Bạn Tán Thành Với Ý Kiến Nào Của Mình![ 14 phiếu ]

• 1. Mình Tán Thành cả 2 Phần
    57%
    8
  • 2. Mình Chỉ Tán Thành Phần 2
    14%
    2
  • 3. Mình Chỉ Tán Thành Một Ít Ở Phần 2
    21%
    3
  • 4. Nhảm Vồn! del Topic Đi Cho Lẹ
    7%
    1

You are not connected. Please login or register

Yêu Cầu Anh N_Huy Xem Xét Nhớ Chứ Nhảm Lắm Rồi!

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Cộng Hòa Xã Hội Chủ nghĩa Bk Server

Độc Lập - Tự Do - Chém Giết
Đơn Xin Anh N_Huy Xem Xét

Ngày 9 Tháng 8 Năm 2014

Người Làm Đơn: Đào Thành Long ( [F.B.I]Fallkon ).
Nội Dung Đơn Như Sau Gồm Có 2 Phần Chính:

1- lệnh /c kick, lệnh này để làm gì? để kick bọn chưa nạp thẻ? hay để làm cảnh, để mặc mấy đứa ql2+ trờ lên nó hack nó chửi, nó sỉ nhục ql cấp cao!
2- chế đồ bảo vệ newb! từ trước đến giờ newb bao giờ mà chẳng bị săn? anh thử hỏi bọn memb trong game ( ít nhất là 2 năm gần đây)  "Gần Như" thằng đíu nào chả bị memb săn? đến em còn bị săn cả tháng nhưng vẫn chơi game đấy thui?
+ cái chế độ săn newb anh nên bỏ đi mà thay vào đó là lệnh anti spam kill!
+ Để Cho Memb tự tìm sư phụ, clan để được bảo vệ! nếu còn các Bạn Muốn Tự lập, Ok nếu bạn Có Lòng Với Game Gta Này! đó mới chính là gta-er đích thực! OK

Kí Tên
--FallKon--
Ae Vote Nhé! Mong Các Anh Quản Lý Forum Giúp Em Về Vấn Đề Vote Phát Hiện Ai clone Hoặc vote mà ko Điểm Danh Thì banned Cảnh Cáo Hộ Em!
Trân Thành Cảm Ơm Mọi Người Đa Đọc Hết @khi20 @khi20
  Bài viết hay nhất26
Nói Chung Là mấy thằng chơi xưa h 1 là máy không đủ cấu hình chơi mấy game khác,2 chơi trung thành với server :)) mà đa số vì member bây giờ mà mấy thằng hồi xưa đi hết .
  Bài viết hay nhất27
tui cũng rứa đó . Lúc đầu chơi nick [VN]Be_0 bị thần killerbip nó săn hoài ,tui cũng chẳng phản ánh j , mem cũ bắt nạt mem mới , thấy bt lắm !! mà cũng nhờ bị săn đó nên giờ cũng cao tay lên đc 1 chút :)) .
P.s : đồng ý vs quan điểm của bạn :D
  Bài viết hay nhất28
St.Pink đã viết:tui cũng rứa đó . Lúc đầu chơi nick [VN]Be_0 bị thần killerbip nó săn hoài ,tui cũng chẳng phản ánh j , mem cũ bắt nạt mem mới ,  thấy bt lắm !! mà cũng nhờ bị săn đó nên giờ cũng cao tay lên đc 1 chút :)) .
P.s : đồng ý vs quan điểm của bạn :D
Cho chết , cái tội săn ta ^^ 
  Bài viết hay nhất29
Ngoài ra cái zụ mà quyền lực ko tăng theo quân hàm . Thấy nó nhảm nhảm sao á , mất đi tính cạnh tranh của game . Tui nghĩ là nên để lại như cũ thì tốt hơn
  Bài viết hay nhất30
St.Pink đã viết:Ngoài ra cái zụ mà quyền lực ko tăng theo quân hàm . Thấy nó nhảm nhảm sao á , mất đi tính cạnh tranh của game . Tui nghĩ là nên để lại như cũ thì tốt hơn
Ừ, để rồi, Quản Lý lạm dụng tràn lan, Quản Lý mất dạy khắp nơi, Quản Lý xàm lol đầy rẫy. Được cái QL2 là bố Gta rồi, chửi QL cấp cao thoải mái, không kick được, à mà dù có kick được thì bày trò Fake Nick kích động cho người ta chửi rồi chụp hình up Forum (Đờ Fuckkk).
Pink chọn cái nào? Game nhảm hay Quản Lý xàm lol thích cưỡi lên đầu Pink?
  Bài viết hay nhất31
Mik nghĩ là quyền lực chỉ nên rơi vào tay ngươi nào thật sự có năng lực làm quản lý... Cần phải bik nhẫn nhịn, không nóng nảy, suy nghĩ thấu đáo,... Vì mấy thánh trong server muốn xin quyền lực cho cao trong đây chỉ để vênh mặt hay dễ hăm dọa mấy đứa khác thoy, chứ nếu có nhứng người quản lý như nói trên thì thím Huy chả cần thiết lập bảo vệ kick cho mấy mem ql2> đâu = . =
  Bài viết hay nhất32
Medusa đã viết:Mik nghĩ là quyền lực chỉ nên rơi vào tay ngươi nào thật sự có năng lực làm quản lý... Cần phải bik nhẫn nhịn, không nóng nảy, suy nghĩ thấu đáo,... Vì mấy thánh trong server muốn xin quyền lực cho cao trong đây chỉ để vênh mặt hay dễ hăm dọa mấy đứa khác thoy, chứ nếu có nhứng người quản lý như nói trên thì thím Huy chả cần thiết lập bảo vệ kick cho mấy mem ql2> đâu = . =
Cái này thì phải do N_Huy set ! Muốn nên đc quản lý ! Gắn Bó với Server thì mới đc nên ! Như ngày trước . TOàn Farm nên quân hàm + quản lý = nhảm !
  Bài viết hay nhất33
ThanhHung_2000_Mc đã viết:
Medusa đã viết:Mik nghĩ là quyền lực chỉ nên rơi vào tay ngươi nào thật sự có năng lực làm quản lý... Cần phải bik nhẫn nhịn, không nóng nảy, suy nghĩ thấu đáo,... Vì mấy thánh trong server muốn xin quyền lực cho cao trong đây chỉ để vênh mặt hay dễ hăm dọa mấy đứa khác thoy, chứ nếu có nhứng người quản lý như nói trên thì thím Huy chả cần thiết lập bảo vệ kick cho mấy mem ql2> đâu = . =
Cái này thì phải do N_Huy set ! Muốn nên đc quản lý ! Gắn Bó với Server thì mới đc nên ! Như ngày trước . TOàn Farm nên quân hàm + quản lý = nhảm !

Thế chú chưa hiểu a mún nói j rùi  @20 
  Bài viết hay nhất34
Medusa đã viết:
ThanhHung_2000_Mc đã viết:

Thế chú chưa hiểu a mún nói j rùi  @20 
Hiểu mà chú !  @ga1 @ga1 
  Bài viết hay nhất35
Mấy bữa ni mình sử dụng lệnh /c kick hơi nhìu  @83 , do có tụi giả new vô phá , mình ko đụng chạm j nó hết, zậy mà nó thinh thinh chạy tới bắn vào đầu 1 cái ( mà ngạch cái là nó bắn toàn quản lý =,=" ) , cũng chẳng biết làm j ngoài việc sử dụng lệnh /c kick  @20  nó cứ vào là /c kick ..... lý do : giả new kill quản lý :3 , sướng cái tay ^^ . Mà phải công nhận là tụi nó lì , lì ds . Mà mình cũng chẳng zừa chi :3 :v Vỏ quýt dày có móng tay nhọn :D
  Bài viết hay nhất36
ấn /c kickid nó kêu tố cáo lạm dụng haizz!
  Bài viết hay nhất37
St.Pink đã viết:Mấy bữa ni mình sử dụng lệnh /c kick hơi nhìu  @83 , do có tụi giả new vô phá , mình ko đụng chạm j nó hết, zậy mà nó thinh thinh chạy tới bắn vào đầu 1 cái ( mà ngạch cái là nó bắn toàn quản lý =,=" ) , cũng chẳng biết làm j ngoài việc sử dụng lệnh /c kick  @20  nó cứ vào là /c kick ..... lý do : giả new kill quản lý :3 , sướng cái tay ^^ . Mà phải công nhận là tụi nó lì , lì ds . Mà mình cũng chẳng zừa chi :3 :v Vỏ quýt dày có móng tay nhọn :D
Thế m khác gì chúng nó , ở đâu ra tới bắn tùm lum , bị tụi nó ghét fake newb bắn lại đúng cmnr  @gietmay 
  Bài viết hay nhất38
chơi nhớp :\
  Bài viết hay nhất39
CHú Kuzuri thì khác gì mà nói người khác !
  Bài viết hay nhất40
Bạn không có quyền trả lời bài viết