính thằng bạn nó send clip cho tôi nữa chứ ! Móng ah Huy truy sét cả 2 nick ! Và Thằng [MAfia]mr.alone Đã đòi chia tiền :D Móng Anh huy sử luân cả thằng này nữa cái tội ( K tố giác tội phạm mà còn lợi dụng nữa )

@troll21 @troll21 @troll21 @troll21

TOny Đéo Ngờ Bị thằng bạn nó Troll ! @troll2 @troll2

Bài viết hay nhất31
tao làm đek gì có bạn chơi gta mà k hề thân với ai cả từ trong gta đến ở ngoài
a chỉ có 1 mình 1 ngựa thôi nhé Thanh Hung :D
  Bài viết hay nhất32
Nó phán cứ như đúng rồi ấy asd
  Bài viết hay nhất33
dis me that dang thuong cho Tony mat lol :))) @47 @47 @47 @47
  Bài viết hay nhất34
Chung đã viết:dis me that dang thuong cho Tony mat lol :))) @47 @47 @47 @47
Cảnh cáo lần 1, không VVH trên forum, lần nữa ra đảo 3 ngày chơi  @47
  Bài viết hay nhất35
Tốt nhất nên khoá topic này lại ngay trách gây tốn tài nguyên 4r. Vụ này đã xử xong cả rồi, cả hai đều bị xử nên khoá topic là vừa rồi!
  Bài viết hay nhất36
Tốt hơn hết là để nó tự dìm :v, sau này có ng đào lên cho thằng ThanhHung nhục chơi :v
  Bài viết hay nhất37
Vãi chú ác vừa thôi chứ, thịnh hay ai vào khóa topic zùm đi nào !
  Bài viết hay nhất38
Tui chỉ khóa đc Topic của Sunny thôi chứ topic này sao khóa đc, chú haitac này thích đùa @troll12 @troll12
  Bài viết hay nhất39
thinh11 đã viết:Tui chỉ khóa đc Topic của Sunny thôi chứ topic này sao khóa đc, chú haitac này thích đùa @troll12 @troll12
Yên tâm HẢi tặc lên bệnh viện rồi
  Bài viết hay nhất40
Đúng rồi đấy :v
  Bài viết hay nhất41
A xuất viện về rồi đây^^ yên tâm đi nhaz:D
  Bài viết hay nhất42
Thằng Quay Video Gửi Cho Bạn ? Tức Là Hai Bạn Thông Đồng Với Nhau Để Tố Cáo Tony ?? Đắng . . . À Mà Thôi !
  Bài viết hay nhất43
Siêu Đạo Chích đã viết:Thằng Quay Video Gửi Cho Bạn ? Tức Là Hai Bạn Thông Đồng Với Nhau Để Tố Cáo Tony ?? Đắng . . . À Mà Thôi !
Không phải thế đâu https://vc-mp.forumvi.com/t3398p20-topic#48944 vào đây mà xem
Thằng ThanhHung clone để cho Tony nó bị oan đấy :v
  Bài viết hay nhất44
Bạn không có quyền trả lời bài viết