Thật là thất vọng về Mafia !!

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Không có từ nào để mà diễn tả được cái độ chơi nhớp của Mafia . Nghe thần St.Silver kể mà thấy bực !! Khi nó vào game thì nó lấy tiền giùm tui St.Pink từ việc Huyrapper solo thua , zậy là tụi mafia hẹn nó tới ngân hàng , lúc đó trong ngân hàng có [Mafia]Fapper , [Mafia]HuyRapper . Zậy là HuyRapper gửi cho St.Silver 1tr , vừa gửi xong 2 thần [Mafia]Fapper vs [Mafia]HuyRapper liền dùng m4 headshot một cái , mà phải nói là ông trời ổng còn thương ^^, St.Silver nó đã kịp gửi tiền tất cả :)). Là vậy đó, tui ko ngờ là tụi mafia đứng đầu là thần HuyRapper lại chơi nhớp đến như zậy , tụi mày nên quay mặt vô hầm cầu mà hửi phân đi là vừa . Thất vọng tràn trề về clan [Mafia] . À còn cái vụ thách đấu , tui đã gửi thư thách đấu kèm theo là các điều kiện ,Huyrapper nó đã đồng ý . War 3 trận theo như dk mà bên gửi thư thách đấu : 2 ván đầu tui win , zậy là theo như đk trên thì tui đã win tuyệt đối , zậy mà tụi nó hùa nhau nói phải win 3 ván mới cho ăn ( theo luật war hồi xưa tới giờ ) , một hồi sn tui chấp nhận chơi theo luật war , tiêp túc war thì tui thua 2 ván ,như zậy là 2 bên đều nhau . Bước vô ck tui để ý thấy Death out cái chặp HuyRapper cũng out theo , một chặp sau Rapper vào thì nói là bị dis , lúc đó tui bắt đầu nghi nghi , vào chiến đấu tui mới chắc chắn đó là [Mafia]Death chơi giùm Huyrapper . Thôi đành chấp nhận , nhờ đó mà tui thắng ^^ , lúc đó nó nói sao pik hông ( do có thần lái hunter nên lag  @yy204  ) , vừa solo xong thần Death vào ở trạng thái chưa đăng nhập cái nó nói : Do cúp điện ( Tụi mày mà đòi qua mặt được tao à , đầu óc tụi bay còn non lắm :)) ) , còn cái thần trọng tại VIP j đó ( quên rồi :D ) có vẻ thiên vị Mafia , thấy tụi nó thua cái bắt tui chơi tiếp mặc dù tui chơi theo luật war clan đấy . Trọng tài thể loại j đây :-j
P.s : Quá thất vọng + bức xúc về cách chơi của Mafia  @khi20 
  Bài viết hay nhất16
Mà thắng rồi thì thôi đi. Lập toppic chi vậy. Nói chuyện trên game ấy cho nó thoải mái vs nhau :v. Bởi vì ai cũng sai vs nhau cả. Thằng thì lấy Hunter bắn. Thằng thì chơi giùm.....
  Bài viết hay nhất17
longhackmc đã viết:
St.Pink đã viết:
CloseDeath đã viết:Haiz Thân St.Silver ,Do Mình Chơi Laptop nên lúc chuyển tiền chạm phải cái cảm ứng chuột,không biết may rủi sao để bạn bị ăn hs,nhưng mà nếu thế thì mình sẽ hoàn toàn đền bù thiệt hại.
P/s :bạn cũng khôn lỏi không kém,đừng nghĩ mình không biết thằng st.amber lái hunter đâu ,okey? mà khi bạn đòi war chủ clan,tức là vs mình ,không phải huyrap ,ok? Chuyện Đã Thành,không cứu vãn đc nên mình có thể nói bạn đã thắng trận này.3-2
chơi laptop mà lướt như bợm , lại thêm 1 cái tào lao nữa !!
thế bạn nghĩ mik chơi = cái j? lattop lướt phê hơn máy PC nhiều đó? chẳng qua là chỉ vướng cái chuột cảm ửng thôi nhé! vs cả trình của mik k = death thui chứ lattop phê hơn pc nhìu
Ừ fall trước h chơi laptop của chị nó mà asd 
  Bài viết hay nhất18
Sao noi em lai hunter em dau co lai hunter em ko bit cho may anh solo o cho nao em chi lai may bay 147 thoi ma sao lai do oan cho em tu nhien em bay len do anh [V.I.P@]Nhoxnhut noi la tao ghet may thang clan st moi nguoi thay dc ko
  Bài viết hay nhất19
Mafia đã thua, ờ, số tiền 1 triệu coi như chuyển qua cho bạn Pink. Thực sự mà nói, ban đầu nếu cái mánh này thành công tốt đẹp (Cái mánh cho Death bắn giùm ấy). Nếu không bị thằng Hunter ra phá và bọn mình giành chiến thắng ấy. Mình cũng chả nhận 1 triệu của các bạn đâu. Việc này mình nói thật lòng đấy.
Nếu bạn Pink không tin lời mình, mình hoàn toàn có bằng chứng đó
Đây là nguyên văn đoạn Chat giữa mình và ý định của mình với [Mafia]Death
hoàn toàn không hề qua Edit.

Sư phụ CloseDeath EveryWhere: keu t zo tu dau
Sư phụ CloseDeath EveryWhere: k nghe
Sư phụ CloseDeath EveryWhere: de? no dan truoc 2-0
Sư phụ CloseDeath EveryWhere: =,=
—»™️ (¯`◦○♥️▒¦Huy♥️Đậu♥️Xanh♥️♥️¦▒♥️○◦´¯)™️«-[Boss_Mafia]: haizz
—»™️ (¯`◦○♥️▒¦Huy♥️Đậu♥️Xanh♥️♥️¦▒♥️○◦´¯)™️«-[Boss_Mafia]: tự nhiên t thấy có lỗi
—»™️ (¯`◦○♥️▒¦Huy♥️Đậu♥️Xanh♥️♥️¦▒♥️○◦´¯)™️«-[Boss_Mafia]: thôi thế này
—»™️ (¯`◦○♥️▒¦Huy♥️Đậu♥️Xanh♥️♥️¦▒♥️○◦´¯)™️«-[Boss_Mafia]: nếu phe mình thấy
—»™️ (¯`◦○♥️▒¦Huy♥️Đậu♥️Xanh♥️♥️¦▒♥️○◦´¯)™️«-[Boss_Mafia]: cho tụi nó 1tr luôn
—»™️ (¯`◦○♥️▒¦Huy♥️Đậu♥️Xanh♥️♥️¦▒♥️○◦´¯)™️«-[Boss_Mafia]: ko lấy
—»™️ (¯`◦○♥️▒¦Huy♥️Đậu♥️Xanh♥️♥️¦▒♥️○◦´¯)™️«-[Boss_Mafia]: *nếu thắng
Sư phụ CloseDeath EveryWhere: k ai biết đâu
Sư phụ CloseDeath EveryWhere: có lỗi cc
Sư phụ CloseDeath EveryWhere: đáng lẽ
Sư phụ CloseDeath EveryWhere: là t war
Sư phụ CloseDeath EveryWhere: chứ chú war à
Sư phụ CloseDeath EveryWhere: t là boss của boss mafia
Sư phụ CloseDeath EveryWhere: => t nắm chức vụ cao nhất trong đây

