Giải tán CLAN [V.I.P]

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tôi - [V.I.P]NhokNhut .. hôm nay xin lập đơn này . để xin huy giải tán clan VIP của tôi..
Từ giờ trở đi .. Clan VIP sẽ không còn tồn tại trong GTA .. ai đặt tên VIP ở đầu thì kệ cũng ko phải clan VIP ... Nhưng tên của tôi là [V.I.P]NhokNhut .. chỉ là cái tên thôi ..chứ ko phải clan VIP ..
Và xin cám ơn đến những bạn đồng hành cùng tôi từ trước đến nay
Và xin muốn nói lời cuối cùng..
Mọi ân oán giang hồ trong GTA tôi xin quên đi hết..
Số tiền : 6.200.000$ trong tài khoản của tôi ..
Xin tặng :
- 200.000$ vào nick Zero
- 200.000$ vào nick Dance
- 200.000$ vào nick [Alone]Jerry
- 200.000$ vào nick [Alone]Anh
- 400.000$ vào nick [Event]XoSo ủng hộ Xổ Số Miền Bắc
Tổng cộng tk còn : 5 triệu

Lời xin lỗi :
+ T_T :
Chào T_T .. xin lỗi cậu vì những lúc mình hồ đồ , Mất tinh thần tình bạn .. Lúc nào bắn thua cậu mình cũng la lên chửi cậu .. Mong cậu bỏ qua những sai lầm đó giờ mình gây ra cho cậu .. Mong mình vẫn là bạn bè
+ Tom :
Chào Tom , Chú em cũng giống T_T vậy .. Nhưng mà .. Chú em nên thay đổi tính nết đi ..tooi không mún thù oán với chú em đâu nhé
+ Admin Huy :
Anh huy thừa biết tính em rồi , Tự hỏi tại sao Huy ko cho mình ql 10 hay 9 nhỉ .. tính mình nóng qua .. ưa chửi ..ko thích hợp làm Admin , Nhiều lúc QL nào đó quậy em .. em cũng lại đâm ra chửi Huy .. làm cho Huy bực lên rồi chửi cho em 1 trận , Thật tình xin lỗi huy .. Huy cũng giúp em khá nhiều việc ..
Nào là dạy em Skill , Nào là dạy em làm SV .. thanks huy nhiều lắm
+ Supper :
- Mày nhớ ko súp , Nhờ lần đầu gặp mày .. tao tưởng mày gà lắm .. cứ kêu clan VIP tao bảo kê mày , Nhưng mà . thật ra mày khá pro ..Tại mày muốn cho oai thôi ..Nhưng thật ra.. tao quên điều đó rồi..lúc mày lập Clan Thief .. Tối ngày cứ rủ tao war clan .. Chiến với tao , Nhưng mà điều đó khác xa rồi , Mày thay đổi rồi .. Giờ tao nghĩ game , Chắc tao nhớ mày lắm .. Nhớ những lần tao và mày cãi nhau , nhớ nhữn g lần tao với mày War clan , Và nhớ những lần tao và mày Party cùng nhau . .NHưng giờ. . nó là quá khứ rồi ..
Mày mãi là bạn của tao Sup à ..
+ Kuner :
Hi , Nhắc đến cụ này ai cũng biết .. Ông già kuner nổi tiếng đây mà . .Chỉ cần nơi nào có Graooooooo thì nơi đó có Kuner .. Cụ Kuner à.. Em là nguồn động viên của anh ..Mỗi lần anh lại phát nản ra 1 chuyện gì .. thì em lại đánh trống lãng qua chuyện khác..cứ làm anh quên đi phiền toái .. Cứ vui sướng lên , Thanks em nhé .. Em vẫn là Em của anh .. 1 người em tốt bụng

Mình ghi nhiêu đây cũng đủ rồi .. Và cám ơn đến các bạn đã giúp mình trong thời gian qua nhé .. Ai còn tình cảm với mình thì Ép nick mình : nh0knhut
Số phone mình : 0125 53 43 207
  Bài viết hay nhất16
Ta kô đồng ý cho Clan [V.I.P] giải tán đâu nhá @54 z
  Bài viết hay nhất17
Huy vào đây thì đừng lên tiếng để Chicken nói chuyện với thằg nhut cái đã nház rồi lúc đó mới ra quyết định nház Huy. @517341
  Bài viết hay nhất18
yêu cầu bác Huy vào đây Dell Topic giùm cái đi
  Bài viết hay nhất19
Do anh quyết định..
Anh là Nhựt..
Không ai log cả Kuner à.. Đây là ý kiến của anh
  Bài viết hay nhất20
lại thêm một clan ra đi @yy180 chán ghê game càng ngày càng nhiều người ra đi
  Bài viết hay nhất21
cảm động quá, nhựt vẫn là số 1 trong mắt mình 65644
  Bài viết hay nhất22
Xin Huy dell giùm topic. Hết
  Bài viết hay nhất23
Không Del .. để mọi người biết chứ..
Nhựt không xứng đáng làm chủ Clan VIP
- Làm chủ clan Bắn gà.. cứ bị người ta khi dễ
Nhựt không xứng đáng làm quản lý của Sever
- Làm quản lý hỡ cái là kick

Nói chung Nhưt ko xứng đáng được hưởng tất cả
Nhựt đến đây.. chắc gục rồi..
Không còn sức lực để quay lại đâu
  Bài viết hay nhất24
Vẫn đang còn sức để tham gia phòng chém gió này chứ nhựt dâm ^^
  Bài viết hay nhất25
KO
  Bài viết hay nhất26
Bạn The.Chicken cẩn thận với tôi đấy ... đừng có tỏ ra nguy hiểm ... topic này là của clan VIP bạn là cái quái gì mà yêu cầu del topic chứ .... anh nhựt đã quyết định giải tán clan VIP ... đó là quyền của 1 người chủ clan ... tôi đây là cựu thành viên của clan mà tôi còn không lên tiếng ... mắc gì [ALONE]CHicken đã từ VIP qua ALone lại dám lên tiếng ở đây chứ ...
  Bài viết hay nhất27
người ra đi rồi cũng sẽ có người mới đến hoặc người khác trở lại
  Bài viết hay nhất28
vẫn phải ở lại chém gió với anh em chứ...mi đi thật thì buồn quá :((
  Bài viết hay nhất29
2 thằng bobby vs GirlSatThu spam vô đối topic nào cũng có mặt
  Bài viết hay nhất30
BB Clan VIP 577858
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết