??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????/

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

?????????????????????????????????????????????????????????????????
  Bài viết hay nhất16
Ờ qua battlefield vietnam chơi sướng hơn ko có bọn trẻ trâu cuồng anime
  Bài viết hay nhất17
[VCPD]POLICE đã viết:Ờ qua battlefield vietnam chơi sướng hơn ko có bọn trẻ trâu cuồng anime
Chả biết bạn nào trẻ trâu đâu :),đánh đồng người xem anime với tụi trẻ trâu thì thôi next dùm đi :) ,chả biết " Cái D' Gì" cũng có thể mở " Mõm " ra " Ẳng " đc à .
  Bài viết hay nhất18
Anh Lyrk cũng là Fan anime asd
  Bài viết hay nhất19
trẻ trâu cút mẹ cho đẹp trời @57 @57 khu này cũng khá là nhiều fan anime đây @troll11 @troll11 @troll11 @troll11 @troll11 @troll11
  Bài viết hay nhất20
Vâng mấy em chỉ là học sinh trung học anh ko chấp . Anime là cc ji nhảm cứt xàm loz
  Bài viết hay nhất21
[VCPD]POLICE đã viết:Vâng mấy em chỉ là học sinh trung học anh ko chấp . Anime là cc ji nhảm cứt xàm loz
Cảnh cáo POLICE lần 1
Lý do: Văng tục trên forum
  Bài viết hay nhất22
[VCPD]POLICE đã viết:Vâng mấy em chỉ là học sinh trung học anh ko chấp . Anime là cc ji nhảm cứt xàm loz
Anime là mấy phim như Doraemon,Naruto,Dragon ball đó :) hay là tuổi thơ của m bất hạnh quá không biết mấy thứ đó
  Bài viết hay nhất23
Lyrk.Nothing đã viết:
Anime là mấy phim như Doraemon,Naruto,Dragon ball đó :) hay là tuổi thơ của m bất hạnh quá không biết mấy thứ đó
biết mỗi và chỉ thích DRM :| thật là bất hạn :|
mà ... thằng này cũng cút ( bị tịch cmn thu máy) thế là 3 thằng đi asd
  Bài viết hay nhất24
- ôi xúc động vãi, đắng lòng anh ấy bị hành ghê quá và phải off game 116566
- thôi, m cút đi thì t cũng mừng, vì ml m mà t phải bị hạ ql mấy lần rồi :))
- ra đi thanh thản 148295 148295 148295
  Bài viết hay nhất25
khoan đã ở lại cho tao săn lên cấp 40 rồi hã đi :)) :)) :)) :))
  Bài viết hay nhất26
longhackmc đã viết:
Lyrk.Nothing đã viết:
Uả tao đếch thik coi Anime xàm loz tao coi phim hoạt hình của mỹ như Tom & Jerry hay Super Marvel ko dc9 à ai như tụi bây nhảm shit coi toàn nhảm nhí rồi bị nhiễm với lại hồi nhỏ tao toàn coi phim hành động ko à . Tao đâu có phải học sinh trung học đâu mà bị tịch thu máy .Tao cũng đâu bị ở lại 3 năm như Trí Viễn đâu mà bị tịch thu
  Bài viết hay nhất27
Peter mà bị ở lại lớp 3 năm à .... Lạ nhỉ ....
  Bài viết hay nhất28
mày ko biết à no sn 2000 mà mới học lớp 7 đấy đáng lẽ phải học lớp 9
  Bài viết hay nhất29
[VCPD]POLICE đã viết:
longhackmc đã viết:
Lyrk.Nothing đã viết:
Uả tao đếch thik coi Anime xàm loz tao coi phim hoạt hình của mỹ như Tom & Jerry hay Super Marvel ko dc9 à ai như tụi bây nhảm shit coi toàn nhảm nhí rồi bị nhiễm với lại hồi nhỏ tao toàn coi phim hành động ko à . Tao đâu có phải học sinh trung học đâu mà bị tịch thu máy .Tao cũng đâu bị ở lại 3 năm như Trí Viễn đâu mà bị tịch thu
Tom & Jerry không phải Anime @troll3 @troll3
  Bài viết hay nhất30
Nó sn 2002 ms đúng chứ , cái năm sinh dưới avatar nó làm giả đó
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết