Clip Solo by [C.E.D]Kenzy

Bài viết hay nhất1
Đây là clip solo đầu tiên và duy nhất của tôi ?( Nguồn câu này : Nero ) :))... Do có một vài sự cố nên mình làm thiếu đoạn the end và đoạn đầu mình giới thiệu hơi nhạt mong mọi người bỏ qua cho nhé và sau đây là clip của mình :

Mọi người xem xong cho cảm nghĩ nhé :
Tank pho uát ckink @khicuoi @khicuoi @khicuoi @khicuoi
  Bài viết hay nhất2
1 STunter chân 9 ..
Xem ra cậu stunting cũng khá..
Có cái edit là nhạc ko đc hay cko lắm..
Cố gắng nhé .. VẬy mới xứng đáng là member của CED
  Bài viết hay nhất3
đc stunt cũng khá lém @khicuoi thế mới đúng là CED chứ @yy164 có lẽ khi nào mình cũng làm clip solo thôi :D
  Bài viết hay nhất4
ồh lại thêm 1 thằg cắm đầu , giết thời gian nữa :))
  Bài viết hay nhất5
Nami đã viết:ồh lại thêm 1 thằg cắm đầu , giết thời gian nữa :))

Chuẩn như Lê Duẩn. Nói chung là clip nèk cũng có nhiều tâm huyết và sáng tạo rồi. Tất cả đều là Made by Kenzy (Trừ cái GTA nhá). Xin chúc Kenzy 1 sự nghiệp thành công tốt đẹp. Hế hế, hơn tớ rồi, tớ làm j biết stunt với Edit video
  Bài viết hay nhất6
làm xong cái clip chắc nó xỉu lun đó :))
  Bài viết hay nhất7
Quá hay luôn.
Chuẩn không cần chỉnh bạn ơi :))
  Bài viết hay nhất8
@Kudo :Thanks KuDo nka :D:D...
@Nhut : Thanks you lờii` khen ngợi của Nhựt. Và sẽ có ngày tớ sẽ sánh vai cùng với cậu trên con đường stunt nếy . Cậu luôn luôn là cái đích tớ muốn đến @83
@83@83@83@83@83@83@83@83@83 . Ak mà nhựt ơi cho tôi xin nick chát nói chuyện với ông 1 ty' được không
  Bài viết hay nhất9
Hay lắm bạn tuy mình thấy chất lượng video ko đc nét lắm với nhạc ko phù hợp
Học làm clip solo pro thì bạn có thể xem zero hour 2 của zeroX là bik đẳng cấp clip solo
  Bài viết hay nhất10
cho em hỏi tên để edit lửa xẹt ra khi đang lướt hàng rào + màu bánh xe môtô là tên gì vậy ạ ? em tìm trong File PARTICLE.TXD ko có :-s màu khói xe thì tìm đc. rồi thế nhưng chỉ còn 2 cái này chưa tìm ra :(
  Bài viết hay nhất11
@ Kenzy :
- nh0knhut .. nick chat tớ đấy :)
  Bài viết hay nhất12
Zero đã viết:
Chuẩn như Lê Duẩn. Nói chung là clip nèk cũng có nhiều tâm huyết và sáng tạo rồi. Tất cả đều là Made by Kenzy (Trừ cái GTA nhá). Xin chúc Kenzy 1 sự nghiệp thành công tốt đẹp. Hế hế, hơn tớ rồi, tớ làm j biết stunt với Edit video
Lại một bé giả nai rách vai xái cổ ^^
  Bài viết hay nhất13
Nami đã viết:ồh lại thêm 1 thằg cắm đầu , giết thời gian nữa :))
Thằng này thích khệnh àk. Bạn ý stunt thì việc của bạn í .. Chú thích cà khịa à @95
  Bài viết hay nhất14
bởi zậy nó mới rảh , chơi nhìu thì khôn -> stunt nhìu thì lú :))
  Bài viết hay nhất15
Nami đã viết:bởi zậy nó mới rảh , chơi nhìu thì khôn -> stunt nhìu thì lú :))
Đúng .. chơi nhiều thì khôn > stunt nhìu thì lú và Chú không biết stunt thì đừng có lăn tăn asd
Bạn thấy bạn khôn hơn ở điểm nào @72 @72 @72
  Bài viết hay nhất16
Bạn không có quyền trả lời bài viết