[Re up] Share 16 chiếc PCJ600

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

16 chiếc này N_Vu có share rồi, nhưng vì link died, nên mình up lại cho người nào muốn download
Có cả PCJ600 trong suốt theo yêu cầu của kingem113 

@105  Link download: 
[You must be registered and logged in to see this link.] ( 25MB )
  Bài viết hay nhất16
Peter đã viết:
Sasaki đã viết:
kingem113 đã viết:
Sasaki đã viết:
kingem113 đã viết:anh Portgas D.Ace cho em xin cái particle có cái tia xẹt lửa màu đỏ đi
Ý bạn là cái tia của xe lúc cạ vào tường đúng k .. dùng Txd Work Shop mở  particle.txd thay hình có màu vào rainsmall là xong nhé :) [You must be registered and logged in to see this image.]
làm như vậy thì chỉ thay đổi màu cái tia lửa đó thôi, còn trong clip stunt người ta làm nó đẹp và dài với mất lâu nữa.. giống vầy nè
[You must be registered and logged in to see this image.]
Cái đó chỉ cần hình chất lượng cao và màu sắc đẹp thôi bạn asd ở đây mình test vs hình 32x32 nên mờ và xấu :)
sai rồi Sasaki.... màu là dùng màu của photoshop... còn cho nó dài ra là chỉnh thông số nha :)) còn nhìn clip đẹp vậy là nhờ người edit... :))
Cái này ta cũng k hiểu rõ, mà mi biết làm cái tia lửa sao cho đẹp đẹp k asd
  Bài viết hay nhất17
Thôi mấy pé ko trích dẫn nữa nhá , lộn xộn vcc
  Bài viết hay nhất18
mod thế nào mấy bác hướng dẫn ?
  Bài viết hay nhất19
Peter đã viết:
Sasaki đã viết:
kingem113 đã viết:
Sasaki đã viết:
kingem113 đã viết:anh Portgas D.Ace cho em xin cái particle có cái tia xẹt lửa màu đỏ đi
Ý bạn là cái tia của xe lúc cạ vào tường đúng k .. dùng Txd Work Shop mở  particle.txd thay hình có màu vào rainsmall là xong nhé :) [You must be registered and logged in to see this image.]
làm như vậy thì chỉ thay đổi màu cái tia lửa đó thôi, còn trong clip stunt người ta làm nó đẹp và dài với mất lâu nữa.. giống vầy nè
[You must be registered and logged in to see this image.]
Cái đó chỉ cần hình chất lượng cao và màu sắc đẹp thôi bạn asd ở đây mình test vs hình 32x32 nên mờ và xấu :)
sai rồi Sasaki.... màu là dùng màu của photoshop... còn cho nó dài ra là chỉnh thông số nha :)) còn nhìn clip đẹp vậy là nhờ người edit... :))
chỉnh cái spark_small trong particle đúng ko a??
  Bài viết hay nhất20
ê.tui ko download về được.[img][You must be registered and logged in to see this image.][/img]
  Bài viết hay nhất21
Đẹp quá tks nhé @hehe :D :))
  Bài viết hay nhất22
Bạn không có quyền trả lời bài viết