Về việc kick [Thief]T_T ra khỏi clan

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Mấy bữa trước mình phải off game gần 1 tháng để ôn thi chuyển cấp...bây giờ đã ổn rồi..khi mình vào game..mình nghe rất là nhiều lời phàn nàn về [Thief]T_T...và anh chàng này có ý định lật đổ mình để thống trị clan..( hmm..)Khi mình off mình đã nói là ko đc tuyển member nữa..member nhiu đây đủ rồi..và khi mình ôn thi xong và quay lại game thì..ôi tuyển lung tung..ko có 1 tí phép tắc..chả coi chủ clan là gì..1member như thế xứng đang ở trog sever ko. Vài hôm trước khi mình online thì [Thief]T_T dùng những lời nói rất thô tục để bôi nhoạ mình dù mình là chủ clan mà nó là Member...Các bạn nghĩ sao ?...Hôm nay khi vào game mình đã nghe 1 câu ko hay từ [Thief]T_T là nó nói chủ clan bắn ngu mà đòi bắn gì ...1 member trog clan mà lại có quyền thốt lên 1 câu như thế đối với chủ clan sao ? 1 tên côn đồ hung hăng như thế định lật đổ mình sao ? Bạn ấy tự tịên khiêu chiên' clan V.I.P dù không có lý do và tự tiện làm những điều mình thích làm mất tình anh em của 2 clan và khi mình log acc vào game bạn ấy còn dùng những lời lẽ thô tục để nhoạ bán mình , dù mình chả làm gì , vào game đã bị nó chửi..nói móc..!Bây giờ mình kick [Thief]T_T khỏi clan..bạn ấy muốn lập clan mới thì lập..mình cũng ko quan tâm mấy member có tính cách kiểu ấy..còn mấy bạn nào hùa theo 1 phe định lật đổ mình và ủng hộ [Thief]T_T thì cứ đi theo [Thief]T_T mà lập clan mới..clan mình ko mở cửa chào đón những member như thế...từ nay [Thief]T_T ko còn là người clan [Thief] nữa...nếu mà còn vào = acc đó thì các bạn nên nhớ 1 điều hắn ko còn là người trog clan [Thief] nữa và còn mà nói này nọ...bôi nhọ danh dự người khác hoặc xúc phạm người khác..có ý nói móc...tuyển member lung tung dù ko có quyền tuyển member thì mình xin mạng phép sút khỏi sever ( lưu ý : 1 cá nhân ko phải trog clan khi mà log acc vào giả danh này nọ..tuyển lung tung dù người đó chỉ là member thường hoặc là 1 member trog clan chưa đc quyền tuyển member và bôi nhọ danh dự clan hoặc các thành viên trog clan mà ko có lý do thì mình sút.)..Mong các bạn quản lý (Mod website gtavnclub.tk ) vào cho mình ý kiến !!! Thân...
  Bài viết hay nhất16
Các bạn nên nhớ rằng đây luôn là tấm gương cho kẻ Tham Vọng nhưng rất nguy hiểm!
  Bài viết hay nhất17
T_T này cứ mở miệg nói nhok hack..vl
nó là j .. mà nhok ko dám thừa nhậ
Có sao nhok nói vây..
Ko là ko ..
Có là có..
Mà nó vẫn nói nhok hack vkl
  Bài viết hay nhất18
có lẽ close topic được rồi nhỉ :)) ... để càng lâu gây xích mích thôi chứ sao :))
  Bài viết hay nhất19
hien. h` Soul tinh' lap. clan moi' ,ko biet^' co ' ai muon^' vao ko ^^
  Bài viết hay nhất20
hội thoại kia là thằng Ôva tống vào mặt tôi
tôi post sang cho nhựt câu chuyện nói 1 mình ý mà ^^
  Bài viết hay nhất21
Close Topic Here
  Bài viết hay nhất22
Bạn không có quyền trả lời bài viết