Cảm ơn các bạn góp ý

Bài viết hay nhất1
Minh cảm ơn những ai đã góp ý mình mình cũng hiểu rồi tại bức xúc vì nhox nó phát biểu clan alone như thế nên mình nói thôi chứ k nói clan alone mình hâm mộ clan alone mà các bạn
Có ji sai sót mong các bạn bỏ qua thank sờ kiu
  Bài viết hay nhất2
bọn giả mạo
  Bài viết hay nhất3
clan [ALONE] toàn thấy pro mà cũng có thằng như thế hả ..........đúng là con sâu làm rầu nồi canh.......mặt mũi của clan [ALONE] bị thằng này nó bê bối hết rôi
  Bài viết hay nhất4
bọn giả mạo là bọn vô học ... bọn não phẳng ... đầu chúng nó chỉ để mọc tóc ... toàn bọn đầu ko để đựng óc mà toàn chỉ để đựng tào phớ với đậu phụ
  Bài viết hay nhất5
đúng là 1 con sâu làm giàu nồi canh mong clan alone suy ngĩ thật kĩ trước khi chọn member cố đừng để những thằng ntn vào làm giảm uy tín của 1 clan mạnh nhất nhì sever
  Bài viết hay nhất6
Có chuyện gì mà lôi [Alone] bọn tôi mà ra chửi thế.
  Bài viết hay nhất7
Không phải giả mạo
Mình nói ra , Cũng không phải bênh vực cho Nhox hay ai mà là thật
Đây nhé , Trường hợp này cũng xảy ra 1 lần , Nhưng ko phải giống bạn
Lúc trước có 1 clan tên là [Thief]
Và chủ clan là [Thief]Supper
cũng có người đặt tên là [Thief]hacker
Nhưng tui hỏi ra thì mới biết là [Thief]hacker chỉ đặt tên cho đẹp chứ ko phải là clan [Thief]
Ko phải ai đặt tên giống như vậy là giả mạo
Cái này là do lỗi của bạn
Nên đăng ký trc" . rồi hã tạo clan ...Nên lưu ý tí nhé
  Bài viết hay nhất8
l0n.s2nhym đã viết:Mình clan nay mới lập c~ chỉ là đe góp vui ae buôi đêm có ji cho đông vui nhộn nhíp thêm hấp dân sv vậy mà co 1 số thanh viên alone la alone nhox với 1 só bán bè giả mạo clan mik vào giêt clan mik xong dang ký tất cả tên sô ký tự r vào đang ký tr" mik c~ k biêt làm nào nữa mik c~ chu la clan yếu mới lập nên chỉ nói đc này có ji ae nào trong clan alone có đề suât nào góp ý mik với ca? mod với admin giup mik chứ mik tạo clan c~ chỉ đế góp vui sv mà đe người ta phá như thê gia mao k hay lắm mik nhớ trong số người phá có là alone nhox xong nhox con kêu la clan alone toàn đi gia mao clan khác đe giêt thế là bt mà mik k biêt nói ji nữa có ji ai clan alone vao góp ý mik với
clan bị phá nên từ mai clan CSCD vua ra mat se đôi tên khác xl các bạn sẽ sửa thành [CSCD] co ji mai clan chik thưc admin tao cho sẽ moi cac ban dang ky xin cảm ơn mik viêt cai này thật sự bức xúc chứ k có ý ji với alone dau mik noi những ji thak kia noi thôi nêu co ji sơ suât các bạn bỏ qua

cảnh cáo lần 1 do viết dấu sai gây sai chính tả và viết dấu thiếu ,
  Bài viết hay nhất9
Mà nhox không phải clan tôi nữa @cam
  Bài viết hay nhất10
Vãi bún thằg này hâm , topic gì mà toàn viết chữ k dấu , đọc mà tít cã mắt , còn [Alone]Nhox : k phãi trog clan Alone , sao tụi clan CSCD chửi clan of mình ghê thế , có gì vào game tính , mình là [Alone]EmLaGa
  Bài viết hay nhất11
dautroc đã viết:clan [ALONE] toàn thấy pro mà cũng có thằng như thế hả ..........đúng là con sâu làm rầu nồi canh.......mặt mũi của clan [ALONE] bị thằng này nó bê bối hết rôi
mày nói clgt rầu là rầu cái jì bố thằng biến thái đâu ra nhảy vào chửi clan tao có đụng gì đến mày chưa
  Bài viết hay nhất12
Thứ 1: điều kiện tạo clan là cần 1 căn nhà và 5triệu tiền quỹ bạn đã đủ chưa ?
Thứ 2 : Trong luật Gta Vice City Online có cái luật clan Alone bị cấm giết clan CSCD chưa ?
Thứ 3 : Thằng Nhox không trong clan Alone nữa ! nó chỉ để tên cho đẹp
Thứ 4 : Lôi Alone ra chửi (nhất là thằng tukon11o2 và valentino) biết là thằng Nhox nó đếu trong clan mà cứ khoái chửi ! ngứa mồm àk ? Anh bụp vài phát là dell cái gta mà vô nhà thương rửa tay gác chân nha con asd
Thứ 5 : chửi người khác giả mạo mà cứ khoái ngứa môm tự dựng topic lên chửi asd ! thằng T_T mà vô thì ... asd k yên với nó đâu con trai àk asd

^^ ^^ ^^ ^^ ^^
  Bài viết hay nhất13
[Alone]Ghost đã viết:Thứ 1: điều kiện tạo clan là cần 1 căn nhà và 5triệu tiền quỹ bạn đã đủ chưa ?
Thứ 2 : Trong luật Gta Vice City Online có cái luật clan Alone bị cấm giết clan CSCD chưa ?
Thứ 3 : Thằng Nhox không trong clan Alone nữa ! nó chỉ để tên cho đẹp
Thứ 4 : Lôi Alone ra chửi (nhất là thằng tukon11o2 và valentino) biết là thằng Nhox nó đếu trong clan mà cứ khoái chửi ! ngứa mồm àk ? Anh bụp vài phát là dell cái gta mà vô nhà thương rửa tay gác chân nha con asd
Thứ 5 : chửi người khác giả mạo mà cứ khoái ngứa môm tự dựng topic lên chửi asd ! thằng T_T mà vô thì ... asd k yên với nó đâu con trai àk asd

^^ ^^ ^^ ^^ ^^
anh nói chuẫn đấy chuẫn nhất trong topic
  Bài viết hay nhất14
Không các bạn ơi có ji các bạn đọc rõ hộ mình với thứ nhật là mình biết luật r mĩnh cũng nghĩ vui thôi nhưng mà thằng đáy giả mạo vào giết phá clan
nó vào trước mât tên đăng nhâp rồi nó đăng ký không cho người khác đăng ký là cái thứ nhất no k choi nik alone ma la choi nik CSCD gia mao.Tại clan mình tạo nick là lấy số thứ tự nên nó vào trước nick đăng ky hết . Xong mình hỏi no lại kêu như thế nên mình không hiêu thôi.Chứ k ai chửi r nhât nhì sv mà ban mình nể clan alone lắm nhưng tại nó phát biêu là clan alone gia mạo clan khác đi phá là chuyện bt nên mik viêt nên đe hỏi xem thôi còn minh k biêt nó còn trong clan hay k thì mình chịu bạn ah còn luật thì công nhận mình chưa nắm rõ nên có chút thiếu sót
Còn bạn kia bảo mình viêt sai chik tả ý thì thông cảm cho mình mới mới đăng không quen tay thông cảm có ji các bạn cứ góp ý chứ mình k hề có ý ji nói clan alone đâu mình hâm mộ chưa hêt ai chửi :-s
  Bài viết hay nhất15
Alone ghost ơi bạn nói thế là không đúng rồi thứ nhất bọn mình k hề có ý chửi clan alone ji cả mà thấy nó phát biểu thế nền vào hỏi thứ 2 nó dùng nich cua bon mik gia mạo vào phá còn mình lập này ra rât bức xúc đe xem tính xác thực của lời nói thằng kia vậy thôi
Còn mây bạn kia mình thây nói thăk nhox này vì k biêt nó k còn clan bạn bảo nó là con sâu làm giàu nòi canh chứ có ji đâu
Minh viet box này là đê nhờ ai hiểu rõ nhiều luất trong game chỉ cho mình cách giai quyet nào chứ k hề nói ji clan alone nhé các bạn hiểu rõ cho kĩ hộ mình với
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết