Tố cáo [Hunter]Sasuke Mod bơi

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tố cao [Hunter]Sasuke Mod bơi
Không dài dòng nữa vào thẳng vấn đề lun  @72  @72
Video này là video bằng chứng tố cáo [Hunter]Sasuke mod Bơi do clock quay lại dc

Và còn ai chưa thấy rõ tên thì đây là ảnh
Tố cáo [Hunter]Sasuke Mod bơi - Page 2 Untitled848e6
Xin anh Huy xử đúng đắn cho em  @40  @40 em ko mún tố cáo nó đâu mak do nó thách thức  @huysao  @huysao
  Bài viết hay nhất16

Anh Huy đâu rồi vụ này chừng nào mới xử @51 @51 @54 @54 @121

Bài viết hay nhất17
Chừng Nào Anh rảnh Anh xử :)) :))
  Bài viết hay nhất18
VietNamCongHoa đã viết:Ui da :v Chế cha em nó :v :v @troll10@troll10 @troll10
Do thằng Sasuke này mak cả BK sever loạn hết cả rồi dm X-(  X-(  @troll12  @121
  Bài viết hay nhất19
Mốc ql của nick này là 1 các mod có thể làm lệnh kick thoải mái ... khoá nick thì có vẻ hơi nặng anh em nghĩ sao ?
  Bài viết hay nhất20
Thui khóa nick có vẻ hơi nặng đó anh à , cho mem này 1 cơ hội thử xem có còn mod nữa ko ,còn nữa thì xđ bay acc vs khóa ip
  Bài viết hay nhất21
Shadow_Of_Evil đã viết:Thui khóa nick có vẻ hơi nặng đó anh à , cho mem này 1 cơ hội thử xem có còn mod nữa ko ,còn nữa thì xđ bay acc vs khóa ip
Bạn khỏi phải nói hôm bữa kia mình hồi sinh ngay bến cảng thì mình thấy nó ở bên xưởng tàu,mình nhân cơ hội này mình đã test thử xem nó có mod nữa ko , mình cầm cay BB ra bắn nó té xuống nước  @troll5  @troll5  rồi nó bơi qua tới thành phố 1 lun @troll7  @troll8  @troll9  @troll12  .Lần này may cho nó mình ko bật Bandicam lên nên mình ko có bằng chứng bữa sau mình sẽ rút kinh nghiệm  @51  @50  @huysao  @105  @105  X-(
  Bài viết hay nhất22
[VN]N_Huy đã viết:Mốc ql của nick này là 1 các mod có thể làm lệnh kick thoải mái ... khoá nick thì có vẻ hơi nặng anh em nghĩ sao ?
Vậy cũng được thôi thank anh Huy nha ^^ ^^ @sss @sss
  Bài viết hay nhất23
kick thỏa mái
? kể cả khi nó gỡ mod rồi à a huy?
thế là bh ức chế ai cứ kick nó là được hả a huy :v
  Bài viết hay nhất24
Hạ tất cả điều về 1 là đc rồi khóa nik nặng lắm a Huy ơi @sss
  Bài viết hay nhất25
Saker_Andrew đã viết:Hạ tất cả điều về 1 là đc rồi khóa nik nặng lắm a Huy ơi @sss
Đừng có nhìn vẻ bề ngoài mak bị lừa nhé bạn thằng sasuke này lì lắm đấy :)) ^^ ^^ @29 @29
  Bài viết hay nhất26
longhackmc đã viết:kick thỏa mái
? kể cả khi nó gỡ mod rồi à a huy?
thế là bh ức chế ai cứ kick nó là được hả a huy :v
Nó lở bị thế này rồi nó ko gỡ mod đâu đừng hóng :)) ^^ ^^
  Bài viết hay nhất27
Khóa acc nặng lắm BANNED nó lun đi a Huy @hehe
  Bài viết hay nhất28
Saker_Andrew đã viết:Khóa acc nặng lắm BANNED nó lun đi a Huy @hehe

Nhiệt liệt đồng tình :))

Bài viết hay nhất29
[VN]N_Huy đã viết:Mốc ql của nick này là 1 các mod có thể làm lệnh kick thoải mái ... khoá nick thì có vẻ hơi nặng anh em nghĩ sao ?
khoá nick hơi nặng... a Huy bỏ qua... để e sẽ nói chuyện với member này sau... tks a Huy
  Bài viết hay nhất30
Peter đã viết:
khoá nick hơi nặng... a Huy bỏ qua... để e sẽ nói chuyện với member này sau... tks a Huy
Tks anh Peter :)
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết