Thật là thất vọng về Mafia !!

Bài viết hay nhất1
Không có từ nào để mà diễn tả được cái độ chơi nhớp của Mafia . Nghe thần St.Silver kể mà thấy bực !! Khi nó vào game thì nó lấy tiền giùm tui St.Pink từ việc Huyrapper solo thua , zậy là tụi mafia hẹn nó tới ngân hàng , lúc đó trong ngân hàng có [Mafia]Fapper , [Mafia]HuyRapper . Zậy là HuyRapper gửi cho St.Silver 1tr , vừa gửi xong 2 thần [Mafia]Fapper vs [Mafia]HuyRapper liền dùng m4 headshot một cái , mà phải nói là ông trời ổng còn thương ^^, St.Silver nó đã kịp gửi tiền tất cả :)). Là vậy đó, tui ko ngờ là tụi mafia đứng đầu là thần HuyRapper lại chơi nhớp đến như zậy , tụi mày nên quay mặt vô hầm cầu mà hửi phân đi là vừa . Thất vọng tràn trề về clan [Mafia] . À còn cái vụ thách đấu , tui đã gửi thư thách đấu kèm theo là các điều kiện ,Huyrapper nó đã đồng ý . War 3 trận theo như dk mà bên gửi thư thách đấu : 2 ván đầu tui win , zậy là theo như đk trên thì tui đã win tuyệt đối , zậy mà tụi nó hùa nhau nói phải win 3 ván mới cho ăn ( theo luật war hồi xưa tới giờ ) , một hồi sn tui chấp nhận chơi theo luật war , tiêp túc war thì tui thua 2 ván ,như zậy là 2 bên đều nhau . Bước vô ck tui để ý thấy Death out cái chặp HuyRapper cũng out theo , một chặp sau Rapper vào thì nói là bị dis , lúc đó tui bắt đầu nghi nghi , vào chiến đấu tui mới chắc chắn đó là [Mafia]Death chơi giùm Huyrapper . Thôi đành chấp nhận , nhờ đó mà tui thắng ^^ , lúc đó nó nói sao pik hông ( do có thần lái hunter nên lag  @yy204  ) , vừa solo xong thần Death vào ở trạng thái chưa đăng nhập cái nó nói : Do cúp điện ( Tụi mày mà đòi qua mặt được tao à , đầu óc tụi bay còn non lắm :)) ) , còn cái thần trọng tại VIP j đó ( quên rồi :D ) có vẻ thiên vị Mafia , thấy tụi nó thua cái bắt tui chơi tiếp mặc dù tui chơi theo luật war clan đấy . Trọng tài thể loại j đây :-j
P.s : Quá thất vọng + bức xúc về cách chơi của Mafia  @khi20 
  Bài viết hay nhất2
ồ thế à
  Bài viết hay nhất3
làm sao để coi các clan trong sv vậy ai chỉ vs  ^^ 
  Bài viết hay nhất4
SuNny_Alone đã viết:làm sao để coi các clan trong sv vậy ai chỉ vs  ^^ 
Có từng box clan kìa
  Bài viết hay nhất5
HÌnh như nghe tin anh huy rap per nhượng trức cho death ( trc vụ thách đấu của st rồi mà?)
  Bài viết hay nhất6
Z clan nào thắng
  Bài viết hay nhất7
Chuyện đã đành, không còn gì để nói nữa :))
Thật là, bạn cũng khôn lỏi lắm Pink. Ban đầu bọn mình rủ 3-3, không chịu thì bày ra trò Solo vớ vẩn này :)). Bạn thông minh lắm, Pick thằng gà nhất Mafia là mình ra bắn. Rồi còn dùng Dance nữa (Đkm cái mình dở nhất thì nó mang ra bắn) :))
Rồi, bạn bảo thách đấu người đứng đầu Mafia
Bạn xem qua danh sách Mafia đi, [Mafia]Death là Boss của Boss. Tức là trên cả mình, vậy thách đấu người đứng đầu Clan tức là thách đấu Death rồi :)), thì Death ra bắn đấy. Có gì không phải?
À mà thôi, còn chuyện thằng Silver bị bắn gì đấy
đéo phải là mình thực hiện và mình không hề ra cái lệnh đó, sau khi bạn Out mình cũng Out theo Cmn rồi đi chơi với bạn gái, đéo biết con mẹ gì xảy ra cả. Dựa vào cc gì bạn trách mình? Có thể nhờ N_Huy xem IP
Thôi lỡ rồi, mình cũng đã vi phạm nghiêm trọng luật War Clan :)), đó là nhờ người bắn hộ.
Gửi NhokNhut, xin lỗi đã để anh phải thất vọng, phải bênh vực em như vậy. Nhưng, em đã thành trẻ trâu từ lúc nào không hay rồi, vì quá thất vọng cuộc War và muốn chiến thắng nên đã bày ra trò này :).
Một lần nữa xin lỗi bạn St.Pink vì mình đã chơi không đẹp =]]. Chào thân ái và dí dái vào mặt bạn :3
  Bài viết hay nhất8
Sorry gì đâu mà còn đòi dí giái vào mặt chị Pink nữa  ^^ 
  Bài viết hay nhất9
Haiz Thân St.Silver ,Do Mình Chơi Laptop nên lúc chuyển tiền chạm phải cái cảm ứng chuột,không biết may rủi sao để bạn bị ăn hs,nhưng mà nếu thế thì mình sẽ hoàn toàn đền bù thiệt hại.
P/s :bạn cũng khôn lỏi không kém,đừng nghĩ mình không biết thằng st.amber lái hunter đâu ,okey? mà khi bạn đòi war chủ clan,tức là vs mình ,không phải huyrap ,ok? Chuyện Đã Thành,không cứu vãn đc nên mình có thể nói bạn đã thắng trận này.3-2
  Bài viết hay nhất10
St.Pink đã viết:Không có từ nào để mà diễn tả được cái độ chơi nhớp của Mafia . Nghe thần St.Silver kể mà thấy bực !! Khi nó vào game thì nó lấy tiền giùm tui St.Pink từ việc Huyrapper solo thua , zậy là tụi mafia hẹn nó tới ngân hàng , lúc đó trong ngân hàng có [Mafia]Fapper , [Mafia]HuyRapper . Zậy là HuyRapper gửi cho St.Silver 1tr , vừa  gửi xong 2 thần [Mafia]Fapper vs [Mafia]HuyRapper liền dùng m4 headshot một cái , mà phải nói là ông trời ổng còn thương ^^, St.Silver nó đã kịp gửi tiền tất cả :)). Là vậy đó, tui ko ngờ là tụi mafia đứng đầu là thần HuyRapper lại chơi nhớp đến như zậy , tụi mày nên quay mặt vô hầm cầu mà hửi phân đi là vừa . Thất vọng tràn trề về clan [Mafia] . À còn cái vụ thách đấu , tui đã gửi thư thách đấu kèm theo là các điều kiện ,Huyrapper nó đã đồng ý . War 3 trận theo như dk mà bên gửi thư thách đấu : 2 ván đầu tui win , zậy là theo như đk trên thì tui đã win tuyệt đối , zậy mà tụi nó hùa nhau nói phải win 3 ván mới cho ăn ( theo luật war hồi xưa tới giờ ) , một hồi sn tui chấp nhận chơi theo luật war , tiêp túc war thì tui thua 2 ván  ,như zậy là 2 bên đều nhau . Bước vô ck tui để ý thấy Death out cái chặp HuyRapper cũng out theo , một chặp sau Rapper vào thì nói là bị dis , lúc đó tui bắt đầu nghi nghi , vào chiến đấu tui mới chắc chắn đó là [Mafia]Death chơi giùm Huyrapper . Thôi đành chấp nhận , nhờ đó mà tui thắng ^^ , lúc đó nó nói sao pik hông ( do có thần lái hunter nên lag  @yy204  ) , vừa solo xong thần Death vào ở trạng thái chưa đăng nhập cái nó nói : Do cúp điện ( Tụi mày mà đòi qua mặt được tao à , đầu óc tụi bay còn non lắm :)) ) , còn cái thần trọng tại VIP j đó ( quên rồi :D ) có vẻ thiên vị Mafia , thấy tụi nó thua cái bắt tui chơi tiếp mặc dù tui chơi theo luật war clan đấy . Trọng tài thể loại j đây :-j
P.s : Quá thất vọng + bức xúc về cách chơi của Mafia  @khi20 
Sao mafia lại chơi ... Đến thế . Khi hetshot nó . nó ấn /q ra ngoài sang bk kia zo lại gửi tiền là ok
  Bài viết hay nhất11
CloseDeath đã viết:Haiz Thân St.Silver ,Do Mình Chơi Laptop nên lúc chuyển tiền chạm phải cái cảm ứng chuột,không biết may rủi sao để bạn bị ăn hs,nhưng mà nếu thế thì mình sẽ hoàn toàn đền bù thiệt hại.
