NASA - The Heroes

Bài viết hay nhất1
First topic message reminder :

1 sản phẩm của nhóm Now Activitie Stunters Action [NASA]
NASA - The Heroes

vì lỗi nên các bạn phải ấn vào link ,thành thật xin lỗi các bạn về việc này @84 @84
======================================================================================
Đã sửa lại Link Youtube
Shinichi-KuDo
  Bài viết hay nhất61
em gây sử si crew là vi phạm điều thứ 7 của crew NASA rồi!!! :D
em ra đi anh cũng buồn lắm, mới vào đã phải ra đi!!!
thôi em đừng buồn nhá, hãy lạc quan lên các anh vẫn sẽ giúp đỡ em
anh tạm biệt em nhá Nkokstunt :D :D
XIN CHIA BUỒN hjx hjx :(( :((
  Bài viết hay nhất62
Chào em nhockstunt nhé :( Tạm biệt em .. Chúc em ở thế giới bên kia thật hạnh phúc
Mỗi ngày bọn anh sẽ cầu nguyện cho em :( ..
  Bài viết hay nhất63
nhockstunt đã viết:ok di cung? dc
mak truoc khi di cho noi vai cau
luc dau minh thay Uc' wa' do clip bi nhieu nguoi che wa' chung' to? minh rat' wan tam toi' clan
nen lo? loi noi me..toan bon trach' van' ..sau do' NhockNhut lam 1 Tang..2 ben noi chung cung? cai? chut' chut' minh cung? sua? lai cai cau tren
ma minh ko noi 1 cau Tho Tuc nao het.rui minh kiu thui ko cai? nua?
rui sau do' noi' dua vai cau voi' Nhock Nhut
(thui thui biet mi ghe rui
ta moi biet stunt thui
chac 1 nam nua? trinh do minh dat tam The Gioi nhi?)
va :mem moi thi sao ha? mem cu?
rang luyen tap thi coi thu? mem moi sanh bang mem cu ko nhe
sau do' Nhock Nhut va A Di A Pu gi do chui? 1 Tang minh im lun
va nghe Kich noi wi gi day . minh moi biet co 1 phan sai trong nay nhung cung? ko lon' chuyen lam'
minh biet' minh con thua xa may' nguoi do' (coi nhu la sory het)
ma minh thich' cai' kieu? noi' cua? Darkwing ko chui? gi nhung cung? hieu chu' ko nhu vai nguoi khac'
neu' co' dc co hoi thi van song hanh voi' Nasa den' khi luc banh het' cho? stunt
con neu' ko thi ko sao pp anh em
đọc xong cũng thấy có lí. chỉ vì 1 lỗi nhỏ vi phạm điều thứ 7 mà bị kick ra khỏi crew.NASA Stunting mất 1 người trung thành với Crew.Nhưng mình sẽ bàn với Zorro xem xét kĩ việc của cậu nhé NhockStunt.Nhưng hiện tại bạn vẫn bị kick ra khỏi Crew
  Bài viết hay nhất64
Biết lỗi là tốt, có thể xem xét trong 1 thời gian, nếu cố gắng có thể quay lại
  Bài viết hay nhất65
Điều thứ 8 trong nội quy của crew sẽ được thực hiện NhockStunt àk.Đấy là nếu ông muốn vào lại crew thôi .Không thì thôi .K sao.Nhưng phải Pro hon trước rất rất nhiều đó .
  Bài viết hay nhất66
nếu pro hơn trước rất nhiều thì vào cái crew nào ngon ngon @cam chứ vào lại NASA làm gì @didai
  Bài viết hay nhất67
[SWS]Kick đã viết:nếu pro hơn trước rất nhiều thì vào cái crew nào ngon ngon @cam chứ vào lại NASA làm gì @didai
thì kệ người ta.Muốn vào hay không thì không biết .
  Bài viết hay nhất68
[SWS]Kick đã viết:nếu pro hơn trước rất nhiều thì vào cái crew nào ngon ngon @cam chứ vào lại NASA làm gì @didai
làm 4 5 rep đi đệ , chuẩn bị làm clip crew .
  Bài viết hay nhất69
thôi thì em ấy biết lỗi rồi và cậu ấy lần s dừng nên nói những lời như thế khi chưa suy nghĩ kĩ nhé nói giúp rồi ấy nễ mặt th` này mà cho em nó vào lại đi nhé
  Bài viết hay nhất70
Cũng Có và Lời nói Vs Nhockstunt Em Nè Nhìn Cái Birthday của em là b' em nhỏ hơn a rồi :) muốn người ta tôn trọng mình kính nễ mình thì nên đỗi cách nc đi còn muốn nguười ta nễ hơn thì cố gắng stunt thật tốt nói thật vs em nhé Tr' a gà lắm gà hơn em rất là nhiều :) nhưng nhờ sự cố gắng mà mới có nhưng rep ngon mới đc người ta nễ thôi ránh lên nhé :)
  Bài viết hay nhất71
may anh Nasa oi cho em vo voi
em lam clip rui ma sao khong duyet cho em day
  Bài viết hay nhất72
jack9999 đã viết:thôi thì em ấy biết lỗi rồi và cậu ấy lần s dừng nên nói những lời như thế khi chưa suy nghĩ kĩ nhé nói giúp rồi ấy nễ mặt th` này mà cho em nó vào lại đi nhé
uhm` .
  Bài viết hay nhất73
K.RiDer đã viết:may anh Nasa oi cho em vo voi
em lam clip rui ma sao khong duyet cho em day
cái này phải chủ crew duyệt bạn àk .Mình chịu chết
  Bài viết hay nhất74
Thế thằng NASA mới là chủ clan à, chủ éo gì éo thấy lên tiếng bao h
  Bài viết hay nhất75
ai là chủ clan hả cho nói lại đấy???
NASA stunt cũng được thôi!!!
tôi cho lấy tên là NASA làm tên stunt là tốt rồi
điều đó tôi rất ức chế lấy tên clan làm tên stunt là điều sỉ nhục clan