Clip Solo by [C.E.D]Kenzy

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

Đây là clip solo đầu tiên và duy nhất của tôi ?( Nguồn câu này : Nero ) :))... Do có một vài sự cố nên mình làm thiếu đoạn the end và đoạn đầu mình giới thiệu hơi nhạt mong mọi người bỏ qua cho nhé và sau đây là clip của mình :

Mọi người xem xong cho cảm nghĩ nhé :
Tank pho uát ckink @khicuoi @khicuoi @khicuoi @khicuoi
  Bài viết hay nhất16
ta stunt cũg đc chứ k fãi như cái mồm thúi cũa dòg họ mày nói :))
thík thì ta đến với nhà mồm thúi :))
  Bài viết hay nhất17
Cái gọi là được ý... Tao k biết nó ở đâu ... Mày có cần tao làm cái đơn Tìm trẻ lạc ... Cho lên TV để tim cái gọi là được của mày k :)) :)) hay cái được đấy để cho "dog" nó gặm rồi .... Chứng minh thử xem cái độ ăn hại của mày cao đến mức nào nào asd cái thèng " thùng to kêu rỗng " :))
Câu cuối : Fuck you vinamilk :)):))
  Bài viết hay nhất18
Lèm bèm nữa là tao delete topic đó @cam
  Bài viết hay nhất19
buongtiensink đã viết:Cái gọi là được ý... Tao k biết nó ở đâu ... Mày có cần tao làm cái đơn Tìm trẻ lạc ... Cho lên TV để tim cái gọi là được của mày k :)) :)) hay cái được đấy để cho "dog" nó gặm rồi .... Chứng minh thử xem cái độ ăn hại của mày cao đến mức nào nào asd cái thèng " thùng to kêu rỗng " :))
Câu cuối : Fuck you vinamilk :)):))
DisKM mày. Mày có im không thì bảo.
Nhut banned thằg buongtiensink 1 tháng để làm gương. Cho nók khỏi nói nhìu @gietmay
Còn Gà :D banned nók 1 tiếng làm gương :D
  Bài viết hay nhất20
@Shinichi : Nếu thích thì cứ việc : Còn những cái nhân vật như thằng Nami :)) Cứ nghĩ nó giỏi súng thì là nhất :)) .. Nó giỏi cái này thì người khác giỏi cái kia asd Cứ đi hết qua các topic stunt này đến topic stunt # :)).. rồi chê này chê nọ :)) ... Xong bắt đồu giở chứng sủa bậy :))... Thôi nói đến đấy tự hiểu... :
band thì band . Tui stunt là chính ít vào forum lắm :)) ... Band luôn cũng đc đấy @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe @hehe
  Bài viết hay nhất21
buongtiensink nói cũng đúng..
Vào Game lúc nào
" Nhựt làm ván "
vậy sao ko rủ " Nhựt solo Stunt " ??
TÀi tôi chỉ có Stunt
Lúc chưa biết stunt thì còn bắn súng..
từ khi biết nó .. tôi chỉ quan tâm đến stunt .. chả mún chiến đấu gì cả
Stunt còn có người khen này nọ
Và vui vẽ , với phát huy tài của mình
Còn bắn súng .. lúc nào vào game cũng thấy chửi nhau ùm sùm
  Bài viết hay nhất22
đây có phải là công cuộc biến game bắn súng thành 1 môn nghệ thuật không nhỉ ^^! Gta là sự kết hợp giữa nghệ thuật và chiến tranh huh? :D
  Bài viết hay nhất23
đi xe ko té asd
:)) hay gê
  Bài viết hay nhất24
Kỹ thuật á asd
  Bài viết hay nhất25
:)) Công cuộc chuyển từ 1 game bắn súng thành 1 game nghệ thuật :)) Buồn cười câu này :)) .... Nếu thế thì tính ra nó đã là 1 game nghệ thuật rồi còn đâu asd . Chứ vào GTA of thì là nghệ thuật :)) ... GTA onl thì là bắn súng :)) Nó là như thế sẵn nhỉ @yy180 @yy180 @yy180 @yy180 @yy180
  Bài viết hay nhất26
Chúc kenzy thành công trên con đường tiến tới ngồi vô địch stunter :D
  Bài viết hay nhất27
@Shinichi : ồ thì cũng thanks :D nhưng tớ là bướng tiên sink đấy :D Nếu còn búc xúc vì tớ chửi Nami cũng đc ... Còn nếu k thì làm hoà :D Vui vẻ nhé :D
  Bài viết hay nhất28
haizz chúc cậu tiếp tục thành công
  Bài viết hay nhất29
clip hay quá đông gà @72 @72 @72
  Bài viết hay nhất30
Mày đừng gọi tao là động nữa .... Độgn là cái thằng chủ acc đấy ... Hồi đấy tao đổi acc với nó ... Nên h mới bị gọi là động ... Đừng gọi thế nữa ... gọi là ken đi @@
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết