100 lý do không nên vào clan NET ( hoặc nếu định vào clan NET thì đọc topic này trước )

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Vào thẳng vấn đề luôn:
Nếu các bạn vào topic clan Net mà thấy mình pr cho n thì xin khẳng định 100% đó là thằng chủ clan NET sửa nha, chứ clan nó chẳng có lấy 1 cái gì gọi là tốt đẹp đâu @57 Sau đây mình xin liệt kê danh sách và review comment cũ của mình:
Nếu bạn định vào clan NET:
+ Clan NET thì chắc ai chơi lâu cũng biết clan BẨN THỈU như thế nào ^^ Triệu hồi toàn thanh niên Hack, cheat, farm kill. Nói chung vào clan đó là con đường tốt nhất dẫn tới banned nick + ip ^^
Mình lấy 1 số cái gọi là quyền lợi để các bạn xem mặt khác của nó nhé @32 :
+ ''KHI VÀO CLAN THÌ SỐNG HẾT MÌNH VỚI AE, KO RỜI CLAN'': Clan nó memb ra vào như cơm bữa, lúc nào clan nó ăn hành ( 24/24) là thằng Chủ clan /q trước còn lại memb kệ ba chúng nó ^^
+ ''KHÔNG CHỬI TỤC, KHÔNG VÔ VĂN HÓA , ĐẶC BIỆT KHÔNG TRẺ TRÂU'': Chửi tục nhiều như số mol ^^ Trẻ trâu đếm ra cũng phải cả clan nó ^^
+ ''PHẢI THAM GIA CÁC SỰ KIỆN DO CLAN TỔ CHỨC'': Chả có cái sự kiện nào đâu ^^
+ ''MỖI TUẦN VÀO NGÀY CHỦ NHẬT: ĐÓNG 100.000$ CHO QUỸ CLAN. (TIỀN NÀY ĐỂ TỔ CHỨC EVENT CHO CLAN THÊM SÔI ĐỘNG VÀ LỚN MẠNH)'' Chúng ta phân tích câu 1: 1 tuần 100k, 1 tháng là 400k, 2 tháng 2 tuần là ra thằng bé lộn tròn 1m, tiền đó công nhận ít thật ^^. Và tất cả thằng chủ clan nuốt hết nhá bạn chả được lợi lộc gì mà chỉ tổ tốn tiền ^^
- ''CLAN NET LÀ CLAN ĐƯỢC THÀNH LẬP GẦN ĐÂY Ở PHIÊN BẢN 0.4, NHƯNG TIÊN BẠC, CỦA CẢI VÀ TRÌNH ĐỘ THÌ KHÔNG KÉM ĐÂU NHÉ'': Không kém ai đâu, chỉ kém độ tất cả các memb ở server kể cả newb ^^
Và sau đây mình xin trích dẫn cái bài viết nó sửa của mình và sự ''Đi học thiếu môn Văn'' của cô ấy @83
+ '' 1 tuần đóng 100k, tính ra cũng quá rẻ rồi, mỗi tuần clan tổ chức hơn 10 event, mỗi lần 100k thì hơn xui ăn được 1 cái là đủ vốn rồi còn gì , chả nhẻ xuôi đến mức không ăn được cái event nào'': Các bạn để ý kĩ xem có clan nào tuyển memb cần tiền dù chỉ 1 xu không nhé. phải nói 1 tháng không có cái event nào nhá :)) Mà may mắn lắm mà bạn thắng hết event cx chỉ ăn được 50k ( 1 ngày là đủ ) :))
+ bạn chẳng lên nổi thành viên chính thức đâu, mà thành viên chính thức toàn người của nó cài vào thôi chứ tiền nó không ăn nổi đâu ^^
+ Chủ clan Harry nổi tiếng là trẻ trâu nhất Bk ^^ Syn kì tài ngày nào mà chẳng ăn hành :)) . Chuyện đời đâu ra thế @62
Skill có đâu mà dạy :))
+ CÒn về quỹ clan thì mình đã nói ở trên nha ^^
Ngắn gọn thôi, cảm ơn các bạn đã đọc

Bài viết hay nhất16
Kính thưa chị Hoàng Thị Nhi :))coppy nói cho k biết nhục à ^^ hay ốp nhầm xi măng vào mặt rồi sao dày hơn quyển từ điển thế
lập topic 98% mem đồng ý rồi cãi cái gì nữa :))
  Bài viết hay nhất17
[Mafia]DanChoi đã viết:Kính thưa chị Hoàng Thị Nhi :))coppy nói cho k biết nhục à ^^ hay ốp nhầm xi măng vào mặt rồi sao dày hơn quyển từ điển thế
lập topic 98% mem đồng ý rồi cãi cái gì nữa :))
đồng ý cái quờ quờ nè. coppy cái của t đã chỉnh sửa 100% thì là của t thôi @40 . m não gì thế, nội dung khác 100% chứ có lấy của m đâu
  Bài viết hay nhất18
Nét Hội tụ đủ thành phần của BK :))
  Bài viết hay nhất19
@JJharry: học lại tiếng việt đi -_- ..!
@Peter : Tại :> wifi đạt sát máy luôn
Lịch sử ghi rõ, quá trình tụi này được chụy ghi lại để biết tệ cỡ nào
  Bài viết hay nhất20
Bạn không có quyền trả lời bài viết