Ae St vô đây :)

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Phải có đánh nhau sever mới náo nhiệt , mới nóng lên được . Im lặng hoài sever đóng bằng giờ :( Nghe nói clan Hunter mới lập :3 nên pink có ý kiến ri , từ ngày mai Ae St ra trận bằng cách đánh clan Hunter :v gặp ai có chữ hunter đầu là xử đẹp , ko đẹp thì ko phải St :v , bọn VCPD nữa :3 Ae St thấy rứa đc ko, cho ý kiến đi nào :D
P.s : Lâu lâu quậy xí nào ae :3
  Bài viết hay nhất31
Sao lúc đó không war 3 vs 3 hoặc 5 vs 5 mà lại rủ đi war 1 vs 1 ?
  Bài viết hay nhất32
Còn nói ta sợ clan tụi bay chứ chi :/ KO có clan nào ta ngán hết , solo 1-1 , cỡ thần ku ta bóp chết .
P.s:ta chỉ nể 1 mình Death thôu
  Bài viết hay nhất33
Ồ thế à :) đáng sợ quá
  Bài viết hay nhất34
Marshall D.Teach đã viết:Sao lúc đó không war 3 vs 3 hoặc 5 vs 5 mà lại rủ đi war 1 vs 1 ?
Cũng hỉu ra rồi đó nợ :3 Ta ko ns cái chuyện war , ta ns thái độ tụi bay chơi thôi
  Bài viết hay nhất35
Thoy thoy, chơi với mình End hoặc Bee sợ m chưa ăn đc :))
  Bài viết hay nhất36
Marshall D.Teach đã viết:Ồ thế à :) đáng sợ quá
sự thật rõ ràng ràng , mà ta ta thấy mi chơi gắn bó vs sever lâu như rứa mà răn trình độ vẫn như xưa là răn mi :v
  Bài viết hay nhất37
Marshall D.Teach đã viết:Thoy thoy, chơi với mình End hoặc Bee sợ m chưa ăn đc :))
pm hỏi nó thử ta có win được nó ko
  Bài viết hay nhất38
Ta mà bắn thật không thua gì Thinh11 đâu :)
Còn m nói thái độ :v, ý m là Mafia mạnh đem ST ra ăn hiếp à :)) , nói thẳng ra là tụi m trẻ trâu trước đấy nhá  ^^ , xem lại thái độ của m bây giờ đi, mới quay lại game mà đòi hổ báo, đòi săn clan [Hunter], clan ng khác mới lập thì để ng khác phát triển, cứ hở ra là săn, BỐ LÁO :))
  Bài viết hay nhất39
St.Pink đã viết:
Marshall D.Teach đã viết:Thoy thoy, chơi với mình End hoặc Bee sợ m chưa ăn đc :))
Cái này thì 2 chữ thôi
"tuổi lol" :))
  Bài viết hay nhất40
Marshall D.Teach đã viết:
St.Pink đã viết:
Cái này thì 2 chữ thôi
"tuổi lol" :))
Ta ns mi rồi , pm nó hỏi thử đi ta có win dc nó ko
  Bài viết hay nhất41
Win?? Nói nghe thấy nhột vai? Win ở đâu thế? Hình ảnh đâu. Video đâu? đc cái trò rứa dance + 2 súng. Thích thì ra solo 12 1 súng này.... Đừng ở đó mà nói ko ko địa địa như thế. Tiện thể tao quay clip luôn coi nó nói thế nào asd
  Bài viết hay nhất42
nhột thì gãi , ai cấm đâu :/ Họ chơi kiểu răn là quyền của người ta chứ thần này hay nhỉ . Còn ta có win dc mi hay ko thì tự mi biết lấy , đừng có nói càng càng như rứa nghe chưa
  Bài viết hay nhất43
St.Pink đã viết:nhột thì gãi , ai cấm đâu :/ Họ chơi kiểu răn là quyền của người ta chứ thần này hay nhỉ . Còn ta có win dc mi hay ko thì tự mi biết lấy , đừng có nói càng càng như rứa nghe chưa

Thì m có giỏi thí bay vào?? Mày nói ko thế ai tin nào hahaha
  Bài viết hay nhất44
Thằng kuz lắm mồm vkl bắn ngu thì ns mẹ ra lại còn t mà bắn thật thì chẳng khác éo j thằng thịnh còn mấy bọn st lần trc thằng phó clan, chủ clan tụi bay thua t vẫn chưa bt nhục là j à ?? 1 súng éo ra j còn lắm mồm bịa đặt @@
  Bài viết hay nhất45
The Bee đã viết:
St.Pink đã viết:nhột thì gãi , ai cấm đâu :/ Họ chơi kiểu răn là quyền của người ta chứ thần này hay nhỉ . Còn ta có win dc mi hay ko thì tự mi biết lấy , đừng có nói càng càng như rứa nghe chưa

Thì m có giỏi thí bay vào?? Mày nói ko thế ai tin nào hahaha
chẳng có chi gọi là bùn cười hết , hay là mi đang cười ảo . Ta ns riêng vs mi thôi , tự mi hiểu lấy
  Bài viết hay nhất46
Bạn không có quyền trả lời bài viết