cho lick download gta IV miễn phí

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

như tiêu đề trên.mọi người cho em lick download zùm em nha
  Bài viết hay nhất16
liên quan voãi
  Bài viết hay nhất17
đừng chơi IV em, bản đó rockstar port lởm nên lag và thiếu ổn định lắm. GTA V ngon hơn nhiều, tuy 60 gb nhưng khi chơi sẽ nhẹ và mượt hơn IV, anh chơi rồi nên anh biết. Chơi V xong hết muốn chơi IV luôn.
  Bài viết hay nhất18
dragonviper đã viết:đừng chơi IV em, bản đó rockstar port lởm nên lag và thiếu ổn định lắm. GTA V ngon hơn nhiều, tuy 60 gb nhưng khi chơi sẽ nhẹ và mượt hơn IV, anh chơi rồi nên anh biết. Chơi V xong hết muốn chơi IV luôn.

đọc cấu hình máy chú xem nào ?
  Bài viết hay nhất19
VietNamCongHoa đã viết:
dragonviper đã viết:đừng chơi IV em, bản đó rockstar port lởm nên lag và thiếu ổn định lắm. GTA V ngon hơn nhiều, tuy 60 gb nhưng khi chơi sẽ nhẹ và mượt hơn IV, anh chơi rồi nên anh biết. Chơi V xong hết muốn chơi IV luôn.

đọc cấu hình máy chú xem nào ?

8gb ram
nvidia GT 740m
Intel core I3
HDD 500gb

...
không mạnh nhưng cũng đũ chiến ổn GTA V high settings 30fps @hehe
  Bài viết hay nhất20
linkneverdie.com thẳng tiến nhá thớt, vào mà search GTA V, đủ thứ game crack ngon trong đó, ae trong hội Game off FB đang dùng
p/s: lâu lâu quay lại Forum thấy có nhiều top up lên mà thấy hài hài như xin link Down GTa V free như trên @troll5
  Bài viết hay nhất21
GTA V ở đây nhe bạn: [You must be registered and logged in to see this link.]
  Bài viết hay nhất22
4r im vãi loz
  Bài viết hay nhất23
vãi cả gta 4 asd
  Bài viết hay nhất24
Hunter.Bin14 đã viết:vãi cả gta 4 asd
người ta hỏi thế thì có vấn đề gì để cười?
  Bài viết hay nhất25
GTA V mà nói GTA 4 thì chịu cmnr chứ k chữa được bệnh mù mắt của thành viên asd
  Bài viết hay nhất26
[Hunter]Sasuke đã viết:GTA V mà nói GTA 4 thì chịu cmnr chứ k chữa được bệnh mù mắt của thành viên asd
"Được sửa bởi phuvvt5 ngày Fri Jul 17, 2015 10:51 am; sửa lần 2."
Là thằng ôn này nó đổi cái tựa lại nhá @troll10 , đầu tiên nó xin bandicam, xong nó đổi qua đòi Gta IV, sau đó Gta V, thằng nào ko hiểu tưởng member forum này bị khùng hết rồi, xin link Gta V cho Gta IV với Bandicam @troll12
  Bài viết hay nhất27
dragonviper đã viết:GTA V ở đây nhe bạn: [You must be registered and logged in to see this link.]
xin lỗi bạn.vì gta V máy mình ko chơi được (laptop cũng vậy)nên mình xin link download gta IV nhé.bạn đưa giùm mình link download gta IV miễn phí và tải nhanh cho mình nha.mình cũng ko biết cấu hình máy của mình bao nhiêu nên bạn thông cảm giùm. :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
  Bài viết hay nhất28
phuvvt5 đã viết:
dragonviper đã viết:GTA V ở đây nhe bạn: [You must be registered and logged in to see this link.]
xin lỗi bạn.vì gta V máy mình ko chơi được (laptop cũng vậy)nên mình xin link download gta IV nhé.bạn đưa giùm mình link download gta IV miễn phí và tải nhanh cho mình nha.mình cũng ko biết cấu hình máy của mình bao nhiêu nên bạn thông cảm giùm. :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Cấu Hình máy của mình mà còn không biết lấy gì chơi Gta IV đây a? Trước tiên phải cài Utorrent rồi mới cài được gta IV nhé !
  Bài viết hay nhất29
Huy.RapperTH đã viết:
[Hunter]Sasuke đã viết:GTA V mà nói GTA 4 thì chịu cmnr chứ k chữa được bệnh mù mắt của thành viên asd
"Được sửa bởi phuvvt5 ngày Fri Jul 17, 2015 10:51 am; sửa lần 2."
Là thằng ôn này nó đổi cái tựa lại nhá @troll10 , đầu tiên nó xin bandicam, xong nó đổi qua đòi Gta IV, sau đó Gta V, thằng nào ko hiểu tưởng member forum này bị khùng hết rồi, xin link Gta V cho Gta IV với Bandicam @troll12
:)) cười rơi cả mồm :))
  Bài viết hay nhất30
Bạn không có quyền trả lời bài viết