Cảm ơn các bạn góp ý

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Minh cảm ơn những ai đã góp ý mình mình cũng hiểu rồi tại bức xúc vì nhox nó phát biểu clan alone như thế nên mình nói thôi chứ k nói clan alone mình hâm mộ clan alone mà các bạn
Có ji sai sót mong các bạn bỏ qua thank sờ kiu
  Bài viết hay nhất16
mày nói clgt rầu là rầu cái jì bố thằng biến thái đâu ra nhảy vào chửi clan tao có đụng gì đến mày chưa

mày thấy tao chửi clan mày chưa thằng kia
  Bài viết hay nhất17
Còn bạn kia bảo mình viêt sai chik tả ý thì thông cảm cho mình mới mới đăng không quen tay thông cảm có ji các bạn cứ góp ý chứ mình k hề có ý ji nói clan alone đâu mình hâm mộ chưa hêt ai chửi :-s
bạn chủ clan có vẻ nói chuyện dễ gần .... tôi bỏ qua đấy ... không tôi banned 3 ngày rồi =]] .... chúc bạn vui .. với lại chuyện này cũng ko có gì to tát mình nghĩ cũng nên để tên giống mấy clan khác như là [CSCD]By , [CSCD]ĂnHôi , .... mình lấy ví dụ thôi chứ mấy bạn lấy số thứ tự thì khó mà nhớ ai ra ai lắm ....
P/s : còn bạn dautroc .. bạn có phải người của clan CSCD không .... nếu không thì xin nhẹ giọng 1 tí .....
  Bài viết hay nhất18
Mình cảm ơn mình cũng mới bập bõm vào đay cảm ơn bạn góp ý mình sẽ sửa có ji thiếu sót bạn bỏ qua
  Bài viết hay nhất19
Lưu ý bạn chủ 2pic nên chú ý dấu "." dấu "," để sao cho hợp lí, chứ viết câu k có dấu như thế sẽ làm cho người đọc cảm thấy đọc.... hết hơi. Cả 1 câu dài mấy dòng thế mình để ý bạn chả có dấu "," dấu "." gì cả @@!
  Bài viết hay nhất20
thank kiu bạn mình viêt bài này tại thây clan alone kỉ luật kiêm soát chăt che lắm mình vào xem thấy đăng bao nhiêu bài nên mạo muội làm topic này tưởng thằng kia còn trong clan nay mà giám phát biểu láo về alone ấy mà bạn chứ k có ý ji đâu bạn nào hiểu lầm thì thông cảm mình nhớ
  Bài viết hay nhất21
CSCD nèk làm gì thì làm. Nhưng không được xúc phạm đến clan [Alone] bọn tôi.
Điều thứ nhất nếu bạn làm vậy chỉ hại cho clan của bạn kô được yên.
Điều thứ 2 có thể các bạn sẽ bị những người trong clan [Alone] bắn giết khi gặp.
Điều thứ 3 là bởi vì thằg Nhox kô còn trong clan bọn tôi nữa nên nó không là gì của bọn tôi nó muốn lập clan sao nó lập. Kô rãnh hơi dư sức mà chửi bới nó làm gì
  Bài viết hay nhất22
Clan bạn đã đăng kí chưa , chưa thì đăng kí , sự việc này trong sv vẫn xảy ra thường xuyên nên bạn cũng đừng bức xúc quá , Mình là [Alone]DarkSoul asd
  Bài viết hay nhất23
Yêu cầu Smod or Mod của Box đổi tên Tiêu Đề..
Dài và rất khó đọc
Cảnh cáo 1 lần :
l0n.s2nhym
Lí do : Để Tiêu đề quá dài
lần sau nữa mình Banned 3 ngày
  Bài viết hay nhất24
Title kìa @96 @ocmau
  Bài viết hay nhất25
Bạn chủ topic này.
Bạn nên sửa tiêu đề lại cho mình bởi vì dài sẽ xảy ra những hiện tượng hiểu nhầm.
Với lại trong topic bạn ghi quá dài dòng không hiểu tí nào. Có vài chữ mà đọc muốn lé con mắt.
  Bài viết hay nhất26
Mình ghi rõ rồi mà bạn đe mình sửa luôn mik có ghi rõ thiếu sót r mà bạn nói kinh quá mình thực hiện luôn đây
  Bài viết hay nhất27
Còn vi phạm mình banned đấy
  Bài viết hay nhất28
cho minh vao clan voi ! minh ten la [CSCD]101 trong GTA cho minh vao voi nhak
  Bài viết hay nhất29
Thôi coi như cũng trả có gì bỏ wa.
  Bài viết hay nhất30
HentaiMaster đã viết:Clan bạn đã đăng kí chưa , chưa thì đăng kí , sự việc này trong sv vẫn xảy ra thường xuyên nên bạn cũng đừng bức xúc quá , Mình là [Alone]DarkSoul asd
hâh [Alone]DarkSoul ms đau asd phải là [Alone]DarkFo asd))))
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết