NASA - The Heroes

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

1 sản phẩm của nhóm Now Activitie Stunters Action [NASA]
NASA - The Heroes

vì lỗi nên các bạn phải ấn vào link ,thành thật xin lỗi các bạn về việc này @84 @84
======================================================================================
Đã sửa lại Link Youtube
Shinichi-KuDo
  Bài viết hay nhất16
cho em vao clan voi dc ko ^^
  Bài viết hay nhất17
em cung? cai cai' ban giong' may' anh
lam the' nao cho Oto bung' len nhi?
  Bài viết hay nhất18
https://www.youtube.com/watch?v=YAcECcS7yQo
moi biet stunt thui hihi
  Bài viết hay nhất19
nhockstunt đã viết:https://www.youtube.com/watch?v=YAcECcS7yQo
moi biet stunt thui hihi
hơi gà cố gắng lên nhé tôi duyệt cho bạn vào crew :D
  Bài viết hay nhất20
nhìu pha stunt hơi gà tí(old school) , các bạn đừng nên mod xe nhìu wa'. cố gắng mak` phát huy nkar 6/10 :D
  Bài viết hay nhất21
các cậu stunt thì cũng tạm gọi là ỗn nhưng mình nói cho mấy cậu nghe cái này :) stunt thì nên tự sáng kiến ra chứ cái intro cũng làm giống ced thì thôi rồi T_T stunt mình muốn nói ỡ đây có vài đoạn handling ấy nhé
  Bài viết hay nhất22
jack9999 đã viết:các cậu stunt thì cũng tạm gọi là ỗn nhưng mình nói cho mấy cậu nghe cái này :) stunt thì nên tự sáng kiến ra chứ cái intro cũng làm giống ced thì thôi rồi T_T stunt mình muốn nói ỡ đây có vài đoạn handling ấy nhé
rốt cuộc là đoạn nào xài Handling vậy Jack .Còn Về cái Intro thì mình nhận là bắt chước ced. @hehe
  Bài viết hay nhất23
đây mình k mún nói nhiều pha nhưng 1 pha là có thê chứng mình r` nhé và cậu dừng nói nửa nhé :-> Đoạn 5:01 Tới 5:10 Bạn Na Sa Này Này Ấn 9 Rất ít mà làm s có thể có đc cái tốc độ vãi thế kia ;)) mình tăng tốc kiểu Ngon Hơn Mà Chả Đc Cái Tốc Độ Ấy @@
  Bài viết hay nhất24
jack9999 đã viết:đây mình k mún nói nhiều pha nhưng 1 pha là có thê chứng mình r` nhé và cậu dừng nói nửa nhé :-> Đoạn 5:01 Tới 5:10 Bạn Na Sa Này Này Ấn 9 Rất ít mà làm s có thể có đc cái tốc độ vãi thế kia ;)) mình tăng tốc kiểu Ngon Hơn Mà Chả Đc Cái Tốc Độ Ấy @@
đường ngắn mà xài phương pháp tăng tốc RAD thì phản tác dụng đấy . thấy pha này cũng bt mà còn handling thì gà vl ^^
  Bài viết hay nhất25
sai gi ke nguoi ta di mien? dep dc rui
  Bài viết hay nhất26
nhockstunt đã viết:sai gi ke nguoi ta di mien? dep dc rui
thế là chú không biết luật stunt rồi....trong luật stunt có ghi rõ là không được sử dũng handing,grav... @50 @50 @50 @50
  Bài viết hay nhất27
jack9999 đã viết:đây mình k mún nói nhiều pha nhưng 1 pha là có thê chứng mình r` nhé và cậu dừng nói nửa nhé :-> Đoạn 5:01 Tới 5:10 Bạn Na Sa Này Này Ấn 9 Rất ít mà làm s có thể có đc cái tốc độ vãi thế kia ;)) mình tăng tốc kiểu Ngon Hơn Mà Chả Đc Cái Tốc Độ Ấy @@
vậy có đoạn nào khác mà không phải của NaSa không Jack.
  Bài viết hay nhất28
tự nhin và tự phán xét nhé mình k muốn môi ra mà nên nhớ như v. stunt thì từ từ phải có nhưng rep ngon hơn chứ k phải có những rep easy muốn bắt chước theo CED cũng k s nhưng bắt chước làm s cho đúng đi chứ
  Bài viết hay nhất29
jack9999 đã viết:tự nhin và tự phán xét nhé mình k muốn môi ra mà nên nhớ như v. stunt thì từ từ phải có nhưng rep ngon hơn chứ k phải có những rep easy muốn bắt chước theo CED cũng k s nhưng bắt chước làm s cho đúng đi chứ
uhm bọn mình sẽ cố bắt trước cho đúng ^^ .Mà bạn có môi ra thêm thì trong cái clip này cũng chả còn ai dùng Hanlding nữa vì lúc làm rep cho clip này chưa ai bík Hanlding là j nữa đến bh thì có NASA ,tôi ,Zorro may ra còn hiểu .Không tin thì đến Xóm Miếu Tuyên Quang nhé .BlueStar,G.over,Zorro,NguyenManh ở gần nhà nhau mà .4 anh em chơi thân với nhau như ruột thịt .Có mỗi bạn NASA là ở Cao Bằng Thôi nhé
  Bài viết hay nhất30
kể tiếp đi,kể nữa đi,tất cả cũng chỉ có NASA handling thoy chứ gì
  Bài viết hay nhất31
Bạn không có quyền trả lời bài viết