Nhận làm khói màu , lửa màu , tia súng màu , đường đạn màu , vệt bánh xe có màu , đèn xe có màu neon .. ai cần thì đặt hàng vào topic này !!

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Như tiêu đề tôi nhận làm khói màu , lửa màu , tia súng màu , vệt bánh xe có màu , đèn xe có màu neon .. ai cần thì đặt hàng vào topic này !! ... và thời gian làm thì chắc 1 ngày vì tôi ko onl thường xuyên !!

Cách thức đặt hàng như sau !!!

- Cần làm : ví dụ Khói màu đỏ

Sau đó khi tôi online tôi sẽ xem và làm giúp bạn... !! Vệt bánh xe có thể in thêm hình !! nhưng phải nói rõ màu bạn muốn làm nhé !!
nếu muốn in hình vào vệt bánh xe thì bạn phải đăng 1 tấm hình đó lên đây để tôi ghép vào vệt bánh xe !!! ^^

Demo một tấm ảnh Lửa Tím Hồng
[You must be registered and logged in to see this image.]

Bài viết hay nhất16
Làm khói xe đỏ+ đạn đỏ cơ mà
  Bài viết hay nhất17
làm dùm tui cái tia đạn , màu khói , màu lửa , tất cả màu xanh nước biển , đèn xe có màu neon , vệt xe thì hình này [You must be registered and logged in to see this image.] nếu cần thì cho giá , vào game tui cho tiền :D ^^
  Bài viết hay nhất18
THế cái này thì mod kiểu jr?
dạy e với @hehe @hehe @hehe
  Bài viết hay nhất19
Ayato đã viết:Xong rồi đây asd
Gecko Moria - Khói xe xanh biển nhạt - [You must be registered and logged in to see this link.]

Zoukiya - Khói xe đỏ - [You must be registered and logged in to see this link.]

SuNny_Alone - Khói xe xanh biển nhạt và Vệt xe Naruto - [You must be registered and logged in to see this link.]
dow về rồi làm gì nữa ??? , chỉ tui đi , ngu lắm
  Bài viết hay nhất20
- Cần làm : ông làm thêm cho tui tia đạn dc k , sẵn cho xin địa chỉ liên lạc lun , làm dc rồi thank nha
  Bài viết hay nhất21
Đường đạn à , màu gì . 7 màu được không asd
  Bài viết hay nhất22
Ayato đã viết:Đường đạn à , màu gì . 7 màu được không asd
màu chuối đi , chio xin lien lac lun thank ^^
  Bài viết hay nhất23
Bạn không có quyền trả lời bài viết