Mình vốn đã có ý định không nhận 1 triệu rồi, dù con Death có nói thế nào đi nữa. Con người của mình xưa nay trong Gta này không chơi kiểu 2 mặt này nhé. Có lỗi thì nhận, một trận đấu công bằng mà mình ăn gian thì mình cũng chả thèm nhận phần thưởng bẩn đó
P/s: Đổi lại là các bạn St, tự các bạn đi lại lòng muốn hối lỗi của mình, bằng cách cho kẻ dùng Hunter ra phá hoại cuộc Solo. Dẫn đến Death thua cuộc, dĩ nhiên thua oan ức như vậy Death nó cũng bực, và trong cơn bực anh ấy lỡ tay cho Silver một phát đứt đầu cũng chả có gì không hợp lý cả.
Hơi dài, mong bạn Pink chịu khó đọc hết. Dù sao một Clan lâu năm bày ra trò này cũng thật tệ, nhưng, mình chơi tồi với các bạn. Các bạn cũng tồi lại với mình đấy, vụ con Hunter bạn tính sao nào? Bạn, mình đã nhận lỗi ở đây rồi, mình mong bạn nếu có bày trò dùng Hunter phá thì cũng nhận luôn đi.
Một ngày nào đó chúng ta sẽ làm một trận quyết đấu công bằng, không phải lập Topic cãi nhau với cái ngôn ngữ thô tục thế. Mình không biết bạn có thật là nữ hay không, nhưng việc dùng câu "Dí bìu vào mặt bạn" thì đúng là mình hơi quá đáng, xin lỗi nhiều :))
  Bài viết hay nhất20
Mà nói cũng đúng chư. t Pink thách đấu vs BOSS của Mafia thì phải thách đấu vs Death chứ sao lại HuyR đc nhỉ :v
  Bài viết hay nhất21
Mình cũng chẳng để bụng làm j mấy cái chuyện đó . Và cũng nói cho bạn biết là mình ko sai hay nhờ ai bắn hunter lúc đó hết . Bạn có thể nhờ VN_Huy kiểm tra chat log !! Nhưng vì là thành viên của St nên mình thay mặt bạn ấy xin lỗi . P.s : Mong bạn HuyRapper hãy pm Huy và hỏi , KT chatlog sem thử mình có sai hay nhờ ai bắn Hunter ko ( cái j cho hắn ra cái nấy , tránh việc hiểu nhầm )
  Bài viết hay nhất22
St.Pink đã viết:Mình cũng chẳng để bụng làm j mấy cái chuyện đó  . Và cũng nói cho bạn biết là mình ko sai hay nhờ ai bắn hunter lúc đó hết . Bạn có thể nhờ VN_Huy kiểm tra chat log !! Nhưng vì là thành viên của St nên mình thay mặt bạn ấy xin lỗi . P.s : Mong bạn HuyRapper hãy pm Huy và hỏi , KT chatlog sem thử mình có sai hay nhờ ai bắn Hunter ko  ( cái j cho hắn ra cái nấy , tránh việc hiểu nhầm )

Mà cũng chả biết được đâu. Lỡ nói ở ngoài thì ai mà tin đc
  Bài viết hay nhất23
St.Pink đã viết:Mình cũng chẳng để bụng làm j mấy cái chuyện đó  . Và cũng nói cho bạn biết là mình ko sai hay nhờ ai bắn hunter lúc đó hết . Bạn có thể nhờ VN_Huy kiểm tra chat log !! Nhưng vì là thành viên của St nên mình thay mặt bạn ấy xin lỗi . P.s : Mong bạn HuyRapper hãy pm Huy và hỏi , KT chatlog sem thử mình có sai hay nhờ ai bắn Hunter ko  ( cái j cho hắn ra cái nấy , tránh việc hiểu nhầm )

Được rồi, xem như mọi việc xuất phát từ thành viên của Clan muốn Boss của mình thắng mà tự ý hành động thôi. Chuyện này coi như tới đây chấm dứt, yêu cầu không ai nhắc tới nó nữa =.=''
Rảnh thì Close giùm Topic, để lâu sinh chuyện
  Bài viết hay nhất24
Ủa /c nt sao kiểm tra được ???
  Bài viết hay nhất25
Bạn không có quyền trả lời bài viết