show Pcj skull by Peter

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

đây, vì thế e mới cho tên nó là Skull,
m.n cho e ý kiến [You must be registered and logged in to see this image.]
  Bài viết hay nhất16
định mệnh!!!
Chửi nhau tren này có bị bann nick ko z ta
  Bài viết hay nhất17
[VCPD]POLICE đã viết:Thằng Ringo ngu vãi skin đây chỉ lớp da bên ngoài của xe , texture là bề mặt  ngu thì im đê giống như cái vụ mày nói gta sa đẹp hon gta iv @troll21 @troll21 @troll21 @troll21 @troll21

Ta nói Gta Sa Ngon Hơn V Đó @cam nếu ko xét về cấu hình thì Gta sa Chiếm ưu thế nhìu hơn V ^^ ^^
  Bài viết hay nhất18
[VCPD]POLICE đã viết:skin xấu nhất tao từng thấy (most ugly i ever seen) . Cái này mà đăng lên gtagaming chắc chả thằng nào dow về lam cai ji

Chú nói Skin đó Xấu Vậy Chú Thử Làm 1 Skin xe thử xem @ocmua
  Bài viết hay nhất19
nó không biết làm đâu anh, em thách đấu nó còn sợ kìa
  Bài viết hay nhất20
thằng dog này ngu mà cứ sủa nhé, xin lỗi a heoqua nhưng e ko nhịn đc thằng chó đẻ này, ringo làm xe pcj đã hơn mấy năm loại dog như mày mới chơi gta làm cc gì vào đây mà sủa hả. Ringo làm xe ai cũng phải công nhận là đẹp có tiếng đó giờ mày vào đây nói ringo ngu thì nhìn lại bản thân mình nhé, bản thân éo bik làm xe, tao sợ mày còn éo bik file txd và file dff là gì chứ đừng nói đến chuyện làm xe. Loại hậu sanh như mày sanh sau đẻ muôn mà vào đây chửi bật tiền bối đúng là dog à mà ko nên so sánh với dog, dog nó còn bik kẻ trên người dưới, người nào đáng tôn trọng thì nó tỏ ra vẻ đáng yêu còn người xa lạ thì sủa đuổi cắn. Loại mày éo bik kẻ trên người dưới thì không cần nói.
  Bài viết hay nhất21
thằng police nó ngu tiếng anh mà thik thể hiện nhỉ. Skin ở đây ám chỉ da tức là da thú, da người, da động vật làm mẹ gì mà xe có dính đến da ở trong này ko bik mà cứ sủa bậy. Texture là cấu trúc nó mới đúng, là cấu trúc xe tức ám chỉ phần biểu hiện bên ngoài của xe ngu mà cứ sủa bậy, lần đầu tiên tao mới nghe phần ngoài của xe pcj được gọi là da đó chắc phải gọi là da của xe pcj đúng là chỉ có mày. Loại như mày ko bik mà cứ sủa cho to vào rồi éo ra cái gì, vào đây mà nhờ google dạy lại đi cu :
[You must be registered and logged in to see this link.]
  Bài viết hay nhất22
bác haitac nói hay quá
  Bài viết hay nhất23
[Sunny]Haitac đã viết:thằng police nó ngu tiếng anh mà thik thể hiện nhỉ. Skin ở đây ám chỉ da tức là da thú, da người, da động vật làm mẹ gì mà xe có dính đến da ở trong này ko bik mà cứ sủa bậy. Texture là cấu trúc nó mới đúng, là cấu trúc xe tức ám chỉ phần biểu hiện bên ngoài của xe ngu mà cứ sủa bậy, lần đầu tiên tao mới nghe phần ngoài của xe pcj được gọi là da đó chắc phải gọi là da của xe pcj đúng là chỉ có mày. Loại như mày ko bik mà cứ sủa cho to vào rồi éo ra cái gì, vào đây mà nhờ google dạy lại đi cu :
[You must be registered and logged in to see this link.]
Cũng có thể nhờ bác Bing Translator dạy lại :v
  Bài viết hay nhất24
uh tụi bây mới ngu tiếng anh đó con ngữ pháp viết sai tùm lum bị người ta bắt bẽ lại sủa . SKIn va texture khác nhau nhé mấy tụi ngu , có thằng nói nói texture PCJ ko chỉ skin PCJ. Thêm một em
Hâitc ngu mà tỏ ra nguy hiểm cho ng ta biết cái ngu của mình . Texture là bề mặt giống như bề mặt của nhà cửa , đường chứ đéo có thằng nào nói texture PCJ cả NGU VL
  Bài viết hay nhất25
dốt tiếng anh mà còn nói cho người ta biết mình ngu
  Bài viết hay nhất26
[VCPD]POLICE đã viết:uh tụi bây mới ngu tiếng anh đó con ngữ pháp viết sai tùm lum bị người ta bắt bẽ lại sủa . SKIn va texture khác nhau nhé mấy tụi ngu , có thằng nói nói texture PCJ ko chỉ skin PCJ. Thêm một em
Hâitc ngu mà tỏ ra nguy hiểm cho ng ta biết cái ngu của mình . Texture là bề mặt giống như bề mặt của nhà cửa , đường chứ đéo có thằng nào nói texture PCJ cả NGU VL

Thêm một lần ngu nữa ngu mà cứ phán như thánh, mày nhấm mày giỏi hơn cả google luôn hả, có bằng chứng chỉ đại học ngoại ngữ gì ko chụp lên xem thử cái. Tao nói cho mày bik thằng dog ngu à từ skin từ lúc rockstart làm ra cái game gta này là ám chỉ nhân vật trong game, người ta nói là skin nhân vật chứ éo có ai nói skin xe cả thằng ngu ạ. Google dịch ra rõ ràng skin là da người, da đông vật thì xe pcj làm con mẹ gì có da ở đây chẳng lẻ gọi là da xe, còn texture dịch ra là cấu trúc, kết cấu chứ bề mặt ông bà già nhà mày, surface mới là bề mặt thằng ngu. Người ta thường nói là cấu trúc xe , kết cấu xe đẹp chứ éo có ai nói là da của xe đó đẹp nhé thằng ngu kia. Bản thân éo bik làm xe mà làm như mình rành, tao làm xe đã gần một năm , ringo còn hơn cả tao mấy năm, tìm hiểu về xe pcj đủ kiểu mày dc cc gì vào đây chửi tiền bối hả ? Đã ngu rồi còn ráng cải éo bik ngượng mồm
  Bài viết hay nhất27
đừng chấp nó, thằng đấy đi spam đó, report lại dòng họ nhà spam làm gì cho mệt, nó ko có chứng chỉ gì hết đâu, chỉ có cái ngu thôi
  Bài viết hay nhất28
[Sunny]Haitac đã viết:
[VCPD]POLICE đã viết:uh tụi bây mới ngu tiếng anh đó con ngữ pháp viết sai tùm lum bị người ta bắt bẽ lại sủa . SKIn va texture khác nhau nhé mấy tụi ngu , có thằng nói nói texture PCJ ko chỉ skin PCJ. Thêm một em

Thêm một lần ngu nữa ngu mà cứ phán như thánh, mày nhấm mày giỏi hơn cả google luôn hả, có bằng chứng chỉ đại học ngoại ngữ gì ko chụp lên xem thử cái. Tao nói cho mày bik thằng dog ngu à từ skin từ lúc rockstart làm ra cái game gta này là ám chỉ nhân vật trong game, người ta nói là skin nhân vật chứ éo có ai nói skin xe cả thằng ngu ạ. Google dịch ra rõ ràng skin là da người, da đông vật thì xe pcj làm con mẹ gì có da ở đây chẳng lẻ gọi là da xe, còn texture dịch ra là cấu trúc, kết cấu chứ bề mặt ông bà già nhà mày, surface mới là bề mặt thằng ngu. Người ta thường nói là cấu trúc xe , kết cấu xe đẹp chứ éo có ai nói là da của xe đó đẹp nhé thằng ngu kia. Bản thân éo bik làm xe mà làm như mình rành, tao làm xe đã gần một năm , ringo còn hơn cả tao mấy năm, tìm hiểu về xe pcj đủ kiểu mày dc cc gì vào đây chửi tiền bối hả ? Đã ngu rồi còn ráng cải éo bik ngượng mồm

Có thằng nc ngoai nào nói texture xe ko hả thằng ngu , thằng ngu ạ tiếng anh công nghệ nó khác nhau nhé , rõ ràng trên các trang
web mod gta vc đều ghi la skin xe ko co thằng ngu nao ghi tẽture . Vậy theo mày texture là cấu trúc hả , ha ha Thằng ngu công nghệ tiếng anh công nghệ tin học khác với tiếng anh thường nhé ,vậy trong 3ds max người ta add skin la add texture theo là là add cấu trúc vào đó hả . Ngu thì im mẹ đê , cần bằng anh văn của tao ko tao cho mày xem .
  Bài viết hay nhất29
Ờ thế hả thế mày đã làm xe bao giờ chưa thằng ngu, ringo đã làm xe lâu rồi và đã từng đem xe đi bán cho dân nước ngoài mày làm đc cc gì vào đây sủa hả. Mình nhìn lại trên Google nó định nghĩa skin là cái gì nhé. Skin này là da tức là fa của đông vật sống mày học lớp mấy rồi mà éo bik da là cuạvđông vật sống. Đó giờ trong gta chỉ có skin là thuộc về nhân vật thôi nhé thằng ngu. Mày lên google gõ mod skin gta nó ra cái éo gì nhé. Ngu mà đi cải bừa, bản thân thì chưa bao giờ làm xe mà cứ sủa. Thế giờ mày đem cái chữ da đó đi với chữ xe rồi mày lên mạng hỏi người ta cách làm da xe pcj coi thử nó ra cái éo gì nhé thằng ngu. Mà mày chửi tui tao ngu thử làm một chiếc lên tao coi nhé cở dog như mày thì sợ trình độ còn đéo qua peter đấy chứ đừng so sánh với tao với cả ringo. Chơi á thì ngu đéo bik lướt chơi đc vài tháng thì đi dạy đời người chơi hơn mình gần 2 năm, vào sever thì nói ngu chịu ko nổi đã thế chơi ngu nữa. Cở trấu như mày thì gta vc online đéo ai chào đoán mày. Vào game thì chơi dog, bị người khác săn thì chửi sever toàn trấu, sever đã tồn tại từ năm 2007 thế mà giờ vẫn tồn tại và phát triển, mày vào nói sever toàn trấu thì cái đéo gì nó tồn tại đến ngày hôm nay hả? Mày nên bik mày thuộc dạng trấu ngay cả admin game còn chửi thì cút mẹ nó ra khỏi sever đi là vừa
  Bài viết hay nhất30
thằng này ngu vãi, rõ ràng trên các web đó chỉ cho link down pcj chứ không cho cái nào gọi là skin pcj cả, người ta nhìn pcj thì chỉ nhận xét về phần vẽ họa tiết xe là txture chứ cả xe thì gọi là model đấy thằng ngu, có cái web nào mà cho tải cái phần ảnh từng bộ phận xe hay sao mà nói là skin hả thằng ngu, làm xe là lấy từng bộ phận trog xe ra vẽ, cái đấy gọi là txture đấy nhóc, ở đó mà web down có chữ skin xe, nó ghi là Model Pcj tức là mô hình xe đấy ngu
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết