[NET] 101 lý do nên vào clan NET

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Mình nhắn nhủ với các bạn trong Net hoặc đang chuẩn bị vào thì mình xin kể vài lý do tại sao  nên vào:  @yy52 @yy52
+ 1 tuần đóng 100k, tính ra cũng quá rẻ rồi, mỗi tuần clan tổ chức hơn 10 event, mỗi lần 100k thì hơn xui ăn được 1 cái là đủ vốn rồi còn gì , chả nhẻ xuôi đến mức không ăn được cái event nào  @32  @32  @32
+ event lớn được tổ chức hàng ngày cực kì vui không chỉ vậy mỗi chủ nhật còn tổ chức solo, war clan tìm người mạnh nhất giải thương lên đên 300k thiệt là vui mà  @25
+ Quỹ clan chủ yếu dùng vào mục đích gì thì tự hiểu rồi :D còn phải trả lương cho thành viên CHÍNH THỨC nữa, các bạn có thắc mắc gì thì thử bấm /tien JJHarry xem có đồng nào không thậm chí là  0$ vì đã góp sạch cho clan cả rồi  @77  @77
+ Clan hòa đông, vui vẻ hay đi chung team cùng cover,  ! nói chung là rất vui , chủ clan(JJHarry) rất nhiệt tình, Phó clan(Syn) kì tài biết nhiều skill! vào là sẽ được học rất nhiều cái thú vị bao gồm cả chuyện đời và skill @khi72 @khi72
THỬ HỎI, Đâu tìm được clan hội tù đầy đủ những thứ trên nhỉ! @105 @105 @105
  Bài viết hay nhất16
User_VN đã viết:
JJHarry đã viết:
User_VN đã viết:LÍ DO THỨ 101 LÀ CHỦ CLAN LÀ THG BẤT TÀI, CHỈ KHI BẠN BẮN NÓ GẦN CHẾT LÀ 500 ANH EM NHÀ NÓ RA SĂN BẠN NGAY @nheo  MÀ TIẾC THAY LÀ HẦU HẾT WAR GIỮA CÁC CLAN LÀ DO THG NÀY MÀ RA CẢ @55 @55
m cũng không kém nhé, khi 1 mình thì đệch bắn t, khi t lẻ loi là hùa tới Hành tao rồi còn nói thế nào! t chỉ trả lại thù chứ không có gì là lạ đâu
Nhưng t đảm bảo với m là, clan m lẻ loi 1-2 thg clan t ko bao giờ bắn như clan m làm
có chắc ko, clan t kêu la quá đó
  Bài viết hay nhất17
JJHarry đã viết:
User_VN đã viết:
JJHarry đã viết:
User_VN đã viết:LÍ DO THỨ 101 LÀ CHỦ CLAN LÀ THG BẤT TÀI, CHỈ KHI BẠN BẮN NÓ GẦN CHẾT LÀ 500 ANH EM NHÀ NÓ RA SĂN BẠN NGAY @nheo  MÀ TIẾC THAY LÀ HẦU HẾT WAR GIỮA CÁC CLAN LÀ DO THG NÀY MÀ RA CẢ @55 @55
m cũng không kém nhé, khi 1 mình thì đệch bắn t, khi t lẻ loi là hùa tới Hành tao rồi còn nói thế nào! t chỉ trả lại thù chứ không có gì là lạ đâu
Nhưng t đảm bảo với m là, clan m lẻ loi 1-2 thg clan t ko bao giờ bắn như clan m làm
thế cái clip trong bài đăng "tố cáo SonySam mod" đó, nhìn xem 1 mình m lẻ loi ai bắn không ?
  Bài viết hay nhất18
User_VN đã viết:
JJHarry đã viết:
User_VN đã viết:
JJHarry đã viết:
thế cái clip trong bài đăng "tố cáo SonySam mod" đó, nhìn xem 1 mình m lẻ loi ai bắn không ?
nhìn kỹ đi 1 ko phải t trong clip. 2 bị giết 2 mạng trong clip
  Bài viết hay nhất19
JJHarry đã viết:
User_VN đã viết:
JJHarry đã viết:
User_VN đã viết:
JJHarry đã viết:
nhìn kỹ đi 1 ko phải t trong clip 2 bị giết 2 mạng trong clip
Yêu cầu các thành viên không trích dẫn quá nhiều
  Bài viết hay nhất20
Tóm lại Do ăn ở cả :))
  Bài viết hay nhất21
Rival. đã viết:thiệt cmn tình là đéo biết cái ip nào chơi được
add ip nào cũng ping 9999 0/0 ....
IP là: bk.vcmpvn.com:8192
  Bài viết hay nhất22
Cân All
  Bài viết hay nhất23
giờ clan hunter còn không nhỉ