P/s :bạn cũng khôn lỏi không kém,đừng nghĩ mình không biết thằng st.amber lái hunter đâu ,okey? mà khi bạn đòi war chủ clan,tức là vs mình ,không phải huyrap ,ok? Chuyện Đã Thành,không cứu vãn đc nên mình có thể nói bạn đã thắng trận này.3-2
chơi laptop mà lướt như bợm , lại thêm 1 cái tào lao nữa !!
  Bài viết hay nhất12
Huy.RapperTH đã viết:Chuyện đã đành, không còn gì để nói nữa :))
Thật là, bạn cũng khôn lỏi lắm Pink. Ban đầu bọn mình rủ 3-3, không chịu thì bày ra trò Solo vớ vẩn này :)). Bạn thông minh lắm, Pick thằng gà nhất Mafia là mình ra bắn. Rồi còn dùng Dance nữa (Đkm cái mình dở nhất thì nó mang ra bắn) :))
Rồi, bạn bảo thách đấu người đứng đầu Mafia
Bạn xem qua danh sách Mafia đi, [Mafia]Death là Boss của Boss. Tức là trên cả mình, vậy thách đấu người đứng đầu Clan tức là thách đấu Death rồi :)), thì Death ra bắn đấy. Có gì không phải?
À mà thôi, còn chuyện thằng Silver bị bắn gì đấy
đéo phải là mình thực hiện và mình không hề ra cái lệnh đó, sau khi bạn Out mình cũng Out theo Cmn rồi đi chơi với bạn gái, đéo biết con mẹ gì xảy ra cả. Dựa vào cc gì bạn trách mình? Có thể nhờ N_Huy xem IP
Thôi lỡ rồi, mình cũng đã vi phạm nghiêm trọng luật War Clan :)), đó là nhờ người bắn hộ.
Gửi NhokNhut, xin lỗi đã để anh phải thất vọng, phải bênh vực em như vậy. Nhưng, em đã thành trẻ trâu từ lúc nào không hay rồi, vì quá thất vọng cuộc War và muốn chiến thắng nên đã bày ra trò này :).
Một lần nữa xin lỗi bạn St.Pink vì mình đã chơi không đẹp =]]. Chào thân ái và dí dái vào mặt bạn :3
Ôi vãi Huy iu cùa ta
  Bài viết hay nhất13
St.Pink đã viết:
CloseDeath đã viết:Haiz Thân St.Silver ,Do Mình Chơi Laptop nên lúc chuyển tiền chạm phải cái cảm ứng chuột,không biết may rủi sao để bạn bị ăn hs,nhưng mà nếu thế thì mình sẽ hoàn toàn đền bù thiệt hại.
? Laptop Thì Liên quan Gì Đến Việc Lướt Ở Đây,Bàn Phím Của mình to = bàn phím bình thường đó ?
  Bài viết hay nhất14
St.Pink đã viết:
thế bạn nghĩ mik chơi = cái j? lattop lướt phê hơn máy PC nhiều đó? chẳng qua là chỉ vướng cái chuột cảm ửng thôi nhé! vs cả trình của mik k = death thui chứ lattop phê hơn pc nhìu
  Bài viết hay nhất15
rứa hà , tui ko biết là lap lại dễ chơi hơn pc :v
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết