Tố cáo con chó [Spade]AHMOval hóa ma tôi ko thể chơi game được nữa !!

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tôi ko làm gì và cũng ko hack gì .. tự nhiên nó ra bắn tôi thử thì tôi vẫn mất máu và ngã ... mà nó nói tôi hack bất tử rồi nó hóa ma tôi 7 8 lần rồi kick tôi lý do như thế này .. admin xem hộ tôi nhé ..!! con chó AHMOval tao biết mày sẽ đọc topic này và xin địt con mẹ mày và ỉa vào bàn thờ nhà mày @troll19 ..
Tố cáo con chó [Spade]AHMOval hóa ma tôi ko thể chơi game được nữa !! - Page 3 Mawlzr
Tố cáo con chó [Spade]AHMOval hóa ma tôi ko thể chơi game được nữa !! - Page 3 Otkefm
Tố cáo con chó [Spade]AHMOval hóa ma tôi ko thể chơi game được nữa !! - Page 3 Be64is
  Bài viết hay nhất31
Tôi nhận là lần trước tôi hack . nhưng đã bị hạ ql . và bây giờ đã xóa hack và chơi bình thường mà nó còn thử như vậy và hóa ma + kick + chửi đủ thứ !!! member lâu rồi mà còn trẻ trâu như vậy thì newb nó khinh thường cho . đéo đáng làm người lớn !! cư xử như trẻ con !!
  Bài viết hay nhất32
Nói thằng ra là che đọ Spec , F8 , Bandicam , Fraps đều có ích cho rất nhiều , nhưng đến cái F8 nó cũng không có 1 cái mà lên đây nói t là thằng ranh nít còn hôi sữa :)) :))
  Bài viết hay nhất33
nó con nít chứ ai con nít :)) khinh . vô học hơn cả Kuzuri ..
  Bài viết hay nhất34
Cha tiên sư thằng Sasaki cút ra sv đê :)
  Bài viết hay nhất35
Zoukiya đã viết:Cha tiên sư thằng Sasaki cút ra sv đê :)
Trẩu , tao ko chấp làm gì .. sever này ko phải của mày mà có quyền đuổi tao .. với đây là topic tao tố cáo .. nếu nó có bằng chứng tao hack thì tao sẽ bỏ game và ko nói nữa .. tao tin là nó sẽ ko có vì tao ko hack .. vì lần trước tao hack rồi nó lầm tưởng bây giờ tưởng tao hack nữa à mà vô lý như vậy .. tao xóa hack lâu rồi !! mong admin xem và xử công bằng ko thì sever này ko công bằng !!
  Bài viết hay nhất36
Sasaki đã viết:
Zoukiya đã viết:Cha tiên sư thằng Sasaki cút ra sv đê :)
Trẩu , tao ko chấp làm gì .. sever này ko phải của mày mà có quyền đuổi tao .. với đây là topic tao tố cáo .. nếu nó có bằng chứng tao hack thì tao sẽ bỏ game và ko nói nữa .. tao tin là nó sẽ ko có vì tao ko hack .. vì lần trước tao hack rồi nó lầm tưởng bây giờ tưởng tao hack nữa à mà vô lý như vậy .. tao xóa hack lâu rồi !! mong admin xem và xử công bằng ko thì sever này ko công bằng !!
==! Mày thì thế nào? Mày hack còn chi! đầy ng làm chứng :D
  Bài viết hay nhất37
Siêu Đạo Chích đã viết:
[Sunny]Haitac đã viết:siêu đạo chích nên xem lại lời nói, bắt đầu có ý xúc phạm rồi đấy. Sasaki hack tui có bằng chứng và đã từng đưa cho n huy hạ ql và mặc dù đầy đủ bằng chứng nhưng thím sasaki vẫn vào sever bảo n huy xử ko công bằng còn đòi phá sever ddos sever nữa, nói thật a huy thách nó làm thế luôn đây, ko chấp bọn trẻ trâu như thế. Trong trường hợp này đúng ra là phải có ảnh hoặc video quay cảnh hack nhưng bên cạnh đó ql thấy nó hack nhưng ko kip chụp ảnh lại và kick thì member trong sever sẽ là người làm chứng, đa số thắng tỉ số đó là điều đương nhiên. Và tiêu đề của topic cũng đủ banned thím sasaki vì có ý xúc phạm ql ko những trong game mà còn trên toàn thể dân 4r => vụ này ko cần xử nữa cũng bik là ai đúng ai xai rồi.

còn như bạn nói lúc nó hack thì chắc huy cũng sử rồi cái = chứng đó cũng đã được giải quyết và cho qua , còn cái vẫn đề trong game nói nó hack , thì cứ F8 lại bằng chứng rồi hãy nói , tai nghe không bằng mắt thấy mà , không chứng kiện được tận mắt thì cũng chỉ là nói xuông thôi , còn vấn đề xúc phạm thì cũng đương nhiên thôi , bắn nhau , chửi nhau trong server đã ức chế rồi ,đây nó mới ql1 thằng kia hoá ma mấy lần và kick vs cái lí do vở vẩn như Dsa chằng hạn , vì vậy cũng không thể trách nó xúc phạm quản lý được nhé , và nếu sasaki nó có hack ừ thì nó sai , nhưng vẫn cần phải có = chứng nó hack để cho đẹp hay phá solo , đằng này nó kick vs cái lí do vớ vẩn và quản lý phải up = chứng đầu đuôi sự việc lên , nếu không có thì thằng Sasaki nó tố cáo thành công , nêu a huy không sử thì newb chắc chắn phải có quyền nói rằng Server làm ăn không công bằng , và newb bỏ game sang thể loại khác cũng không có gì là đặc biệt cái này là điều đương nhiên , với những bạn chơi tầm 1-2 ngày là bỏ sang game khác ngay huống chi ủng hộ cho server , nói thật chứ vẻ bên ngoài không thể nào đoán được bên trong , những người nào có tâm huyết với Vice City thì họ vẫn sẽ tiếp tục chơi  @77
chú k biết !! cái máu gì thì im nhé làm như lúc đó có chú ol vậy !! đc cái phán bậy là giỏi a kích có lí do cả nhé !! ừm thì cho nó ko hack đi nhưng nó tab !! hay gì đều có luật nhắc k đc thì hóa ma thôi !! còn nó cay cú nó chửi súc phạm t ms kích !! vậy k đc sao :))) t k cần = chứng nhé !! cũng có nh người tố cáo nó rồi miệng t đâu nói suông khi có nhiều ng công nhậ n là nó có hack or tab khi te xuong bắn k mất máu !! @nheo @nheo
  Bài viết hay nhất38
Siêu Đạo Chích đã viết:
[Sunny]Haitac đã viết:siêu đạo chích nên xem lại lời nói, bắt đầu có ý xúc phạm rồi đấy. Sasaki hack tui có bằng chứng và đã từng đưa cho n huy hạ ql và mặc dù đầy đủ bằng chứng nhưng thím sasaki vẫn vào sever bảo n huy xử ko công bằng còn đòi phá sever ddos sever nữa, nói thật a huy thách nó làm thế luôn đây, ko chấp bọn trẻ trâu như thế. Trong trường hợp này đúng ra là phải có ảnh hoặc video quay cảnh hack nhưng bên cạnh đó ql thấy nó hack nhưng ko kip chụp ảnh lại và kick thì member trong sever sẽ là người làm chứng, đa số thắng tỉ số đó là điều đương nhiên. Và tiêu đề của topic cũng đủ banned thím sasaki vì có ý xúc phạm ql ko những trong game mà còn trên toàn thể dân 4r => vụ này ko cần xử nữa cũng bik là ai đúng ai xai rồi.
Mọi đơn tố cáo phải có = chứng , = chứng kháng kiện , hoá ma nó mấy lần như thế chả nhẽ không /kill rồi bấm Tab Spec nó F8 1 tấm ??
Còn về cái kick trên kia với cái lí do vớ vẩn như dsa là đã lạm dụng quyền lực r , muốn kick ai thì cũng phải kick với lí do chính đáng và đúng , như thế newb sẽ không hiểu nhầm @77
nhưng bây giờ a đếu thích bằng chừng con cặc gì đấy riêng ai chứ riêng t sasaki a thích kích đấy !! làm 1 topic kiện đi chú e :)) cay cú làm gì nhao !! ức chế éo làm đc cc gì nên sủa à nãy giờ a nc có văn hóa rồi đấy !! hay là kêu mod hay mấy thằng lớn nhất ra sử a à !! hay gọi huy ra đây lun đi :))) !!
thích thì nhích làm gì đc nhau hay chỉ giỏi anh hùng gõ phím :)) !! lớn hơn chỉ 2 năm tuổi thôi !! có quyền dạy chú đc nhé !! @yeu @yeu
@nongnuc @nongnuc
  Bài viết hay nhất39
TonyKiller đã viết:
Siêu Đạo Chích đã viết:

còn như bạn nói lúc nó hack thì chắc huy cũng sử rồi cái = chứng đó cũng đã được giải quyết và cho qua , còn cái vẫn đề trong game nói nó hack , thì cứ F8 lại bằng chứng rồi hãy nói , tai nghe không bằng mắt thấy mà , không chứng kiện được tận mắt thì cũng chỉ là nói xuông thôi , còn vấn đề xúc phạm thì cũng đương nhiên thôi , bắn nhau , chửi nhau trong server đã ức chế rồi ,đây nó mới ql1 thằng kia hoá ma mấy lần và kick vs cái lí do vở vẩn như Dsa chằng hạn , vì vậy cũng không thể trách nó xúc phạm quản lý được nhé , và nếu sasaki nó có hack ừ thì nó sai , nhưng vẫn cần phải có = chứng nó hack để cho đẹp hay phá solo , đằng này nó kick vs cái lí do vớ vẩn và quản lý phải up = chứng đầu đuôi sự việc lên , nếu không có thì thằng Sasaki nó tố cáo thành công , nêu a huy không sử thì newb chắc chắn phải có quyền nói rằng Server làm ăn không công bằng , và newb bỏ game sang thể loại khác cũng không có gì là đặc biệt cái này là điều đương nhiên , với những bạn chơi tầm 1-2 ngày là bỏ sang game khác ngay huống chi ủng hộ cho server , nói thật chứ vẻ bên ngoài không thể nào đoán được bên trong , những người nào có tâm huyết với Vice City thì họ vẫn sẽ tiếp tục chơi  @77
chú k biết !! cái máu gì thì im nhé làm như lúc đó có chú ol vậy !! đc cái phán bậy là giỏi a kích có lí do cả nhé !! ừm thì cho nó ko hack đi nhưng nó tab !! hay gì đều có luật nhắc k đc thì hóa ma thôi !! còn nó cay cú nó chửi súc phạm t ms kích !! vậy k đc sao :))) t k cần = chứng nhé !! cũng có nh người tố cáo nó rồi miệng t đâu nói suông khi có nhiều ng công nhậ n là nó có hack or tab khi te xuong bắn k mất máu !! @nheo @nheo
Có em làm chứng nó chửi anh! @47
  Bài viết hay nhất40
TonyKiller đã viết:
Siêu Đạo Chích đã viết:

Có em làm chứng nó chửi anh! @47 @77  @troll10 @troll11
  Bài viết hay nhất41
Sasaki đã viết:tự nhiên không hack và không đụng chạm gì tới nó . mà nó ra nó nói "để tao bắn mày mà không mất máu thì chết với tao" .. nhưng lúc đó tôi đang solo với người khác mà nó ra phá solo còn bắn tôi mất máu và ngã mà nó còn "Hóa ma" rồi kich 2 3 lần với lý do "dsa" mà tôi chỉ chụp 1 tấm .. rồi nó còn chửi tôi .. xong tôi chửi lại còn kick vì lý do "chửi quản lý" làm như đúng lắm .. trẻ trâu tao nể mày từ trước tới giờ ko đụng chạm mà giờ mày đụng đến tao . tao khinh !!
:)) !! cái loại như m trẻ trâu bố láo !! mấy t trong sv t k làm gì mà sao t đụng ts m thì m hiểu !! chửi t xúc phạm ts bố mẹ t !! ăn kích !! còn ẳng như chó táp cứt v mà lên đây sủa cc gì nữa !! :v :v !! t muốn đem ts công bằng cho member trong sv khi solo vs m k mất máu !! nên t ms lôi m ra test nhé !! mà bắn éo mất máu !! nhắc rồi k nghe chửi nữa nên t hóa ma !!
  Bài viết hay nhất42
@troll5 = chứng , cái tao cần là = chứng , chứ cái loai nói xuông chỉ đáng xáchhh dép cho t thôi :)) :))  ^^ ^^
  Bài viết hay nhất43
Vũ trym láo loz
  Bài viết hay nhất44
TonyKiller đã viết:
Siêu Đạo Chích đã viết:
Mọi đơn tố cáo phải có = chứng , = chứng kháng kiện , hoá ma nó mấy lần như thế chả nhẽ không /kill rồi bấm Tab Spec nó F8 1 tấm ??
Còn về cái kick trên kia với cái lí do vớ vẩn như dsa là đã lạm dụng quyền lực r , muốn kick ai thì cũng phải kick với lí do chính đáng và đúng , như thế newb sẽ không hiểu nhầm @77
nhưng bây giờ a đếu thích bằng chừng con cặc gì đấy riêng ai chứ riêng t sasaki a thích kích đấy !! làm 1 topic kiện đi chú e :)) cay cú  làm gì nhao !! ức chế éo làm đc cc gì nên sủa à nãy giờ a nc có văn hóa rồi đấy !! hay là kêu mod hay mấy thằng lớn nhất ra sử a à !! hay gọi huy ra đây lun đi :))) !!
thích thì nhích làm gì đc nhau hay chỉ giỏi anh hùng gõ phím :)) !! lớn hơn chỉ  2 năm tuổi thôi !! có quyền dạy chú đc nhé !! @yeu @yeu
@nongnuc @nongnuc
Nói thật chú là cái đinh rỉ gì mà đòi dạy thằng này ^^
Về nhà bú sữa mẹ tiếp đi nhé chưa đủ trình đâu ^^ ^^
  Bài viết hay nhất45
Siêu Đạo Chích đã viết:
TonyKiller đã viết:
Siêu Đạo Chích đã viết:
nhưng bây giờ a đếu thích bằng chừng con cặc gì đấy riêng ai chứ riêng t sasaki a thích kích đấy !! làm 1 topic kiện đi chú e :)) cay cú  làm gì nhao !! ức chế éo làm đc cc gì nên sủa à nãy giờ a nc có văn hóa rồi đấy !! hay là kêu mod hay mấy thằng lớn nhất ra sử a à !! hay gọi huy ra đây lun đi :))) !!
thích thì nhích làm gì đc nhau hay chỉ giỏi anh hùng gõ phím :)) !! lớn hơn chỉ  2 năm tuổi thôi !! có quyền dạy chú đc nhé !! @yeu @yeu
@nongnuc @nongnuc
Nói thật chú là cái đinh rỉ gì mà đòi dạy thằng này ^^
Về nhà bú sữa mẹ tiếp đi nhé chưa đủ trình đâu ^^ ^^
Chứ k phải chú đang bú sữa mẹ à !! t con nít !! ! nên mới có câu miệng chú còn hôi sữa đấy hahaha !!
  Bài viết hay nhất46
Bạn không có quyền trả lời bài viết