Đơn Xin Rời Crew NASA

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tên Stunter: Pyz
Lí Do: Phó Crew Éo Bít lễ nghĩa gì mà còn xỉ nhục Crew Mới Vừa Lập
Vật Chứng: ko biết làm ăn ra sao, chủ crew và phó crew cũng chú thích phân màu, chắc crew sau này có nhiều chủ và nhiều phó
và không biết chủ crew trước đây là stunter nào ^^ ^^
Và chủ Crew Xử Không công Bằng Member Carter , Rango , Hollow khôg Hài lòng Cách đối xử của Phát ko bao giờ đúng tính nết hơi bị láo.
Mong Các Chủ Crew NASA , Phó Crew NASA Duyệt Dùm Thanks.
  Bài viết hay nhất16
tuananhtq123 đã viết:tao là chủ crew NASA lập ra cái NASA này bây giờ do chú Nhóckstunt đảm nhiệm, nghe thằng pyz nói tao ngứa đít quá nên cmt 1 câu là té đi làm to chuyện như thấy ghê lắm ý
Bỏ đi anh, anh vẫn còn quan tâm tới crew, em mừng quá @@!, yên tâm em sẽ xây dụng crew tầm cỡ quốc tế @@!...
  Bài viết hay nhất17
pyznasa đã viết:Tên Stunter: Pyz
Vật Chứng: ko biết làm ăn ra sao, chủ crew và phó crew cũng chú thích phân màu, chắc crew sau này có nhiều chủ và nhiều phó
và không biết chủ crew trước đây là stunter nào  ^^ ^^
Và chủ Crew Xử Không công Bằng Member Carter , Rango , Hollow khôg Hài lòng Cách đối xử của Phát ko bao giờ đúng tính nết hơi bị láo.
Tui xin nhận hết lỗi về mình, không xử xự công bằng, thiếu liên kết trong nội bộ OK ? chúc ông sớm cải thiện trình stunt bên crew mới !!! DuyệtAndTạm biệt
  Bài viết hay nhất18
Hình như trong luật stunting có cấm tới việc gây kích động , những hành vi xúc phạm những stunter khác nhỉ :v
  Bài viết hay nhất19
tuananhtq123 đã viết:tao là chủ crew NASA lập ra cái NASA này bây giờ do chú Nhóckstunt đảm nhiệm, nghe thằng pyz nói tao ngứa đít quá nên cmt 1 câu là té đi làm to chuyện như thấy ghê lắm ý
[quote="lại 1 thang` phản chủ ra đi biến đi may` thang` súc sinh deo cần cai' loại diem' cho' như may`dm deo biet ơn con` sủa sủa rời thi ke me may di con` xin[/quote]
th im đi mấy thím 2 chọi 1 à mình chấp cả 2 thích solo chửi okê bạn Baros đéo hĩu cái đít dịch thì sủa cko cố bn. về nhà bú sửa má m` dj r` mới đủ tư cách nc vs Bố còn chú Zorro t chấp nhận chú chủ Crew NASA mà chú đảm nhiệm cko ai chả s t ko qan tâm mà người chú đảm nhiệm phải bít giải quyết mà cái người đảm nhiệm của chú éo bít giải quyết cmg` thế coi AE nào Nể hã chú ngứa đít mua chai bơm đít để ra cức lẹ dj :)) thích spam  sồn sồn mình típ okê @29
  Bài viết hay nhất20
[quote="pyznasa"]
pyznasa đã viết:
BarosNasa đã viết:lại 1 thang` phản chủ ra đi biến đi may` thang` súc sinh deo cần cai' loại diem' cho' như may`dm deo biet ơn con` sủa sủa rời thi ke me may di con` xin
th im đi mấy thím 2 chọi 1 à mình chấp cả 2 thích solo chửi okê bạn Baros đéo hĩu cái đít dịch thì sủa cko cố bn. về nhà bú sữa má m` dj r` mới đủ tư cách nc à m` là con súc sinh mà bít cmg` đâu bú :)) vs Bố còn chú Zorro t chấp nhận chú chủ Crew NASA mà chú đảm nhiệm cko ai chả s t ko qan tâm mà người chú đảm nhiệm phải bít giải quyết mà cái người đảm nhiệm của chú éo bít giải quyết cmg` thế coi AE nào Nể hã chú ngứa đít mua chai bơm đít để ra cức lẹ dj :))thích spam  sồn sồn mình típ okê  @29
  Bài viết hay nhất21
Em pyz An Nói Cẩn Thận lại ko anh xử lý em đó
  Bài viết hay nhất22
Xem ra chú Pyz cũng anh hùng bàn phím zữ @@!, tưởng solo gì ghê gớm, ai dè solo chửi @@! Phải solo stunt chứ ! đúng không ?
  Bài viết hay nhất23
Việc này , để tránh việc người ngoài đánh giá forum + nhiều thứ linh tinh khác tụi em lên đâu khác mà giải quyết chứ 0 đc war ở trên forum ok ? còn chuyện j` thì anh 0 quan tâm , anh chỉ đang thực hiện công việc mà thôi .
  Bài viết hay nhất24
muốn dừng chuyện solo chửi này càng ngày càng khó đây! thui mấy anh dừng đê, nếu PYZ sang crew khác rùi thì thui đừng chửi nhau nữa OK? vẫn còn em ở đây mà!! nếu solo với mấy anh ấy thì anh cứ làm nhiều rep stunt vào càng khủng càng tốt thì có vẻ anh sẽ có cái danh chứ ko cần chửi nhau như này hơi khổ đó
  Bài viết hay nhất25
tưởng crew hòa đồng lắm chứ nhỉ :3
  Bài viết hay nhất26
my_love_you_to đã viết:tưởng crew hòa đồng lắm chứ nhỉ :3

1 số người thui my_love_you_to à!!
  Bài viết hay nhất27
pyznasa đã viết:Tên Stunter: Pyz
và không biết chủ crew trước đây là stunter nào  ^^ ^^

Vâng các thành viên Sunny bắt đầu đi hết :))
  Bài viết hay nhất28
Bạn không có quyền trả lời bài viết