Tố cáo con chó [Spade]AHMOval hóa ma tôi ko thể chơi game được nữa !!

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Tôi ko làm gì và cũng ko hack gì .. tự nhiên nó ra bắn tôi thử thì tôi vẫn mất máu và ngã ... mà nó nói tôi hack bất tử rồi nó hóa ma tôi 7 8 lần rồi kick tôi lý do như thế này .. admin xem hộ tôi nhé ..!! con chó AHMOval tao biết mày sẽ đọc topic này và xin địt con mẹ mày và ỉa vào bàn thờ nhà mày @troll19 ..
Tố cáo con chó [Spade]AHMOval hóa ma tôi ko thể chơi game được nữa !! - Page 4 Mawlzr
Tố cáo con chó [Spade]AHMOval hóa ma tôi ko thể chơi game được nữa !! - Page 4 Otkefm
Tố cáo con chó [Spade]AHMOval hóa ma tôi ko thể chơi game được nữa !! - Page 4 Be64is
  Bài viết hay nhất46
Này này, đây là Topic tố cáo k phải topic để chửi bới nhau, yêu cầu những người cmt sau nói chuyện có văn hóa một chút
  Bài viết hay nhất47
TonyKiller đã viết:
Siêu Đạo Chích đã viết:
TonyKiller đã viết:
Siêu Đạo Chích đã viết:
[Sunny]Haitac đã viết:siêu đạo chích nên xem lại lời nói, bắt đầu có ý xúc phạm rồi đấy. Sasaki hack tui có bằng chứng và đã từng đưa cho n huy hạ ql và mặc dù đầy đủ bằng chứng nhưng thím sasaki vẫn vào sever bảo n huy xử ko công bằng còn đòi phá sever ddos sever nữa, nói thật a huy thách nó làm thế luôn đây, ko chấp bọn trẻ trâu như thế. Trong trường hợp này đúng ra là phải có ảnh hoặc video quay cảnh hack nhưng bên cạnh đó ql thấy nó hack nhưng ko kip chụp ảnh lại và kick thì member trong sever sẽ là người làm chứng, đa số thắng tỉ số đó là điều đương nhiên. Và tiêu đề của topic cũng đủ banned thím sasaki vì có ý xúc phạm ql ko những trong game mà còn trên toàn thể dân 4r => vụ này ko cần xử nữa cũng bik là ai đúng ai xai rồi.
Mọi đơn tố cáo phải có = chứng , = chứng kháng kiện , hoá ma nó mấy lần như thế chả nhẽ không /kill rồi bấm Tab Spec nó F8 1 tấm ??
Còn về cái kick trên kia với cái lí do vớ vẩn như dsa là đã lạm dụng quyền lực r , muốn kick ai thì cũng phải kick với lí do chính đáng và đúng , như thế newb sẽ không hiểu nhầm @77
nhưng bây giờ a đếu thích bằng chừng con cặc gì đấy riêng ai chứ riêng t sasaki a thích kích đấy !! làm 1 topic kiện đi chú e :)) cay cú  làm gì nhao !! ức chế éo làm đc cc gì nên sủa à nãy giờ a nc có văn hóa rồi đấy !! hay là kêu mod hay mấy thằng lớn nhất ra sử a à !! hay gọi huy ra đây lun đi :))) !!
thích thì nhích làm gì đc nhau hay chỉ giỏi anh hùng gõ phím :)) !! lớn hơn chỉ  2 năm tuổi thôi !! có quyền dạy chú đc nhé !! @yeu @yeu
@nongnuc @nongnuc
Ví dụ như chú đó :)) ^^ ^^
Nói thật chú là cái đinh rỉ gì mà đòi dạy thằng này ^^
Về nhà bú sữa mẹ tiếp đi nhé chưa đủ trình đâu ^^ ^^
Chứ k phải chú đang bú sữa mẹ à !! t con nít !! ! nên mới có câu miệng chú còn hôi sữa đấy hahaha !!
  Bài viết hay nhất48
Ví dụ điển hình như m đó @TonyKiller :D :D
  Bài viết hay nhất49
Không Có lửa Làm SAo Có Khói ! :))
  Bài viết hay nhất50
Không Có lửa Làm SAo Có Khói ! :))
  Bài viết hay nhất51
Haizz , anh hùng bàn phím trong game thôi mà , chứ ngoài đời làm được gì asd .. mày ko đụng đến tao thì làm sao mà tao ko chửi đến bố mẹ mày :)) .. cùng loài chó với nhau thôi .. ko chấp . để adm xử lý !!
  Bài viết hay nhất52
Thằng Vũ =]] Lâu ngày ko lên là có chuyện r
  Bài viết hay nhất53
+ Lần Sau chụp Ảnh Nhớ Ấn F7 Đầy Đủ Chỉ thấy Dòng Kick vs dòng Phép thuật thôi thì chưa Đủ Xử Lý Nha Sasaki
  Bài viết hay nhất54
heoqua123 đã viết:+ Lần Sau chụp Ảnh Nhớ Ấn F7 Đầy Đủ Chỉ thấy Dòng Kick vs dòng Phép thuật thôi thì chưa Đủ Xử Lý Nha Sasaki
Nguyên nhân để dẫn đến dùng phép hay kick là phải do quản lí cấp mà @77
  Bài viết hay nhất55
Topic người khác tố cáo. Mà các bạn vào làm chuyện gì vậy ?
Tranh luận chửi nhau gì vậy ?
TOPIC SAI PHẠM:
- Đặt tựa đề có ý vô văn hóa và xúc phạm
- Chủ Topic ghi nội dung xúc phạm

Cảnh Cáo Lần 1. Làm lại Topic mới đàn hoàng, BQT sẽ vào giải quyết cho bạn
Còn những bạn không liên quan, lần sau có comment thì chỉ ghi mỗi người 1 ý để tố cáo. Không chửi nhau um sùm, không thì mình banned không nói nhiều.

Close Topic Here
  Bài viết hay nhất56
Bạn không có quyền trả lời bài viết